Bộ dàn gần Full HD siêu hạt dẻ mong anh em ném gạch nhẹ tay hi hi

tusontay

Huyền Thoại
Ðề: Bộ dàn gần Full HD siêu hạt dẻ mong anh em ném gạch nhẹ tay hi hi

Lão Chủ cũng chơi Sub ô tô à ---> 1 ý tưởng lạ! :D

linhht

Well-Known Member

Anh đang định dúng máy tính để làm nguồn phát HD giống như cậu mà chưa biết cách, cậu mách nước cho anh với.
Bác định dùng máy tính là PC hay Laptop? Tuy nhiên là Laptop hay HTPC thì bác cần quan tâm là cấu hình của máy của bác đủ mạnh để có thể xem được HD (Quan tâm chính là CPU và RAM). Nếu máy bác có hỗ trợ port HDMI thì bác mua một sợi HDMI để cắm từ máy của bác ra. Còn nếu không bác cũng có thể xem được bằng port VGA trên máy để xuất ra LCD. Hầu hết tất cả các LCD hiện nay đều hỗ trợ cả 02 port này (HDMI và VGA).

kieukha

Active Member

Con LG 51 nào mà giá đó hả chủ topic??? Với lại LG mình nhớ đâu có làm hàng 51in đâu!

tunghoanh1987

Con LG 51 nào mà giá đó hả chủ topic??? Với lại LG mình nhớ đâu có làm hàng 51in đâu!

oh em chụp ảnh đáy mà bác ko tin à hàng LG to đùng mà, đồ em mua tại pico plaza 76 nguyễn trãi đó

phuongthy

Thích con sub của bác ghê :-h

teppicnpc

Member

bác cho em hỏi, bác mua con SUB ở đâu vậy, cho em địa chỉ với em cũng muốn chế như bác, thank

tunghoanh1987

bác cho em hỏi, bác mua con SUB ở đâu vậy, cho em địa chỉ với em cũng muốn chế như bác, thank

em mua ở 502 bạch đằng nhưng là hàng dùng rồi, 500k thôi nhưng hôm nọ lên trợ trời thấy có bán đó nhưng là pioneer 720k đó chăc mặc cả được...xong chế quả nguồn như em ý....đập hơi ác bác ạ...xem phim tí thì rơi vỡ lọ hoa :)) các bác muốn thị sát thì gọi em 0988268187 nhà em ơ Thanh Xuân. Căn bản đợt này bí tiền quá mới chơi thê chứ co tầm 2,5tr cung mua được con sub tàu đàng hoàng rồi

teppicnpc

Member

Bác mà không dùng nữa để lại cho em con đấy nhé, có j liên lạc 0983318856

olympia

đắt lòi kèn mà bác bảo hạt dẻ

truonghd

Well-Known Member

có nhiêu mua nhiêu cho đỡ tốn

bbbooo

Member

good good dàn ngon bổ rẻ :D

tusontay

Huyền Thoại

Đúng là trừ bỏ bộ máy tính đi thì cũng rẻ thật! :D

tunghoanh1987

he he thanks các bác đã quan tâm...đúng là ngoài con máy tính thì của em hạt dẻ hêt mà tông thiệt hại bộ loa+sub+tv thi cung có hết 13tr đâu he he mà nện ổn cực :D

Chim_Anh_Vu

Bác này đem Sub ô tô độ vào đây không khéo rơi tranh ảnh trong nhà đấy =))
Bác làm em nhớ lại hồi còn đi học c3 độ đầu oto với loa thùng S90 của Liên Xô :p phê vật vã đấy ạ!

leo6love

oh em chụp ảnh đáy mà bác ko tin à hàng LG to đùng mà, đồ em mua tại pico plaza 76 nguyễn trãi đó

Em thề là ở pico chẳng có con Plasma LG nào 51" cả, chỉ có 50" thôi, và giá cũng chẳng có con 50" nào dưới 12tr hàng new hết =)).
Hay là bác chủ đề nhầm? 17tr6 >7tr6

Chỉnh sửa lần cuối:

phidiepdan

Quả sub khủng quá nhỉ!

tunghoanh1987

Em thề là ở pico chẳng có con Plasma LG nào 51" cả, chỉ có 50" thôi, và giá cũng chẳng có con 50" nào dưới 12tr hàng new hết =)).
Hay là bác chủ đề nhầm? 17tr6 >7tr6

Ko em mua bên đó thật mà đợt mà nó rục rịch xả hàng ở 76 Nguyễn Trãi để chuẩn ra Tây sơn ý em lọ mọ sang bên đó thê là thấy tậu về ngay...ko tin các bác qua nhà em mà xem

Mr Tùng: 0988268187

trailatk

Member

Qủa thật là e thấy hơi ảo cái phần TV LG 51" mà chỉ có 7.6tr. 51" từ khoảng đầu năm 2011 của LG với SamSung thì đúng là có, nhưng với giá 7.6tr thì em ko tin, chắc bác chém anh em hay sao ấy chớ. Em thấy con 50" rẻ nhất cũng phải tầm 14 củ rồi bác ợ !

Bên trên