BÓC TEM JARGUAR PA 604 D

forever_rock

Active Member
Ðề: BÓC TEM JARGUAR PA 604 D

y hệt con nhà mềnh.đủ 3 tem. bác check seri xem có trùng phiếu bào hành ko nữa nhé

huybinhxp

Vote cho 604D, chúc mừng bác đã cưới em nó , mình cũng cưới em nó về oánh với cặp loa JBL RM101 phê lòi luôn ! Chơi thêm đầu KOK Arirang 3600s , chuẩn không cần chỉnh , KOK tuyệt vời !
Bác mua amp 604d ở đâu mà lăng tăng thế , cứ đến chính công ty sóng nhạc mua là ok ! Mặt bằng sóng nhạc rộng nhưng bài trí không được đẹp lắm ! Anh Cường cho trang trí lại là OK

các bác cho hỏi ,không biết sao ở việt nam mà các con như 604d thì made in korea ,mà em dc biết thì các con của jarguar bây giờ toàn china ,em vừa mua con 506hi made in china ,nhưng em cũng không quan trọng vì em dc biết là công ty jarguar nằm ở china,ở bên hàn thì muốn mua con mới tinh thì chi co made in china thôi ,còn cũ thì mới có made in korea

tiepchelsea

Well-Known Member
Đến iPhone còn sx bên TQ
Miễn là chính hãng là cưới rồi động phòng thôi
Hic ^^

subaruu

Member

Hỏi bác Cuongphan chút con này với con 503A con nào hay hơn.Mình thì đang dùng 503A nên nhưng chưa có điều kiện để nghe thử 604D.Xin ý kiến khách quan của bác nhé.

tiepchelsea

Well-Known Member
Bác cho em ý kiến về chất âm
Cũng như đường MIC của em 503A đi
Thank Bác

tiepchelsea

Well-Known Member
Nhà em có con EQ HAITAI của HQ xịn
7 band gạt mỗi vế
Theo các Bác
Em có nên gắn vào Jarguar 604D ko ạ

forever_rock

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Re: BÓC TEM JARGUAR PA 604 D

Cắm JAC từ đầu máy vào EQ
từ ngõ ra EQ gắn vào 604D
Như thế có dc ko ạ
e đang gắn theo cách này với con equa sansui cỏ, nhạc nhéo chưa biết chỉnh nhưng hay hơn ko gắn đấy. bác xem bộ ở chữ ký e ấy

tiepchelsea

Well-Known Member
Em đã gắn như trên
Kết quả tiếng trống sâu - đầm - ấm
Nói chung là tuyệt ạ
Còn về MIC thì hay
Em kết con này lắm ^^

forever_rock

Active Member

cái cục equal này rẻ mà, tội j phải lăn tăn với con 203E vớ vẩn nào nhỉ

tiepchelsea

Well-Known Member
vâng
như thế có ổn ko các bác
vì có bác nói gắn như thế•••hại sức khỏe
hic

vinagoh

Well-Known Member

Gắn vào thấy hay là ok.

Thường gắn EQ vào ngõ Effector của AMP KOK để hiệu chỉnh phần nhạc cho hay, không liên quan đến phần tiếng.
Gắn theo cách của Bác thì can thiệp cả 2.

hayhay

Well-Known Member
con EQ HAITAI thì gắn kiểu đó cũng chả sao vì mạch EQ của nó cũng chỉ đơn giản như trong mấy cái máy cassette hồi xưa ấy mà

Bên trên