TV đầu tiên chơi HD bằng USB

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

spiderman

Ðề: TV đầu tiên chơi HD bằng USB

ông người nhện soi quá,cái vụ danh sách đó là của người ta mình nhìn trộm cũng chẳng vui gì,mà muộn rồi,ngủ đi mai còn đio->
Nói cho vui vậy thôi, tại tôi muốn nhìn anh chip ngoài đời ra sao thôi, mà không biết anh ấy có ngượng hay không khi đến dự hội thảo của samsung mà cố chứng minh LED TV của samsung có nhiều nhược điểm

duongbaba

Active Member

thế này bác ạ,tôi đọc bài bác mà tỉnh cả người,tôi nghĩ nên có cái tiêu chí mới khi đăng kí là " nick nào đăng kí được từ 2008 thì hãy post bài nhá" cho nó đúng,xin lỗi bác,mỗi người mỗi kiểu,bác nói thế thì tôi cũng chẳng còn cái đếch gì mà nói.Diễn đàn là nơi trao đổi,giao lưu học hỏi
tôi thì vào đây xem là chính,cũng có khi post bài,nhưng đa số là hỏi đáp,tham khảo,chứ cũng chẳng giúp được ai hết,nên cũng chẳng dám to còi,có cái sub thì cũng chưa hẳn đủ thời gian làm nên không dám làm kẻo quẩn chân ai,thôi ,thanks bác cái cho nó cảm ơn sự chân thành của bác.Kính bác,em không dám quan lại nữa,chúc diễn đàn phát triển.

Sorry bác, em rút kinh nghiệm...

spiderman

chúc buổi sáng vui vẽ
To duongbaba : tôi bắt đầu thích tính thẳng thắng và vui tính của Bác rồi đó

Chỉnh sửa lần cuối:

vkc

Well-Known Member

Cái bác Nhện này đúng là rõ lày nhày, tại sao bác cứ chăm chăm bênh vực Samsung LED TV nhỉ?? Tôi không có ý xúc phạm nghề nhà báo nhưng thấy bác cứ chăm chăm xoáy vào vấn đề này, tôi nói cho bác rõ nhé :

Để nói về một vấn đề liên quan đến chuyên môn nào, nhà báo cũng cần tham khảo chuyên gia về lãnh vực ấy, khi đăng báo thì trích dẫn lại cuôc phỏng vấn đó để bái báo tăng tính thuyết phục cho đọc giả...Người đọc chỉ tin khi người chuyên gia đó khẳng định điều đó thôi..

Một vấn đề này nói ra chắc bác thấy khó chiu : thí dụ tôi có một sản phẩm, một công ty hay bất kỳ cái thứ gì mà muốn được đăng thông tin lên báo, tv..tôi chỉ việc bỏ ra vài triệu hay hơn tùy vào nội dung công việc..Khi lên báo, đài..sản phẩm của tôi sẽ có được một bài viết có chất lượng tuyệt vời hơn cái tôi đang có...Không biết Samsung trả bao nhiêu $$ cho cái LED này nữa..Không phải khi không mà có cái câu : Nhà báo nói láo ăn tiền X_X

Tóm lại, dù TV LED này có tốt đi chăng nữa thì với giá mà Samsung đưa ra thì mấy ai sẽ sẵn sàng bỏ tiền ra sở hữu một em ngay khi mới xuất hiện trên thị trường..

buihung

Administrator

Nói cho vui vậy thôi, tại tôi muốn nhìn anh chip ngoài đời ra sao thôi, mà không biết anh ấy có ngượng hay không khi đến dự hội thảo của samsung mà cố chứng minh LED TV của samsung có nhiều nhược điểm

Nếu như sp có nhược điểm thì tại sao lại không được chê nhỉ? Đâu nhất thiết khi dự hội thảo về sp mới (thường bao giờ người dự cũng nhận được quà tặng) khi về là phải khen hết lời. Thế còn gì là phản biện xã hội nữa.

echip

Ban Quản Trị

mấy bác cứ nhiều lời làm gì. Hôm nay anh Chip sẽ có bài nói về vấn đề này.

