Vào vote về vấn đề muốn lấy vợ còn trinh hay không :)

Bạn có thật sự muốn lấy vợ còn trinh ? ( chân thành nhé, nhưng ở mức độ cao

• Tôi muốn vợ mình còn trong trắng

Số phiếu: 62 50.8%
  • Cái đó không quan trọng, tôi không quan tâm

Số phiếu: 60 49.2%

• Số lượng người bầu chọn
    122
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

tuyetmuavienxu

Active Member
Ðề: Vào vote về vấn đề muốn lấy vợ còn trinh hay không :)

Nói thật, cái này cũng ít nhiều cũng ảnh hưởng tâm lí đàn ông chúng ta chứ. Bạn thử nghĩ xem, nếu bạn biết cơ thể người yêu mình bị kẻ khác "mần" trước, người yêu hay vợ mình trước kia đã quan hệ với người khác thì bạn sẽ nghĩ như thế nào? :( Nếu bạn biết một cô gái đã quan hệ với người khác (chưa kết hôn) thì trong suy nghĩ bạn đánh giá không tốt cô ấy. Tuy rằng tư tưởng xã hội hiện nay đã thoáng hơn rất nhiều, nhưng còn tư tưởng chiếm hưu của đàn ông vốn là cố hữu, cái này tuỳ tính mỗi người mà xử sự. Gặp người độ lượng, bao dung thì không sao chứ nếu không đó cũng là cái cớ để cãi nhau, hay gặp chuyện bực mình là khùng khùng đem ra so sánh.

neof577

Có ai lại không cần nhỉ

J4yJ4ckj3

Member

em hỏi các bác lúc các bác yêu các bác có đòi chuyện ấy không, nếu bác nào trả lời là không thì mới có quyền đòi vợ mình còn, còn bác nào có thì nếu vợ mình không còn thì đừng có bực tức. Lúc yêu ông nào cũng đòi cái ấy, đến lúc cưới về thì lại đòi cái đấy :)

IloveHDz

Thật sự mà nói khi iu ai cũng mún ng con gai là phải thuần khiết nhưng theo mình nghĩ nếu bạn thật sự iu ng đó và ng đó cũng iu bạn thật lòng thì con hay ko còn cũng đâu quan trọng...

grandthorn

Active Member

56-53 rồi kìa! có ai vào vote tiếp đi nào

dualshock

Member

"Muốn" khác với "nhất thiết phải".

tuan-HD

Bi giờ chỉ 5tr đi vá màng loa ngon các bác ợ. Như mới, nguyên zin mới xuất xưởng luôn :-O

atamd

Active Member

Option thứ 2 chắc do mấy chị em HD vote quá :

nguoicohoc

cũng tùy em nữa bác ơi!!!

daithu

Well-Known Member

Với tốc độ phát triển hiện nay, vấn đề đó không còn là HOT nữa rồi.Cái chính là con người ấy : Nếu người mình yêu còn TRINH nhưng sau đó mình lại bị cắm sừng thì còn tệ hơn ấy chứ.

KHÓ......Option 2

Vả lại : Màng trinh cũng có nhiều vấn đề cần xem xét. Không còn trinh không có nghĩa 100% đã có quan hệ tình dục.

Màng trinh chỉ là 1 yếu tố để xem xét mà thôi. Có những người CÒN TRINH nhưng đã quan hệ tình dục nhiều lần

tangquocbao

Ôi, các bác toàn nói hay. Nhưng mà lượng vote "còn" thì nhiều hơn :))
Em vote "KHÔNG QUAN TRỌNG", quan trọng là con người.

pthanh85

Đến bây giờ mà vẫn còn cái giữ cái tư duy quan trọng cái màng trinh thì 1 là trẻ con mới lớn,2 là cổ hủ ấu trĩ thiển cận.
Sao không thử làm 1 cái vote xem có bao % đàn ông đã từng ngủ với cave,hoặc bao nhiêu % đàn ông mất trinh cho cave.
Đừng đặt câu hỏi mình có phải người đầu tiên hay không mà hãy đặt câu hỏi mình có phải là người cuối cùng hay không.

TQN

Đến bây giờ mà vẫn còn cái giữ cái tư duy quan trọng cái màng trinh thì 1 là trẻ con mới lớn,2 là cổ hủ ấu trĩ thiển cận.
Sao không thử làm 1 cái vote xem có bao % đàn ông đã từng ngủ với cave,hoặc bao nhiêu % đàn ông mất trinh cho cave.
Đừng đặt câu hỏi mình có phải người đầu tiên hay không mà hãy đặt câu hỏi mình có phải là người cuối cùng hay không.

Xin cảm ơn bác!

P/s all: Xin được kết thúc topic này tại đây!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên