tư vấn mua tivi trong dịp 30/4

versacexoi

Ðề: tư vấn mua tivi trong dịp 30/4

cùng nhu cầu như bác chủ thớt, các bác thương gia cho e xin cái giá 650 42 47 55 inch với ạ

iniesta2

CHo em ké với Mình đang có nhu cầu mua TV 42 inch có smart giá tầm trên dưới 10 triệu 1 chút. Các bác thương gia nào ở hà nội inbox giá cho mình nhé, ưu tiên LG

fx127

Member

theo như bạn secret004 nói thì con LB650 ko hỗ trợ định dạng file flash sao cả nhà? cải tiến mà ko = mẫu 6200 cũ sao?

ndchieu22

Well-Known Member

CHo em ké với Mình đang có nhu cầu mua TV 42 inch có smart giá tầm trên dưới 10 triệu 1 chút. Các bác thương gia nào ở hà nội inbox giá cho mình nhé, ưu tiên LG

đã có giá dưới 10tr cho bác 1 em tivi smart tv 42LB582T rồi bác nhé!

42 inch có smart thì bác tham khảo model 42lb582. Nhưng e này vẫn chưa có sử dụng webOS như các dòng LB650 bác nhé

Mgz

w804 hàng cũ rồi, bác kiếm hàng 2014 cho ngon.

Mua bây giờ hay đợi 1 tháng nữa world cup nhỉ ?

shinitrinh

bác inbox e giá con 42LA6200,47LB650 và 42LB650 nhé
thank

skyhero88

Member
Các bác thương gia cho em giá con Sony 42W804A đang có nhu cầu mua , em ở HÀ Nội . CẢm ơn trước các bác

LêQuân ArT

Well-Known Member

Sony W804 tính năng smart cho vui thôi,chứ nghèo nàn và khó sử dụng lại đời 2013 và k hỡ trợ chuột và bàn phím không dây.Mua LB650T hàng 2014,hình như có cả tính năng Local Dimming cao cấp,web os đơn giản dễ sử dụng ( các vấn đề về flash thì chắc cập nhật fw lần đầu là sẽ ok,k có flash nữa thì coi như vứt đi tính năng Smart ah,chắc chắn sẽ có k thể k có đc ),magic remote ( nhận cả phím chuột k dây )

soiduyday

Member

Sony W804 tính năng smart cho vui thôi,chứ nghèo nàn và khó sử dụng lại đời 2013 và k hỡ trợ chuột và bàn phím không dây.Mua LB650T hàng 2014,hình như có cả tính năng Local Dimming cao cấp,web os đơn giản dễ sử dụng ( các vấn đề về flash thì chắc cập nhật fw lần đầu là sẽ ok,k có flash nữa thì coi như vứt đi tính năng Smart ah,chắc chắn sẽ có k thể k có đc ),magic remote ( nhận cả phím chuột k dây )

nó mà ko hỗ trợ flash thật đc thì đúng là WebOS vứt xó :D em cân nhắc giữa Sony và LG quá

Bên trên