Anh Em hát karaoke bằng loa nào : Bose, JBL,BMB ...?

kudo1908

Active Member
Ðề: Anh Em hát karaoke bằng loa nào : Bose, JBL,BMB ...?

e thì hát loa ghẻ việt nam lắp ráp :(

hoangvankien

Active Member

Em đang hát bằng loa này :)

Cái j mà độc đáo và phá cách thế này bác! Bác hát thế này có tan nát tình làng nghĩa xóm không bác! Sao mép trái trống thế bác điền cho em chữ BOSE vào cho nó ngầu bác ah! hjhjhj

MÌnh thì hát bằng em 301AVM + EV4.2 và Sub JBL ES250p

kudo1908

Active Member

mấy bác đánh giá dùm e đầu Music Core TS-8 Plus vs AR-36CN với ?

amthanhviet

cũng tùy dòng nhạc, như nhạc trước kia thì Bose & BMB còn được chứ giờ giới trẻ cứ 5 anh em trên chiếc xe tăng Remix chơi thì chết hết ạ, dòng nhạc này chỉ có JBL Bass 25 đánh còn đỡ được thôi

JBL.

Bose được nhiều người ca ngợi quá, nhưng em nghe Bose 301 V không thể bằng JBL KS308 dù tiền chỉ chênh nhau chút xíu.

lytrn

Member

JBL.

Bose được nhiều người ca ngợi quá, nhưng em nghe Bose 301 V không thể bằng JBL KS308 dù tiền chỉ chênh nhau chút xíu.
Chút xíu đâu mà chút xíu 2tr5 chứ ít ỏi gì bác
AE cho mình hỏi mình mua 1 Amply Jarguar hoặc Boston khoản 5 tr thì mình mua loa JBL KS 308,RM 10 II,con Bose 301V + thêm 1 cái Sub tầm 2tr ( vì nghe nói Bose Bass kém hơn JBL) . Nhà Mình rộng khoan 20m. Đầu đĩa Ariang 1tr + Mic tặng kèm. Mua như vậy hát có hay không, có phí Loa và Amply không.
Cám ơn

Chút xíu đâu mà chút xíu 2tr5 chứ ít ỏi gì bác
AE cho mình hỏi mình mua 1 Amply Jarguar hoặc Boston khoản 5 tr thì mình mua loa JBL KS 308,RM 10 II,con Bose 301V + thêm 1 cái Sub tầm 2tr ( vì nghe nói Bose Bass kém hơn JBL) . Nhà Mình rộng khoan 20m. Đầu đĩa Ariang 1tr + Mic tặng kèm. Mua như vậy hát có hay không, có phí Loa và Amply không.
Cám ơn
Quá phí.
Vì đầu Arirang 1 triệu mà lại tặng kèm mic thì hát làm sao hay được.
Bose 301V đang được bán 8.5 - 8.9 tr tùy chỗ. KS308 10.5 tr. Cố thêm một tí sau này không phải ân hận.

Minhsur

Banned

Mình đang dùng JBL RM10II, hát khá tốt. Hàng này thì yên tâm có tem Phúc Giang.

luonnho1001

Well-Known Member

Em chơi JBL + Polk

Em đang nghía 2 em Yamaha 515 và Polk 125 tìm hiểu trên box kok mình toàn mấy ông bán hàng vote cho em này, em kia loạn hết cả nên không biết nên chọn em nào bác đang dùng Polk?? model nào vậy cho em ít thông tin để em lựa ạ?

lytrn

Member

Quá phí.
Vì đầu Arirang 1 triệu mà lại tặng kèm mic thì hát làm sao hay được.
Bose 301V đang được bán 8.5 - 8.9 tr tùy chỗ. KS308 10.5 tr. Cố thêm một tí sau này không phải ân hận.

Cụ thể là mình đang xài đầu này
AR-36M
Nếu như vậy là phí vậy bạn tư vấn dùm mình cái loa và Amply nào rẻ hơn chút cũng được, chứ bỏ đầu này mua 3600s thì cũng tiếc
Cám ơn bạn

behattieu82

Moderator
Thành viên BQT

Em đang nghía 2 em Yamaha 515 và Polk 125 tìm hiểu trên box kok mình toàn mấy ông bán hàng vote cho em này, em kia loạn hết cả nên không biết nên chọn em nào bác đang dùng Polk?? model nào vậy cho em ít thông tin để em lựa ạ?

Polk 125 bác ạ, em chỉ dùng cái này cho karaoke, vì nghề của em chẳng có thời gian xem phim!
P/s: Mà bác có sub rồi mà!:-*

behattieu82

Moderator
Thành viên BQT

Cụ thể là mình đang xài đầu này
AR-36M
Nếu như vậy là phí vậy bạn tư vấn dùm mình cái loa và Amply nào rẻ hơn chút cũng được, chứ bỏ đầu này mua 3600s thì cũng tiếc
Cám ơn bạn
Bác định chọn loa, amply bao nhiêu tiền?

Bên trên