BÓC TEM JARGUAR PA 604 D

huybinhxp

Ðề: BÓC TEM JARGUAR PA 604 D

Đang có ý định kết hợp em này với con loa JBL 101 , anh em nào sở hữu a,p này phối hợp với loa JBL 101 rồi xin cho ý kiến nhé. Mình chỉ xin mạn phép anh em giúp đỡ thêm vì cũng mới póc tem em này với cái mic gusness của Cong Tay sống nhạc tại địa chỉ 32 Lê Lợi luôn :
1. Anh cường và các anh em trong diễn đàn : cho em hỏi amp này phối với loa JBL 101 hay bose 301 V thì cái nào nghe hay hơn
2. Địa chỉ nhà phân phối chính hảng để tránh mua hàng loa JBL giả nhé ?
Cám ơn anh em

KidDamn

Active Member

1 vé cho JBL 101
301 V dễ cháy tép, nhất là lúc nhậu về cần bay ^^

huybinhxp

Đang có ý định kết hợp em này với con loa JBL 101 , anh em nào sở hữu a,p này phối hợp với loa JBL 101 rồi xin cho ý kiến nhé. Mình chỉ xin mạn phép anh em giúp đỡ thêm vì cũng mới póc tem em này với cái mic gusness của Cong Tay sống nhạc tại địa chỉ 32 Lê Lợi luôn :
1. Anh cường và các anh em trong diễn đàn : cho em hỏi amp này phối với loa JBL 101 hay bose 301 V thì cái nào nghe hay hơn
2. Địa chỉ nhà phân phối chính hảng để tránh mua hàng loa JBL giả nhé ?
Cám ơn anh em

đang đợi ae tư vấn

huybinhxp

Con Jarguard 604 D này của bên nào phân phối ấy nhỉ

của Sóng nhạc anh, showrom 32 lê lợi quan 1 nhé , mình cũng mới lấy 1 em 604d chổ đó nè , nói chung ok, đang tìm kiém thêm cặp loa, thy ae nói ghep voi loa JBL 301 ma đang tìm kiếm cửa hàng phân phối trong tphcm đe ko mua phải hang dỏm . ai biet chi em voi , nên mua ở đâu . gia ca như thế nào

huybinhxp

Con Jarguard 604 D này của bên nào phân phối ấy nhỉ

của Sóng nhạc anh, showrom 32 lê lợi quan 1 nhé , mình cũng mới lấy 1 em 604d chổ đó nè , nói chung ok, đang tìm kiém thêm cặp loa, thy ae nói ghep voi loa JBL 301 ma đang tìm kiếm cửa hàng phân phối trong tphcm đe ko mua phải hang dỏm . ai biet chi em voi , nên mua ở đâu . gia ca như thế nào

JBL 310 chứ, làm gì có 301 .... Nếu cần hỗ trợ thông tin lấy hàng chính hãng thì bên mình làm mà

Dorillin

Member
Re: Ðề: BÓC TEM JARGUAR PA 604 D

RM101 thì page 1 mình có để chổ phân phối đó hoặc tầm nhìn số, trương nghĩa đều là hãng hết bác

VAN_LOC

Well-Known Member

Bác anhphidiep mà không biết Jarguar 604D ai phân phối thì em chịu ^.^ bác cứ hay thích đùa với Sóng Nhạc quá à. Hihi

Bác Điệp vui tính đấy Bác Cường .
@Bác Cường PM giá Jarguar 604D cho mình . Giá chuẩn để còn sống nhé Thanks .

huybinhxp

Cho hỏi vì mình không rành lắm cách câu dây âm thanh từ đầu phát Dune D1 ra amply 604D , mong anh em chỉ dẫn nhiệt tình , mình có gửi kèm hình ảnh phía sau duôi đầu phát Dune D 1

Phí sau của Amply 604D

the_jbl

bác cắm dây từ ngõ L,R của D1 vào 1,2 của A hay B trên 604 đều được, nhưng lúc này amp chỉ ra 2ch thôi nhé, bác cắm vào 3,4 thì sẽ ra được 4ch, chú ý trắng đỏ cắm đồng màu bác nhé, chúc bác vui.:">

huybinhxp

Hôm qua về cắm dây từ ngõ L,R của D1 vào 1,2 của A trên 604 , không nghe gì cả phải cấm vào B trên 604D mới nghe mà mỗi cái ngõ cấm B của 604 thì phải cấm vào đầu Arirang 3600s rồi , chẳng lẽ mỗi lần cần nghe nhạc phải rút dây ra ? anh em có cách nào giúp với ? có cần chỉnh nút gì trên amp để cấm được vảo ngõ cắm A ko

VAN_LOC

Well-Known Member

Hôm qua về cắm dây từ ngõ L,R của D1 vào 1,2 của A trên 604 , không nghe gì cả phải cấm vào B trên 604D mới nghe mà mỗi cái ngõ cấm B của 604 thì phải cấm vào đầu Arirang 3600s rồi , chẳng lẽ mỗi lần cần nghe nhạc phải rút dây ra ? anh em có cách nào giúp với ? có cần chỉnh nút gì trên amp để cấm được vảo ngõ cắm A ko

Phía trước máy có nút nhấn A hoặc B đấy bác .

huybinhxp

pó tay luon anh oi , khi mở nút A trên đầu amp 604d thì chỉ nghe đuoc co 1 bên loa thôi , em cau loa 1 -4 ko biết nhu vậy có ảnh huong gi ko ? ae giúp đỡ em tý

mycolod

Bác gắn loa CH1 (R) và CH2 (L) chứ nhỉ. thử gắn 3600s ngõ 1 - 2 A và Dune 1 - 2 B xem thế nào.

cuadongvn

Member
Em mới tậu em nó về mừng quá nên up lên cho anh em xem hộ, Anh, Em xem dùm phải tem chính hãng Sóng Nhạc không vì em cùi bắp lắm không biết phân biệt, tks!

Bên trên