Việt Nam Vô Địch

maiyeuem00

Ðề: Việt Nam Vô Địch

hy vọng năm nay giữ được chức vô địch để em còn đi bão :D :D :D :D =))

NUCE_54TL2

thông báo với các bác chứ anh Đinh Thành Trung là hàng xóm nhà em:D

NUCE_54TL2

èo chắc hôm nay cả xóm sang nhà anh trung xem bóng ấy bác nhỉ=))=))=))=))

chắc là thế rồi,nhưng hơi buồn là anh ấy được vào đá ít quá:(,nhưng không sao,hà tĩnh bọn em được cái 1 người vì mọi người,tất cả vì việt nam chiến thắng:D

nmcgroup

Well-Known Member

WIN WIN WIN WIN WIN WIN
:))

ĐÚNG LÀ CÁC ANH EM ĐÃ NHƯ LÊN ĐỒNG :))

QUÁ XỨNG ĐÁNG RÙI, CỨ ĐÀ NÀY GẶP EM PHILIP CHẮC TỶ SỐ NGON NGON ĐÂY.

CÓ BÁC NÀO BET VIỆT NAM CÙNG EM NHƯ EM ĐÃ NÓI NHƯ TRÊN KHÔNG NHỈ :))

tuanhungct

Well-Known Member

Chỉ sợ thắng nhiều quá sinh ra chủ quan... Mới trận đầu nên mong báo chí đừng NỔ quá giống như Seagame vừa rồi.

nmcgroup

Well-Known Member

Ngày mai tốt nhất anh em đừng đọc báo :|>:/

CHẮC CHẮN MAI ANH EM ĐIẾC TAI VỚI BÁO CHÍ LÀ CHẮC RÙI [-(=D>

kiukiu

Well-Known Member

He he, phải thế chứ, Anh Đức trận này có lẽ đá với phong độ đỉnh nhất trong màu áo đội tuyển. Tỳ đè, làm tường, dứt điểm rất chiến, mỗi tội quả đánh đầu ... oánh vô lăng lắc quá trớn chệch cọc :))

Vác Min-khơ đi bão thôi ạ >:)

hung_vu242000

Myanmar lúc đầu làm ghê lắm: nào là tuyên bố vào bán kết, rồi hạn chế phóng viên vào xem đá tập, nào là đá giao hữu với cái CLB mạnh của TQ có kết quả ngon :D

Tỷ số cuối trận nhìn thật ngỡ ngàng.

Mà cái thằng Khắc Cường trước đây la vàooooo rõ to làm thiên hạ kinh tởm. Hôm nay đúng lúc để chú ấy phát huy sở trường =))=))=))

kiukiu

Well-Known Member

"Indo gọi và Việt Nam lên tiếng ... " 1 lúc sau " Indo gọi và chúng ta còn lên tiếng lớn hơn " ~~~> đại loại thế :)) em nhớ mang máng :D

Nói chung là mang tính giải trí rất cao :p Bác nào nhớ nữa thì share cho anh em với :">

Angus_Bert

Film critic

Không thấy vui cho Việt Nam mà thấy tội cho Myanmar quá :))
Việt Nam hôm nay gặp đối thủ quá yếu, được cái dạo này thấy các anh phất bóng dính thế nhỉ, nhắm đâu là rơi ngay chỗ ấy.

hung_vu242000

"Indo gọi và Việt Nam lên tiếng ... " 1 lúc sau " Indo gọi và chúng ta còn lên tiếng lớn hơn " ~~~> đại loại thế :)) em nhớ mang máng :D

Nói chung là mang tính giải trí rất cao :p Bác nào nhớ nữa thì share cho anh em với :">

Còn cái gì mà "độc nhã" lúc gần cuối trận ấy. Ai có biết "độc nhã" là gì không ?

s2c2t

hôm nay các cầu thủ làm e khản hết cả cổ.
mấy wả đầu còn khi thế gào hét, ĐM lung hết cả tung...
Cuối trận phờ wá ngồi cười thui.:(
7-1 còn nhẹ, lúc cuối các chú Myanmar có muốn đá nữa đâu.

thaiha248

Banned

"Indo gọi và Việt Nam lên tiếng...", 1 lúc sau : "Indo gọi và Việt Nam còn lên tiếng xuất sắc hơn "
Chuẩn đó bác, em xem MyTV và tua lại suốt,,,,.=))..chuẩn câu này luôn em học thuộc rồi mà.

congtu_88

Active Member

Em chỉ tiếc rằng không đc cho Ngoại Bình và đá thôi, giá mà Hàng Phòng Ngự có Nguyễn Rogerio, giá mà hàng Tiền Đạo cóa Kesley Huỳnh...:((...thì đã ko phải là nỗi lo lớn như thế này...hqua xem Indonesia đá mà em càng thấy Tiếc cho VN..trong khi đó Cầu Thủ gốc Uruguay tên là Gonzalez ghi 1 bàn thắng hết sức đẳng cấp cho Indo đưa Tỉ số lên 2-1...hix...Keskey sẽ còn đẳng cấp hơn như thế, vì anh là Vua Phá Lưới V-league năm 2006 trong màu áo HAGL, anh tiếp tục đoạt chiếc giày vàng năm 2009, và anh có lỗi đá rất nhanh nhẹn, xử lý bóng trong phạm vi hẹp rất tốt, nhìn còn tốc độ hơn cả thằng béo Gonzalez bên Indo hqua...:(...

theo quan điểm của em thì dù thua hay thắng cũng nên dùng người Việt. Đó là niềm tự hào, niềm kiêu hãnh của 1 dân tộc anh hùng chúng ta. Kiểu gì cũng phải bất khuất, tự lực cánh sinh.

Bên trên