spiderman

Hôm nay rãnh cả ngày ở nhà lục lại mớ phim củ xem đở buồn, công nhận lâu rồi xem lại bộ phim " KHIÊU VŨ VỚI BẦY SÓI " hay thật.
Thôi lại ngồi chờ Chip vậy.

ldt

haha, lâu lâu mới ghé vào đây thăm anh em
lại thấy pác Chip "há miệng mắc quai" nữa roài

thôi thì mấy pác khui bài tẩy của bác Chip ra roài thì cho chìm xuồng thôi
chứ chẳng lẽ mấy pác cứ đòi khui bác CHíp đến cùng là sao

mấy vụ này theo kinh nghiệm của e trước đây thì pác CHip sẽ giả nai bận bịu gì đó và cho chìm xuồng mà thoai;))
giống những ngày đầu tiên pác ý khăng khăng rằng dây D-sub hơn dây DVI HDMI nhiều;))

làm em nhớ pác HD-1080p ngày xưa ghê, thiếu pác ý là thiếu 1 tay chơi hùng hồn tranh cãi với bác CHip roài:rolleyes:

nhưng thật ra em rất hâm mộ pác CHip, vì pác là người cực kỳ mang tư tưởng bảo thủ
luôn trân trọng và tôn vinh những giá trị cũ
chứ ko phải như lũ trẻ choai choai bi giờ suốt ngày có mới nới cũ ....hehe cứ chạy theo thời đại để làm gì ko biết;))

vài lời giúp anh em đỡ căng thẳng thoai nháX_X
đừng có lôi em ra mà trách móc nhá :cool:

buihung

Administrator

Hôm nay rãnh cả ngày ở nhà lục lại mớ phim củ xem đở buồn, công nhận lâu rồi xem lại bộ phim " KHIÊU VŨ VỚI BẦY SÓI " hay thật.

Giọng điệu bác cứ như thế này, chẳng trách...

whyworry

Thế bác có xem lại phần 3 của phim Spiderman luôn k? Nhất là cái đoạn bị cái mạng nhện màu đen nó bám đấy!
P/S: Bác CỦNG nên xem lại cái bộ GỎ tiếng Việt CŨA bác luôn nhé! Phải viết là phim Khiêu VỦ Với Bầy Sói mới PHÃI.

spiderman

haha, lâu lâu mới ghé vào đây thăm anh em
lại thấy pác Chip "há miệng mắc quai" nữa roài

thôi thì mấy pác khui bài tẩy của bác Chip ra roài thì cho chìm xuồng thôi
chứ chẳng lẽ mấy pác cứ đòi khui bác CHíp đến cùng là sao

mấy vụ này theo kinh nghiệm của e trước đây thì pác CHip sẽ giả nai bận bịu gì đó và cho chìm xuồng mà thoai;))
giống những ngày đầu tiên pác ý khăng khăng rằng dây D-sub hơn dây DVI HDMI nhiều;))

làm em nhớ pác HD-1080p ngày xưa ghê, thiếu pác ý là thiếu 1 tay chơi hùng hồn tranh cãi với bác CHip roài:rolleyes:

nhưng thật ra em rất hâm mộ pác CHip, vì pác là người cực kỳ mang tư tưởng bảo thủ
luôn trân trọng và tôn vinh những giá trị cũ
chứ ko phải như lũ trẻ choai choai bi giờ suốt ngày có mới nới cũ ....hehe cứ chạy theo thời đại để làm gì ko biết;))

vài lời giúp anh em đỡ căng thẳng thoai nháX_X
đừng có lôi em ra mà trách móc nhá :cool:

Bác này cứ khêu đúng tim đen anh Chip, chịu khó đi tìm trên diễn đàn sẽ rất dễ tìm nhiều bằng chứng Bác Chip nhận định sai và bảo thủ về công nghệ rồi phớt lờ, Bác này có tài đóng kịch khéo lắm, như hôm nay đợi cho xong cái hợp đồng với samsung cái đã, rồi hạ độc thủ cũng không muộn. Chứ phê bình samsung rồi hôm nay diễn màn kịch review cho samsung thì ngượng chết. Mai mà samsung chưa đọc topic này, thôi cứ coi như chọn lầm người đi

