tư vấn mua tivi trong dịp 30/4

hunghdvt

Member
Ðề: tư vấn mua tivi trong dịp 30/4

Không biết chủ thớt đã mua được chưa, nhưng em có lời khuyên thế này: Bác đừng ham hố cái vụ 3D trên TV làm gì, xem nhưc mắt lắm. TV từ 40 - 47" Em đố các bác xem hết được 1 phim 3D trên TV đó. Còn trên 50" gì đó em chưa được thử nghiệm. KHông biết có cải thiện được gì nhiều không.
Nhưng theo em Tầm TV dưới 55" thì cứ Full HD mà quất các bác ah. 3D thì nên chơi máy chiếu nhé. Vừa to, đẹp mà không nhức mắt (Cái này mới quan trọng nè)

catbui365

theo em bác nên chọn trọng tâm vào dòng có 3D, có smart, hoặc không có 3d và smart chứ em thấy bác hỏi cả 3 loại sẽ khó chọn lắm!

mình thì không mặn mà 3d lắm nhưng cũng muốn xem giá cả thế nào, đươc thì làm luôn, chủ yếu là smart, thân...

ndchieu22

Well-Known Member

mình thì không mặn mà 3d lắm nhưng cũng muốn xem giá cả thế nào, đươc thì làm luôn, chủ yếu là smart, thân...

Vậy theo em bác nên làm em 42LB650T bác nhé! giá cả phải chăng hình ảnh tốt có webos và 3D

catbui365

Minh ở Sàn Gòn, bác nào ở SG cho mình cái giá nhỉ? (42Lb551, 561, 582, 620, 650)

doccosau90

các bác thương gia ở hà nội pm em giá con LG 42LB650T với ạ, đang định sắm chú này để xem WC :O)
nhà em ở phúc thọ cách hà nội 30km nên bác nào có chính sách vận chuyển thì cho em thông tin cụ thể luôn nếu được ạ

ndchieu22

Well-Known Member

các bác thương gia ở hà nội pm em giá con LG 42LB650T với ạ, đang định sắm chú này để xem WC :O)
nhà em ở phúc thọ cách hà nội 30km nên bác nào có chính sách vận chuyển thì cho em thông tin cụ thể luôn nếu được ạ

hi bác! en đã gửi bác giá tốt bác có nhu cầu thì alo em

Bên trên