[TycoHD-T8 Plus] Firmware mới cập nhật với tính năng tự động duyệt poster phim như dòng Tvix

Ðề: [TycoHD-T8 Plus] Firmware mới cập nhật với tính năng tự động duyệt poster phim như dòng Tvix

Sau khi up fm mới thì một số phim không xem được, dùng fw cũ thì xem bình thường. Nói chung là fw mới chưa ổn định lắm.

tycohd

Ðề: [TycoHD-T8 Plus] Firmware mới cập nhật với tính năng tự động duyệt poster phim như dòng Tvix

Sau khi up fm mới thì một số phim không xem được, dùng fw cũ thì xem bình thường. Nói chung là fw mới chưa ổn định lắm.
Bác đang nói đến bản firm cho T8 hay T8 Plus vậy?

Tất nhiên là T8 Plus, up fw mới những icon không còn nữa mà thay vào đó là folder trông rất xấu

tycohd

Hehehehe....Tvix cũng có hiển thị được folder đâu, cái này muốn hiển thị thì quá dễ dàng mà các bác. Chỉ cần có 1 bức ảnh thể loại( Hành động,...) tên là tycohd.jpg ở ngoài cùng thư mục là xong mà. Để tí nữa up cho anh em bộ ảnh thể loại để anh em đỡ mất công làm.

hnhp

Well-Known Member

Hehehehe....Tvix cũng có hiển thị được folder đâu, cái này muốn hiển thị thì quá dễ dàng mà các bác. Chỉ cần có 1 bức ảnh thể loại( Hành động,...) tên là tycohd.jpg ở ngoài cùng thư mục là xong mà. Để tí nữa up cho anh em bộ ảnh thể loại để anh em đỡ mất công làm.

Tý của Bác đâu sao dài thế, khả năng là tý mướp rồi , đành ~O) để đợi thôi :D

kinggai

Well-Known Member

bác tycohd cho hỏi cách add phim để duyệt videowall nhé

Bác cần 1 ảnh để tên là folder.jpg, 1 ảnh để tên là tycohd.jpg đặt vào trong thư mục film. Dùng cho fw của Tyco, thêm 1 ảnh để tên about.jpg để duyệt fan art.

hnhp

Well-Known Member

bác tycohd cho hỏi cách add phim để duyệt videowall nhé

Chức nang add không còn nữa, vì có bao nhiêu thư mục nó show hết ra rồi.
Đối với những bác dùng NAS và HDD USB thì như thế nào đây. Không add dc, đồng nghĩa với sử dụng kiểu cổ điển là duyệt theo list

latruong

Member

Có xóa được các thư mục trên Covert Art được không bác ? Vì nó show luôn các thư tục temp của HDP luôn

hnhp

Well-Known Member

Có xóa được các thư mục trên Covert Art được không bác ? Vì nó show luôn các thư tục temp của HDP luôn

Bác tyco ơi, không add thêm ( usb hdd , xem qua LAN ) và không xoá đc thư mục trong cover art
Bác fix lỗi luôn nhé

Thêm mấy Icon cho các bác lựa chọn thay đổi

Chỉnh sửa lần cuối:

huantoe

bác tyco làm được xóa chỉnh file trong cover art thì tuyệt cú mèo,.

meomatto

Active Member

Kết hất quả Icon Kinh dị và Tâm Ní của Bác. hehehehe

jackpham

Well-Known Member

Bác TycoHD có thể chuyển cái duyệt Videowall từ 3x8 thành 2x6 không vậy? Mình vẫn thích duyệt 2x6 vì Tivi ở nhà chỉ có 32" thôi ah

để chỉnh chức năng lặp lại và phát ngẫu nhiên mình bấm nút nào vậy bác TycoHD?

Chỉnh sửa lần cuối:

Bác thử phím này xem

hnhp

Well-Known Member

Bác TycoHD có thể chuyển cái duyệt Videowall từ 3x8 thành 2x6 không vậy? Mình vẫn thích duyệt 2x6 vì Tivi ở nhà chỉ có 32" thôi ah

để chỉnh chức năng lặp lại và phát ngẫu nhiên mình bấm nút nào vậy bác TycoHD?

Tyco mà 2x6 thì bệ nguyên FW meder8er vào luôn đỡ phải mất công. tyco khác mede đúng hai chỗ, duyệt 3x8 và giao diện
Để em làm cho bác 1 bản 2x6 nhé

Bên trên