Xshare - XBMC HD Video and subtitles on Fshare, 4share, tenlua , ...

ji29

Member
Chúc bác thaitni và gia đình năm mới dồi dào sức khoẻ vạn sự an khang :)

Các trang phim fcine fsharefilm ngoại trừ link fshare các link trực tiếp ko xem được bác ơi, trang phim47 cũng chưa xem được nhờ bác giúp dùm ạ

thaitni

Well-Known Member
Bác Thái ơi sao những film đã xem xong nó ko hiện ra nữa, làm sao để nó vẫn hiện bình thường vậy bác?

thaitni

Well-Known Member

vanninhthuan119

Well-Known Member
Mình dùng VidOn me XBMC và Xshare chạy tốt files iso bluray full menu online các bác à! VidOn me nó hỗ trợ cho chip Mstar9180 khá tốt. Trên Q10Pro bó tay, hình một đường tiếng một nẻo

0

Em rất thích Tiny Xshare của bác. Phù hợp với nhu cầu của em, nguồn phim chất lượng cao, chỉ xem phim khi đã xem nội dung, cách tìm kiếm phim cũng rất hay. Trang fcine không tìm dược link, bác fix giúp.

Hay nhất là acc nào cũng xem được.

Chỉnh sửa lần cuối:

thaitni

Well-Known Member
Em rất thích Tiny Xshare của bác. Phù hợp với nhu cầu của em, nguồn phim chất lượng cao, chỉ xem phim khi đã xem nội dung, cách tìm kiếm phim cũng rất hay. Trang fcine không tìm dược link, bác fix giúp.

Hay nhất là acc nào cũng xem được.

Đọc mà chưa hiểu, Bạn hãy mô tả rõ hơn dùm mình nhé.

Khi chọn 1 phim sẽ có nhiều link nhưng link từ fcine đều báo là không tìm thấy. Như trên hình bác nhé.

Chỉnh sửa lần cuối:

thaitni

Well-Known Member
View attachment 243753 Khi chọn 1 phim sẽ có nhiều link nhưng link từ fcine đều báo là không tìm thấy. Như trên hình bác nhé.

Fcine đã "tắt vĩnh viễn tính năng XEM ONLINE" ( http://fcine.net/announcement/11-thong-bao-dong-cua-vinh-vien-tinh-nang-xem-online-tren-website/ ) rồi bạn ah! Hãy xem nó bằng Fshare trên xshare nhé.

Tuy nhiên, mình sẽ fix lại phần này để xsharetiny sẽ tìm link Fshare thay thế khi bạn search. Thanks nhé.

haovh_85

Well-Known Member
Fcine đã "tắt vĩnh viễn tính năng XEM ONLINE" ( http://fcine.net/announcement/11-thong-bao-dong-cua-vinh-vien-tinh-nang-xem-online-tren-website/ ) rồi bạn ah! Hãy xem nó bằng Fshare trên xshare nhé.

Tuy nhiên, mình sẽ fix lại phần này để xsharetiny sẽ tìm link Fshare thay thế khi bạn search. Thanks nhé.
Sao em vào mục Fcine bấm vào link nào nó cũng báo ko get được, mặc dù báo đăng nhập fshare thành công rồi ạ :(

thaitni

Well-Known Member
Sao em vào mục Fcine bấm vào link nào nó cũng báo ko get được, mặc dù báo đăng nhập fshare thành công rồi ạ :(

Không biết bạn đang hỏi về xsharetiny hay xshare. Nếu là xshare thì bạn hãy chuyển sang chế độ dùng link Fshare nhé (mục đầu tiên của Fcine list).

RegAllWebs

Bác ơi, Bác có thể thêm trang xemphimbox.com không? Em thấy trang này tương tự phim.media, tự remux audio với source đẹp của các phim đang chiếu độc quyền trên tv. Giao diện giống phimmoi.net. Mong bác sớm cập nhật trong xshare nhé. Cảm ơn bác nhiều nhiều lắm.

thaitni

Well-Known Member
Bác ơi, Bác có thể thêm trang xemphimbox.com không? Em thấy trang này tương tự phim.media, tự remux audio với source đẹp của các phim đang chiếu độc quyền trên tv. Giao diện giống phimmoi.net. Mong bác sớm cập nhật trong xshare nhé. Cảm ơn bác nhiều nhiều lắm.

xemphimbox đã có trong xshare, nhưng chỉ hoạt động khi bạn dùng chức năng search mà tìm ra được link của nó. Sở dĩ như vậy là vì mình đã code thuê module này cho người khác. Sorry!

sviet2k

Xin chào anh Thaitni,

Xin cám ơn anh đã chia sẽ xshare plugin này.
Trong kenh88 thành thật khâm phục anh đã "xử lý' thật đẹp xtubeid nhưng link của docs.google lại bị hư. Nếu anh có thời gian, xin anh xem lại giùm.

Cám ơn anh

Chỉnh sửa lần cuối:
Bên trên