TV đầu tiên chơi HD bằng USB

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

whyworry

Ðề: TV đầu tiên chơi HD bằng USB

Bác Spiderman ạ, có lẽ tôi chỉ còn đôi lời như thế này với bác thôi chứ mọi người trong cái topic này đều đã nặng có, nhẹ có...góp ý để topic trở về đúng ý nghĩa hữu ích của nó.
Bác nên bình tĩnh chờ PHẢN HỒI CHÍNH THỨC của bác Chip, phong thái như thế mới đàn ông. Sự đúng sai hạ hồi cũng sẽ rõ.
Như tôi đã từng đề cập, tất cả chúng ta đều có những cái đúng và sai, biết, kg biết và chưa biết. Giả sử nếu bác Chip có sai đi nữa thì cũng nên cư xử như thế nào cho chừng mực bởi vì diễn đàn đc xây dựng trên tinh thần chia sẻ và học tập.
Tôi góp ý thẳng mong bác đừng giận. Ngay bản thân bác chuyện rất đơn giản là viết cho đúng chính tả mà bác còn chưa làm đc hoặc sửa đc thì thử hỏi ai lại kg có những cái sai. Đồng ý là có lửa mới có khói nhưng bác ơi, đừng làm cho khói nó mù mịt lên nhé!

Chỉnh sửa lần cuối:

spiderman

toàn giọng lưỡi kiểu "mặc váy". Anh Chip sẽ giải thích trong đêm nay nhưng mà có giải thích cũng chẳng giải thích với mấy thứ này.
" mặc váy " chỉ dùng cho cánh phụ nữ, có cái tật hay nói xấu người sau lưng
Tôi không nói sau lưng, tôi đang đối thoại trưc tiếp với chip

spiderman

Thôi Bác chip đã không giữ lời
Tôi đi đây, Bye

maginet

Đợi mãi chả thấy bác nào review hội thảo, họp báo, toàn cãi nhau rồi chụp mũ vớ vẩn, chả tập trung chút chuyên môn nào cả...
đến nản với cả 2 phe, đặc biệt là ông "người côn trùng"... haizzz@-)

junmisugi

Gà quá ba ơi. Nhện thuộc lớp nhện, không phải là bò sát hay côn trùng. Nhện chắc chắn không phải bò sát rồi, nó làm gì có vảy sừng và bò không sát . Nhện cũng không phải là côn trùng vì nó có tới 8 chân trong khi côn trùng chỉ có 3, côn trùng chỉ có 2 mắt còn nhện hình như 6,... còn đầy đặc điểm khác nữa:-j

banhcuon

:rolleyes:Chuẩn...Nhện thuộc ngành chân khớp , lớp hình nhện ( không tin thì vào nhà sách tìm cuốn sinh học lớp 6 đi thì biết

208

Bác Spiderman ạ, có lẽ tôi chỉ còn đôi lời như thế này với bác thôi chứ mọi người trong cái topic này đều đã nặng có, nhẹ có...góp ý để topic trở về đúng ý nghĩa hữu ích của nó.
Bác nên bình tĩnh chờ PHẢN HỒI CHÍNH THỨC của bác Chip, phong thái như thế mới đàn ông. Sự đúng sai hạ hồi cũng sẽ rõ.
Như tôi đã từng đề cập, tất cả chúng ta đều có những cái đúng và sai, biết, kg biết và chưa biết. Giả sử nếu bác Chip có sai đi nữa thì cũng nên cư sử như thế nào cho chừng mực bởi vì diễn đàn đc xây dựng trên tinh thần chia sẻ và học tập.
Tôi góp ý thẳng mong bác đừng giận. Ngay bản thân bác chuyện rất đơn giản là viết cho đúng chính tả mà bác còn chưa làm đc hoặc sửa đc thì thử hỏi ai lại kg có những cái sai. Đồng ý là có lửa mới có khói nhưng bác ơi, đừng làm cho khói nó mù mịt lên nhé!

Bác là người có học thức, sao cứ nhắc đi nhắc lại việc bác spideman viết ĐÚNG CHÍNH TẢ vậy nhỉ? Nhìn sơ qua bài viết mình đã thấy bạn đã phạm hơn 5 lỗi chính tả rồi! Thôi đừng nhắc nữa nhé!
Còn bạn echip, tôi rất buồn vì cách cư xử thiếu văn hóa và vô lễ của bạn, hi vọng khi bạn phát ngôn, bạn không đại diện cho hình ảnh của BQT HD Việt Nam!
Theo mình được biết, hôm Samsung mời các phóng viên báo đài đến tham quan nhà máy và xem công nghệ sản xuất LED LCD, thì không có mặt của anh Chip.(Tất nhiên có thể anh được mời riêng!) Nhưng việc anh phê phán một bài viết là "củ chuối" thì mình không thể hiểu nổi một người như anh Chip lại thốt nên những lời lẽ như thế! Nhất là bài viết là của anh Long, một người đã từng trân trọng mời anh Chip đến giao lưu cùng hội HD VNAV, như một thái độ trọng thị đối với người đi trước trong thế giới HD.
Đã vậy anh còn dẫm phải chính mình khi cho rằng bài viết bên VNAV củ chuối hơn bài đăng trên Số Hóa, trong bài viết đó được lấy nguyên văn từ VNAV.
Đáng buồn thay cho sự hồ đồ của anh!
Chỉ xin góp ý vài lời! Nếu có gì mạo phạm xin được 2 chữ "Đại xá"!

HDVNAdmin

Ban Quản Trị

Một ngày dày đặc công việc đối với Chip. Đến giờ này Chip mới về đến nhà nên bắt đầu nêu ý kiến về vấn đề này hơi muộn, mong anh em thông cảm.

Topic này đã có quá nhiều những bài viết không đúng chuyên môn. Chip xin close nó lại và mở 1 topic khác về vấn đề này tại đây:

http://hdvietnam.com/diendan/showthread.php?p=84760

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên