Bộ dàn gần Full HD siêu hạt dẻ mong anh em ném gạch nhẹ tay hi hi

udictech

Ðề: Bộ dàn gần Full HD siêu hạt dẻ mong anh em ném gạch nhẹ tay hi hi

oài ngon bác này sáng tạo kinh..em thấy số bác rồi hôm nào qua xin chỉ giáo

acongahn

chắc là bác quảng cáo xe rùi chiếu luôn cái xe của bác kìa

2ndFACE

Member

Ko em mua bên đó thật mà đợt mà nó rục rịch xả hàng ở 76 Nguyễn Trãi để chuẩn ra Tây sơn ý em lọ mọ sang bên đó thê là thấy tậu về ngay...ko tin các bác qua nhà em mà xem

Mr Tùng: 0988268187
Hôm nào e qua nhà bác xem mới được, em cũng có con sub như của bác, cơ mà nó gãy chân tụ, chưa đem đi hàn được, em yêu con plasma của cụ lắm!

thangvic

Member

Em dự là khách nhà cụ chức to lắm nhẩy, con RR đó ở HN không ít nhưng cũng chẳng có nhiều, nhìn mà hãi

keke,người chức to không dám khoe khoang hay hưởng thụ thế đâu bác à,cái cổng gara trông giống ở trong ciputra quá
con sub của bác nghe nhạc có bị ù không,xem phim thì chắc nó hoành tráng rồi còn không biết nghe nhạc e nó thế nào

JupR74

Active Member

Bác chụp bằng gì mà hình mờ quá, cục Sub nhìn cũng hay hay và lạ mắt nữa

cuongf

bác mua con tivi ở đâu mà rẻ òm zị trời

tunghoanh1987

Hôm nào e qua nhà bác xem mới được, em cũng có con sub như của bác, cơ mà nó gãy chân tụ, chưa đem đi hàn được, em yêu con plasma của cụ lắm!

yêu loa thì em độ thôi, em mới tháo thùng nó ra đang dự định mua cái hôp sub giix trên chợ dời về độ lại cho nó chắc, chứ rung quá vì bass khá mạnh. Xem phim hành đông toàn bị hàng xóm sang sạc vì ầm ỹ quá :))

---------- Bài trên gởi vào lúc 11:32:23 PM ---------- Bài dưới được thêm vào lúc 11:31:49 PM ----------

bác mua con tivi ở đâu mà rẻ òm zị trời

pico bác, đợt xả hàng thi giá pât ngờ lắm

---------- Bài trên gởi vào lúc 11:33:03 PM ---------- Bài dưới được thêm vào lúc 11:32:23 PM ----------

Bác chụp bằng gì mà hình mờ quá, cục Sub nhìn cũng hay hay và lạ mắt nữa
em chụp băng di động ý mà he he

sevenforfree

em bàn lùi tý, thể nào bác cũng vẫn phải thay bộ 5.1 khác thôi. bộ sony stereo đó ko xem phim ổn lắm, chắc bác biết rồi. tuy nhiên, nó nghe nhạc thì khá ổn nhỉ. em có 1 bộ y như của bác, cũng máu kiếm sub về, vì con amp có cổng ra sub điện. nghe nhạc giựt giựt thì nên có sub, phải ko ạ

tunghoanh1987

em bàn lùi tý, thể nào bác cũng vẫn phải thay bộ 5.1 khác thôi. bộ sony stereo đó ko xem phim ổn lắm, chắc bác biết rồi. tuy nhiên, nó nghe nhạc thì khá ổn nhỉ. em có 1 bộ y như của bác, cũng máu kiếm sub về, vì con amp có cổng ra sub điện. nghe nhạc giựt giựt thì nên có sub, phải ko ạ
ko cổng sub ra chỉ là tín hiệu thôi pro..còn nguồn con sub là đi riêng đấy

tunghoanh1987

ah phong chỉ có 20m2 nghe cung khoái lắm bác ạ...lúc ném bom thì đúng là rung cả nhà luôn

manhnv04778

Re: Ðề: Bộ dàn gần Full HD siêu hạt dẻ mong anh em ném gạch nhẹ tay hi hi

QUả loa được đấy . làm cái

tuyen_kientruc2010

Well-Known Member

Sup oto của bác trên là Sup của Trung Quốc phải không chắc cảu bác loại to lên âm thanh to khỏe chứ đứa em của em cũng mua chiếc loa Sup như trên có khe cắm thẻ nhớ nhưng nhỏ hơn loa của bác nghe nhạc chán phèo bass yếu chăc chỉ phù hợp xem film hơn. Mà cái từ Xqlod có vẻ nhái cái từ Xplod của hãng Sony sản xuất loa cho xe ôtô xin lỗi bác em nhận xét thật.

0902tr_09_z%2B2007_lincoln_navigator_l%2Bsony_xplod_subs_amps.jpg

tunghoanh1987

Sup oto của bác trên là Sup của Trung Quốc phải không chắc cảu bác loại to lên âm thanh to khỏe chứ đứa em của em cũng mua chiếc loa Sup như trên có khe cắm thẻ nhớ nhưng nhỏ hơn loa của bác nghe nhạc chán phèo bass yếu chăc chỉ phù hợp xem film hơn. Mà cái từ Xqlod có vẻ nhái cái từ Xplod của hãng Sony sản xuất loa cho xe ôtô xin lỗi bác em nhận xét thật.

0902tr_09_z%2B2007_lincoln_navigator_l%2Bsony_xplod_subs_amps.jpg
chắc là nhái thôi bác nhưng em mua con nguồn riêng 12V nên dùng cũng tạm ổn, xem phím oánh nhau cũng đủ rung nhà :D

thocon7278

Cục sub của bác ngầu thiệt.

một bộ rất độc đáo, chúc mừng bác chủ

langtuzx

cái tivi 51inch mà sao có 7,6 triệu rẻ thế ạ

Bên trên