Vào vote về vấn đề muốn lấy vợ còn trinh hay không :)

Bạn có thật sự muốn lấy vợ còn trinh ? ( chân thành nhé, nhưng ở mức độ cao

• Tôi muốn vợ mình còn trong trắng

Số phiếu: 62 50.8%
  • Cái đó không quan trọng, tôi không quan tâm

Số phiếu: 60 49.2%

• Số lượng người bầu chọn
    122
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

cobra4eye

Active Member
Ðề: Vào vote về vấn đề muốn lấy vợ còn trinh hay không :)

không cần là người đầu tiên nhưng phải là người cuối cùng :-B B-)

vlk

Active Member

em nói thật với các bác là em chỉ hy vọng mình người vợ em lấy về bị ít ít thôi là em đả mản nguyện lắm rồi.... còn nếu như sồ em may mắn gặp còn nguyên thì số em là số hưởng

thế giờ quan hệ vs A (khi còn ...)rồi chia tay rồi A yêu B họ quan hệ vs nhau rồi họ bỏ nhau(chưa kể trg hợp A abc vs anh XYZ nào nữa).1 thời gian sau mh quay lại yêu A rồi lấy A thì đc gọi là lấy vợ còn hay mất bác ơi =)) =)) em đố bác nào dám rước A như đề bài về làm vợ đấy =)) =))

asterix

Member

Cứ ngồi mà suy nghĩ, mình yêu cô ấy, vì điều kiện thuận lợi mà xxx được cô ấy, rồi bất thình lình có sự cố, không cưới được cô ấy. Lúc này thì dù có nói kiểu gì mình cũng đã "lỡ chân" tạo ra một cô không còn trinh, mà cái lúc xxx thì chả ai nghĩ đến sự cố nào cả. Thế thì vứt khỏi đâu cái chuyện trinh hay không trinh cho rồi. Từ tình yêu đến hôn nhân là cả một chặng đường dài. Đúng như bạn gì ở trên có nói : không là người đầu tiên nhưng phải là người cuối cùng. Và cũng cần sự chân thật, chứ không chấp nhận : em không biết tại sao em không còn trinh! Hahaha.

em không biết tại sao em không còn trinh! cái này hay đấy bác lấy đc em ngây thơ thế này chắc cho em nó lên làm mẹ 2 chứ chẳng còn là vợ nữa "))

chengvn91

Member

thế giờ quan hệ vs A (khi còn ...)rồi chia tay rồi A yêu B họ quan hệ vs nhau rồi họ bỏ nhau(chưa kể trg hợp A abc vs anh XYZ nào nữa).1 thời gian sau mh quay lại yêu A rồi lấy A thì đc gọi là lấy vợ còn hay mất bác ơi =)) =)) em đố bác nào dám rước A như đề bài về làm vợ đấy =)) =))

trường hợp cá biệt rồi =))thế là mất :) nhưng sao mà biết đc A nó quan hệ hay ko:)) chắc fai đợi nó kể, nhưng cá nhân em thì yêu rồi chia tay mà quay lại thì chắc vẫn lấy (ko tính TH nó abc với xyz @@1 thôi

còn thì nó củng nói lên dc phần nào đức tính và phẩm hạnh của người con gái đó rồi. vote 2 tay cho còn :D
ps: em khong phủ định các i kiến chiều ngc lại đâu :D

chengvn91

Member

tỉ số vẫn cân bằng @@

Mời bác qua lầu xanh. US/diễn đàn . Đưa cái Vote này lên thì chuẩn hơn . Bên này là trang công nghệ và hình ảnh . Đưa vô đây mình thấy không hợp lý cho lắm

huy_tung2910

tình hình bây giờ là 50 /50 rồi

tusontay

Huyền Thoại

còn thì nó củng nói lên dc phần nào đức tính và phẩm hạnh của người con gái đó rồi. vote 2 tay cho còn
E đồng ý với bác. Nhưng đôi khi nên nhìn vào đức tính cuả họ thì hơn!

Mời bác qua lầu xanh. US/diễn đàn . Đưa cái Vote này lên thì chuẩn hơn . Bên này là trang công nghệ và hình ảnh . Đưa vô đây mình thấy không hợp lý cho lắm
Đây là trò chuyện tổng hợp mà bác. Có j đâu, chỉ là trao đổi thôi.

Theo mình điều quan trọng không phải là còn hay là mất trinh . Điều quan trọng nhất đối với mình là khi bần cùng , rách nát nhất , khi ốm đau ...... khi đau khổ và tủi hổ nhất . Nếu 1 cô vợ mất trinh luôn bên cạnh để ủng hộ quan tâm chăm sóc cho mình thì đáng quan tâm hơn là vẫn đề còn hay mất .

Vả lại thời buổi này thì số lượng gái mất trinh đang tăng lên chóng mẹc . Thôi thì nên thay đổi quan niệm 1 chút cho thư thái cái đầu óc bác à .

P/s : nếu bác nào Vote cho còn trinh thì chỉ nên yêu 1 và chỉ 1 mà thôi . Hoặc có yêu nhưng đừng quan hệ trước hôn nhân . Hay đã quan hệ trước hôn nhân rồi thì bắt buộc phải cưới và làm đúng trách nhiệm của bản thân mình . Thì lúc đó số gái nhà lành còn trinh mới còn được .

sabaku

Active Member

Đoán là có baby hay chưa thì công nhận thôi, chứ nhìn người mà đoán còn trinh hay không thì em chưa gặp và chưa thấy :))

Nhìn qua biết còn trinh hay ko thì em chịu bác ấy rồi =)) giỏi thế đi nhìn thuê hộ thì ối thằng nó thuê =))

E có nói e nhìn là biết được đâu :-SS
Đang nói mấy bà mẹ kinh nghiệm đầy mình cơ mà :))

haohanluongson

Active Member

Quan trọng gì ,miễn là điện nước đầy đủ là tốt lắm rùi, thời buổi này kiếm em nào còn "zin" thì các pác phải chơi cái trò mèo vờn chuột, mệt lắm:D

chengvn91

Member

trang ý là trang sex mà bác @@ cái này nó là vấn đề bình thường trong xã hội. Ko sao đâu :D nhất là anh em ta đều phải lấy vợ, cân nhắc sớm 1 tí có sao

A Kha

Quan trọng gì ,miễn là điện nước đầy đủ là tốt lắm rùi, thời buổi này kiếm em nào còn "zin" thì các pác phải chơi cái trò mèo vờn chuột, mệt lắm:D

Tỷ số vote ~ nhau nhỉ? Vào lập topic Nam giới còn trinh xem lào? 99% là mất :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên