Truyền hình số vệ tinh K+, cạnh tranh bằng hàng "độc"

phuongtv_76

Well-Known Member
Ðề: Truyền hình số vệ tinh K+, cạnh tranh bằng hàng "độc"

Đúng là e điêu ,để e ấy bl thay a ben cu còn nhiều chuyện vui hơn

Tyna_Le

Mùng 9-5 hết hạn nộp hồ sơ chương trình Người truyền lửa các bạn nhé

Mùng 9-5 hết hạn nộp hồ sơ chương trình Người truyền lửa các bạn nhé

chỉ có K+ mới có chương trình Người truyền lửa như thế này,mong xuất hiện thêm nhiều anh TBC.

Cáo xinh

Bác nào confirm lại em cái nữa đi. Chỉ cần confirm là K+ có hàng HD xịn phát dịp EURO 2012 này là em múc ... cho sếp em liền. Tiền nó là muỗi. ;)

Em vừa hỏi cái chú ở show room gần nhà em hôm nọ thì chú ý bảo đang chờ xin giấy phép từ VTV. Vầng, nguyên văn đấy ạ. Có điều là chờ đến bao giờ?

Nhanh không sếp em không tăng lương em. Hic

thanhnam1309

K+ mà không có thì chắc chả đài nào có đâu
Bác nào confirm lại em cái nữa đi. Chỉ cần confirm là K+ có hàng HD xịn phát dịp EURO 2012 này là em múc ... cho sếp em liền. Tiền nó là muỗi. ;)

Em vừa hỏi cái chú ở show room gần nhà em hôm nọ thì chú ý bảo đang chờ xin giấy phép từ VTV. Vầng, nguyên văn đấy ạ. Có điều là chờ đến bao giờ?

Nhanh không sếp em không tăng lương em. Hic

levinh05

Member

K+ không độc quyền Laliga mùa tới thật à? Một tin không thể vui hơn được, thế là tốt rồi, chỉ cần Seria và Laliga thôi là thoải mái rồi!!!

thanhnam1309

Cứ chờ xem La Liga chủ nhật mùa tới K+ có độc quyền k
K+ không độc quyền Laliga mùa tới thật à? Một tin không thể vui hơn được, thế là tốt rồi, chỉ cần Seria và Laliga thôi là thoải mái rồi!!!

nvqhaiduong

Well-Known Member

Mình không thích sử dụng K+, vẫn dùng ăng ten râu và truyền hình cáp quê nhà

Tyna_Le

Hàng độc nhé. K+ phát HD Euro 2012. Hihi. K+ luôn có sự khác biệt và đem lại cho người dùng những dịch vụ tốt nhất

minhhuub

Active Member

Hàng độc nhé. K+ phát HD Euro 2012. Hihi. K+ luôn có sự khác biệt và đem lại cho người dùng những dịch vụ tốt nhất

Chính vì găm hàng độc trong người nên cũng bị ngộ độc, đang lỗ chỏng trơ :)) Lỗ tiếp nữa thì đi làm bạn với diêm vương :D

Flatland

Well-Known Member

Ko lắp làm gì bọn mất hết nhân tính

Hình như bác quá mẫn cảm với từ khóa "K+". Bác hãy thử yêu nó 24 giờ thôi, bảo đảm với bác là nếu bác không thể yêu mến nó thì cũng không còn ghét cay ghét đắng nó như thế này nữa. Và thế là bác sẽ cảm thấy nhẹ lòng khi nhắc đến hoặc nghe nhắc đến từ "K+"

contrsirong

Nhà mới e chuyển ko bắt được sóng k+. Bác nào có nhu cầu em nhượng lại đầu k+ HD giá hữu nghị. Dđ em 0946388596.

Tyna_Le

Bác làm giám đốc hay kế toán trưởng của K+ mà biết đang lỗ. Mỗi tháng doanh thu vài triệu đô đấy bác ạ. Nên là K+ luôn phải mang lại những giá trị tương xứng với những gì họ bỏ ra
Chính vì găm hàng độc trong người nên cũng bị ngộ độc, đang lỗ chỏng trơ :)) Lỗ tiếp nữa thì đi làm bạn với diêm vương :D

minhhuub

Active Member

Bác làm giám đốc hay kế toán trưởng của K+ mà biết đang lỗ. Mỗi tháng doanh thu vài triệu đô đấy bác ạ. Nên là K+ luôn phải mang lại những giá trị tương xứng với những gì họ bỏ ra

Cần Lời Giải Thích :)), cho mình xin luôn chi phí sản xuất kinh doanh ;))

Bên trên