TƯ VẤN TIVI 3D CINEMA 47 LW4500

000013

Member
Ðề: TƯ VẤN TIVI 3D CINEMA 47 LW4500

Bạn mua ở đâu vậy cho mình biết với nhé

Mình mua ở Thiên Hoà đó bạn, đang có chương trình khuyến mãi nên giảm giá. Mình check rồi Nguyễn Kim, Phan Khang đều đồng giá này. Bạn ra đó xem đi :).

000013

Member

em cũng định mua cái LG 32LW4500 giá 12tr, cho em hỏi xem 3D bằng máy vi tính có ổn không (VGA ATI 5570 có HDMI, Nvidia 9500GT có Component) hay phải mua đầu hd gì đó ? :-?

mình nghĩ bạn nên đầu tư đầu HD đi, xem phim 2d hoặc 3d đều ok hết.

ktrinhkien

Well-Known Member

Cho em hỏi là em cũng đang định mua con này. Khi mua về dùng đầu HDPlayer bình thường chiếu 3D có được không ạ ? Hay là phải mua 1 đầu HDPlayer 3D khác :(

ratmitdac

Cho em hỏi là em cũng đang định mua con này. Khi mua về dùng đầu HDPlayer bình thường chiếu 3D có được không ạ ? Hay là phải mua 1 đầu HDPlayer 3D khác :(

Xem thoải mái bác ạ. Em đang xem với đầu đọc HDLife V5 extra, thoải mái. Chỉ có điều là màn hình hơi nhỏ bác ạ (để xem 3D ấy).

thangtd

Bác nên mua đầu HDplayer 3D. Đầu bình thường tốc độ kém không chạy được phim 3D (full) đâu. em đang sử dụng LG4500 42" đây. Bác nào định mua thì quyết luôn đi, ko phải lăn tăn đâu. Theo em cũng chẳng cần phải thêm tiền mua dòng smart TV làm gì. Thích duyệt web thì kết nối máy tính vào nhanh hơn nhiều. Tiền chênh đó mua 1 đầu HDplayer 3D có tích hợp tính năng duyêt web nhanh hơn nhiều

vậy có ai biết TV này sử dụng loại kính nào không? giá tầm bao nhiêu một chiếc?
Thanks các bác nha!

trantrungtu

Member

MỌI NGƯỜI Cho m hỏi mua dây gì để nối từ cổng Optical Digital Audio của TV LED LG ra Amplifer vậy ,m cũng có con LM 6410 muốn cho ra Ampli mà bó tay ! cho m xin cái ảnh nếu có thể !Thanks

Bên trên