Bộ dàn B&W đầu tay của em

alex75

Member
Ðề: Bộ dàn B&W đầu tay của em

Để bàn thờ chúa vậy là ko được rùi e chai , giả trí ra giải trí nơi thờ cúng tâm linh phải được yên tịnh chứ ku .

Nhà em nhỏ :(. Được phòng đẹp nhất và rộng nhất thì để Chúa ngự, là nơi gia đình sum họp, giải trí và cầu nguyện ạ :p

may22

mơ ước của nhiều người, bác chủ cũng có con mắt nghệ thuật đấy chứ?

Em nghĩ phòng em còn xấu lắm, chưa dám nhận hai chữ nghệ thuật của bác ạ.

ToniTien

Bộ bàn ghế bác mua ở đâu thế ? Giá cả sao thế bác...

xemoitoanh

Dàn của bác đồng bộ thật là đẹp, mình ghép tùm lum nên giờ cũng chưa thấy hài lòng cho lắm.

dzundat

Member

Mình chưa có kinh nghiệm đánh giá lắm nhưng theo mình nghĩ bộ của mình khá ổn. Nghe nhạc xem phim hay karaoke đều phê lỗ tai, mình không chắc là đã setup đúng các vì là lần đầu làm. Bộ này mình dự là sẽ trung thành trong vòng 5 năm. Có chăng chỉ sẽ nâng cấp receiver. Giá Best BUy ko thuế như sau:
Main 683: 750 một em
Surround 685: 650 một cặp
Center HTM61: 650 một em
Sub Asw610: 650 một em
Vậy là gần 3500 usd cho một bộ loa 683 theatre. Nếu nhảy lên một dòng B&W thì giá dự là gấp đôi. Cảm ơn đã quan tâm :D!

Cái gì cũng mắc hơn so với Vn nhưng sao Front 683 mà chỉ có 750$ thôi hả bác?Có nhầm ko bác? Nó còn rẻ hơn cặp Front 684 ở VN là 890$.
Rất thik bộ giải trí của bác:D Nhưng so với thu nhập bên đó thì bộ này là muỗi bác nhỉ:D

le_hung214

Re: Ðề: Bộ dàn B&W đầu tay của em

Cái gì cũng mắc hơn so với Vn nhưng sao Front 683 mà chỉ có 750$ thôi hả bác?Có nhầm ko bác? Nó còn rẻ hơn cặp Front 684 ở VN là 890$.
Rất thik bộ giải trí của bác:D Nhưng so với thu nhập bên đó thì bộ này là muỗi bác nhỉ:D
750$ 1 em, 2 em là 1500$ đó bác :p

Trẻ trâu lấy đâu ra $ mà chơi dữ vậy. Chúc mừng em nhé. Anh đi làm 10 năm rồi mà bộ này vẫn là mơ ước của anh đấy #:-S

Bên trên