Kỳ này Bác chip mắc quay lớn rồi, không bàn tới công nghệ nữa, mà là cái quai nói xấu đồng nghiệp sau lưng trong vai trò của một MOD, Đấy là bài tẩy của tôi đó, nhưng bác ấy cứ phớt lờ. thật buồn

Tôi cũng nhớ HD-1080p lắm, có Bác ấy thì trắng đen ra ngay, Bác biết 1080 ở đâu thì gọi về dùm tôi nhé.Nhớ ngày xưa chính tôi là người can ngăn bác 1080 bỏ qua cho chip, vì lúc đó chip là thần tượng của tôi, bây giờ thần tương sụp đổ rồi. Cám ơn Bác nhiều, tôi cãm thấy không còn đơn độc nữa.

Chỉnh sửa lần cuối:

echip

Ban Quản Trị

toàn giọng lưỡi kiểu "mặc váy". Anh Chip sẽ giải thích trong đêm nay nhưng mà có giải thích cũng chẳng giải thích với mấy thứ này.

echip

Ban Quản Trị

ko đáng để nóng nảy vậy, edit vậy:).

Chỉnh sửa lần cuối:

nvmy

Well-Known Member

♪ Lớp chúng mình rất rất vui
Anh em ta chan hòa tình thân
Lớp chúng mình rất rất vui
Như keo sơn anh em một nhà
Đầy tình thân quý mến nhau
Luôn thi đua học chăm tiến tới
Quyết kết đoàn giữ vững bền
Giúp đỡ nhau xứng đáng trò ngoan! ... ♫
:D

spiderman

Mod này không nên đổ thêm dầu vào lửa nhé.
Xin có đôi lời chân tình với Bác Buihung
Bác ơi, trong topic này. tôi thấy Bác là người từ tốn, biết điều nhất, Nhửng lời nhắc nhỡ của Bác, tuy chỉ vài câu nhưng phải làm tôi suy nghĩ nhiều, thật thâm thúy, đôi khi tôi tự nhủ nghe lời bác phải buông xuôi vụ này, Nhưng Bác ơi, Bác nghĩ lại xem, Ông bà mình nói " không có lửa sao có khói " muốn người ta không đối xữ với mình như thế nào, thì mình đừng nên nói xấu người ta trước
Tôi yêu mến diễn đàn này, dạo này suy thoái quá, bông đùa, bởn cợt, nói xấu nhau. Tôi buồn lắm. Cứ coi như một liều thuốc đắng cho giã bệnh. Sau này diễn đàn lớn mạnh thì xin ghi nhớ spiderman

spiderman

Những chú ngựa con háu đá đã lộ diện
Một diễn đàn mà mod lớn có đặc quyền nói xấu người sau lưng và mod nhỏ còn gọi thành viên là ngu thì còn ra thể thống gì

spiderman

CHƯƠNG TRÌNH ONLINE TRỰC TIẾP
SPIDERMAN SẼ Ở ĐÂY CHỜ CHIP, sẽ trãi lòng ra với tất cả mọi người, ai muốn trao đổi thì chia sẽ
Đúng thời điểm 12h spiderman sẽ cho biết mình là ai ?
Rồi sẽ đi khỏi diễn đàn
Mong một diễn đàn lành mạnh trong tương lai
Kính

spiderman

Spiderman xin gạt cái vụ công nghệ gì đó qua một bên. xin có vài lời
Trong Topic này, cho đến ngày hôm nay, spiderman có làm phật lòng ai, hôm nay cho cho một lời thứ lổi
Ai cùng chí hướng, xin có lời cám ơn
Nhưng xin các Bác một phút dây tĩnh táo, các Bác đang bênh vực cho cái gì, khi mà danh dự con người được cho là " củ chuối". Họ có ân oán gì với chip không ? Hay để khẵng định mình là đúng , thì người khác phải là thứ " tệ hại "

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên