Ban điều hành HD địa phương

BAN CHAI NHO

BĐH HD Hải Phòng
Thưa toàn thể anh em Hải Phòng !
Vừa rồi Ban quản trị của HDVietnam có ý định thành lập Ban điều hành ở các địa phương để phát triển phong trào chơi HD lên cao hơn nữa. Mình xin có ý kiến như sau :
Chúng ta là một tập hợp những người chung sở thích, tự nguyện và hoàn toàn phi lợi nhuận. Thành viên thì đa dạng : nhiều độ tuổi, nhiều công việc và vi trí xã hội khác nhau. Việc tích cực tham gia các hoạt động của cộng đồng HD đã được Ban quản trị ghi nhận bằng việc 3 thành viên của HP là Mod và SuperMod... Việc duy trì offline hàng tuần đã mang lại sự gắn bó mật thiết giữa các thành viên. Do vậy việc thành lập Ban điều hành của HP có thật cần thiết ? Việc kết nối với Ban quản trị đã có Buihung, Manhthang, việc ăn chơi đã có Vuchaulong, Banchainho... các thành viên mới đều được sự hỗ trợ của tất cả các anh em khác. Phong trào có đi lên hay không phụ thuộc vào bản thân mỗi thành viên, ban điều hành chỉ là cầu nối giữa mọi người với nhau thôi. Mặt khác mỗi thành viên đều có công việc làm ăn riêng, việc dành thời gian cho công việc chung của cộng đồng HD sẽ rất hạn chế. Vậy mong anh em cho ý kiến về việc có nên thành lập ban điều hành chi hội HD Hải Phòng hay không ? Nếu có thì nên làm thế nào ?

please_helpme

Active Member
Ðề: Ban điều hành HD địa phương

Mọi người đã tin tưởng & đồng ý bầu Đại Ca vào BĐH chuyên quản lý việc ăn chơi chác táng của AE HDHP rồi mà,
Đại Ca đừng từ chối nữa, làm AE khó xử!

Đại Ca cho AE ý kiến chỉ đạo xem SN lần này ăn chơi làm sao cho hết quỹ đi thôi,
ra Đồ Sơn phải cho mỗi bác đánh chén 2 choác Hải Sản tươi sống bò trên chiếu,
riêng Mốc & súp-lơ-mốc thì ưu tiên 3 choác.

há há há... :)) :)) :)) há há há...

La Vie một phần tất yếu của cuộc sống!
http://laviewater.com.vn/

vohaidong

Active Member

Tôi thấy ban điều hành cũ vẫn ổn ( mặc dù ko biết chi tiết ) vì có việc gì cũng đều BuiHung, Banchainho, ManhThang, VCL... giải quyết ngon lành cành đào vậy thực sự không hiểu rõ vụ này lắm.

Tuonghap

Member

Theo mình việc thành lập ban điều hành Box HP là không cần thiết, việc gì thì từ trước đến giờ có BANCHAINHO và BUIHUNG đứng ra cầm trịch rồi, mọi việc đều rất tốt.

HHN

Active Member

Dạ theo thiển ý của em là BĐH HDHP thì cứ để nguyên vậy đi ạ =D> Để thế đã đủ "ăn chơi" rồi, cải tổ nữa thì iem sợ nhìu bác hổng có theo kịp :-":-":-"

reback

-Em xin phép nên đề củ một ban điều hành mói vì ban cu đang rất thiếu năng lục hay nói cách khác hon là ko có năng lục.Lý do rất dễ hiểu là tại sao ko cho em vào hội đuọc

vohaidong

Active Member

-Em xin phép nên đề củ một ban điều hành mói vì ban cu đang rất thiếu năng lục hay nói cách khác hon là ko có năng lục.Lý do rất dễ hiểu là tại sao ko cho em vào hội đuọc
''Chúng ta là một tập hợp những người chung sở thích, tự nguyện và hoàn toàn phi lợi nhuận''
Vậy không có lý do gì từ phía của BDH về vấn đề của bạn mà có chắc là vấn đề từ bạn mà thôi.

Tuonghap

Member

Bác đã làm những gì để gia nhập HDHP?????

tiendat

Active Member

Cảm ơn nhiều.
Không biết các bạn khác nghĩ như thế nào chứ mình cũng ở vị trí này rồi, như có con mọn mà chẳng được gì, thế mới càng thương cho ban điều hành.
Đã bao giờ bạn nghĩ cứ lên mạng là được quyền phát biều vô tội vạ??? thế nào là năng lực, thế nào là không???
Mình là cư dân mạng thì quyền lợi là gì??? đa đóng góp được gì?? biết thế nào mà chê người khác ????
Bạn cử được ai, mà người đó chịu làm và làm được như mong muốn thì tốt quá. Chỉ sợ bạn nói mồm mà không làm được thôi, vì nó không dễ đâu. Mạng thì ảo, nhưng off-line thì lại thật, không biết bạn như thế nào, chứ chúng tôi sinh hoạt thì cũng vui và thương mod, min lắm rồi.
Nghĩ gì nếu không thể đề cử được cái mà bạn nói?????

P/S: đề nghị miễn tiền quỹ tháng cho min, mod đê ê ê.......

reback

Bác đã làm những gì để gia nhập HDHP?????

-Có nhất thiết phải làm gì để gia nhập ko ạ?????Hoá ra khi muốn tham gia thì các mem mới phải thể hiện hay sao????Vậy bác đã làm những gì hay chỉ đóng rồi ăn or đóng rồi chơi????

reback

Cảm ơn nhiều.
Không biết các bạn khác nghĩ như thế nào chứ mình cũng ở vị trí này rồi, như có con mọn mà chẳng được gì, thế mới càng thương cho ban điều hành.
Đã bao giờ bạn nghĩ cứ lên mạng là được quyền phát biều vô tội vạ??? thế nào là năng lực, thế nào là không???
Mình là cư dân mạng thì quyền lợi là gì??? đa đóng góp được gì?? biết thế nào mà chê người khác ????
Bạn cử được ai, mà người đó chịu làm và làm được như mong muốn thì tốt quá. Chỉ sợ bạn nói mồm mà không làm được thôi, vì nó không dễ đâu. Mạng thì ảo, nhưng off-line thì lại thật, không biết bạn như thế nào, chứ chúng tôi sinh hoạt thì cũng vui và thương mod, min lắm rồi.
Nghĩ gì nếu không thể đề cử được cái mà bạn nói?????

P/S: đề nghị miễn tiền quỹ tháng cho min, mod đê ê ê.......

Kính bác,em nghĩ phải cho mọi người tham gia thì mới có cơ hội thể hiện chứ ạ,còn ban ĐH cũ theo em là quá tốt òi,em thấy suốt ngày nhậu,cafe hay hội họp là thích òi,nhất là cái hội chắn cạ

Ali33

Member

Cần gì BĐH "Mới" trong khi BĐH "Đương nhiệm" đã làm rất tốt rồi. Lằng nhằng, mất thời gian.

HHN

Active Member

Kính bác,em nghĩ phải cho mọi người tham gia thì mới có cơ hội thể hiện chứ ạ,còn ban ĐH cũ theo em là quá tốt òi,em thấy suốt ngày nhậu,cafe hay hội họp là thích òi,nhất là cái hội chắn cạ
Em hỏi khí không phải một tí là ai không cho bác tham gia nhể, em thấy các mem mới vẫn tham gia ầm ầm mà :-??

Cần gì BĐH "Mới" trong khi BĐH "Đương nhiệm" đã làm rất tốt rồi. Lằng nhằng, mất thời gian.

Bác chỉ được cái nói đúng :D

vuchaulong

Active Member

Bầu bán gì thì mời bạn đi bắn pháo hoa cùng anh em để anh em biết mặt rồi hôm đó anh em thi bắn... ai xa và lâu thì làm Boss. Với cái những người Đầu trò cũ thì mình thấy cũng ổn. Thích copy thì copy, thích cafe thì cà phê, thích nói có nói, thích tư vấn có tư vấn, thích chén có chén etc, thích chắn có chắn. Nói chung là thập bát ban võ nghệ đều chiều được.

BAN CHAI NHO

BĐH HD Hải Phòng

:-j:-j:-j Xin lỗi, đọc bài của bạn mình không thể nín cười được. Bạn tìm hết mấy trăm trang của box Hai Phòng có dòng nào "cấm" thành viên mới tham gia đâu. Hàng tuần, vào 9h sáng Chủ Nhật tại Cafe Space 53 Lạch Tray anh em đều offline hơn 2 năm rồi có thấy bạn đến lần nào đâu. Chắc là có sự hiểu nhầm ở đâu rồi. Nếu bạn phát hiện Mod nào không cho thành viên mới tham gia hội HD Hải Phòng bạn sẽ được miễn tiền cà phê 1 năm !
Rất mong sớm được gặp bạn để giải tỏa bức xúc này !
Thân mến.

HHN

Active Member

:-j:-j:-j Xin lỗi, đọc bài của bạn mình không thể nín cười được. Bạn tìm hết mấy trăm trang của box Hai Phòng có dòng nào "cấm" thành viên mới tham gia đâu. Hàng tuần, vào 9h sáng Chủ Nhật tại Cafe Space 53 Lạch Tray anh em đều offline hơn 2 năm rồi có thấy bạn đến lần nào đâu. Chắc là có sự hiểu nhầm ở đâu rồi. Nếu bạn phát hiện Mod nào không cho thành viên mới tham gia hội HD Hải Phòng bạn sẽ được miễn tiền cà phê 1 năm !
Thân mến.

Dạ iem cần miễn phí một tháng thôi ạ B-) có MOD VCL không cho em off ạ, cụ thể là ngày... tháng.... năm ..... em đi off đến nơi chưa hút hết điếu thuốc, bác ấy bắt em về ngay nhà HM ăn cháo cá :-w:-w:-w

manhthang

Huyền Thoại

Thân mến.

Anh không gặp được đâu, vì bạn reback không có xe =))

Tuonghap

Member

-Có nhất thiết phải làm gì để gia nhập ko ạ?????Hoá ra khi muốn tham gia thì các mem mới phải thể hiện hay sao????Vậy bác đã làm những gì hay chỉ đóng rồi ăn or đóng rồi chơi????

Mình muốn hỏi bác đã đi off lần nào chưa? Đã alô cho anh em nào trong nhóm chưa? Thế bác muốn anh em đến nhà bế bác đi à?
Chủ nhật tới mời bác qua Space nhé, 9h sáng.
"Sự hiện diện của bác là niềm vinh hạnh cho gia đình chúng tôi"=D>=P~=P~

Mịa, hay là ông nào trong nhóm clone nick để trêu anh em nhỉ, bác HUNG hay Thang check hộ cái.

Chẳng hiểu bác này từ đâu rơi xuống. Phát ngôn linh tinh, ai cấm bác nào, ai cấm bác bảo em để em ..... :D

Bên trên