Cám ơn Tiền Chùa, bộ phim thích hợp cho khán giả +18

o0nlyou0o

Member
Ðề: Cám ơn Tiền Chùa, bộ phim thích hợp cho khán giả +18

ủa, e tưởng là phim hài thôi chứ bác. Đang định rủ mama đi xem giải trí, có cảnh nóng hở cả vếu ra thế này chắc k đi đâu

suacwuy

Mọi người vô đây ai cũng nhấn Thanks bá thiệt.

1100

Member

Bác Poly cho e hỏi là tại sao bác lại ko cứng chỗ đó ?

Uchiha_Madara

Nghỉ hưu

ủa, e tưởng là phim hài thôi chứ bác. Đang định rủ mama đi xem giải trí, có cảnh nóng hở cả vếu ra thế này chắc k đi đâu

làm gì có cảnh nóng nào :), hình đó là poly chụp hậu trường thôi, không có lên phim đâu, thoải mái đi xem nha bạn

xen lẫn review là tình cảm của poly, hay thật, phim & đời tuy 2 mà một, tuy nhiên mình thì khác poly 1 chút k được thì mình dẹp ngay chuyện tình cảm cho đỡ mệt, suy nghĩ lung tung làm chi, cuộc đời là 1 sự bất hạnh lớn :), ai đến với mình thì mình welcome và trân trọng... còn k thì bao giờ vương vấn cả vì 1 là 1 hai là 2.

Mình chưa bao giờ xem phim VN cả mặc dù tuổi tác cũng k còn nhỏ, k tin lắm vào nội dung + diễn xuất của phim VN chỉ cần 5p là tắt ngay chuyển kênh, mà mình có câu hỏi này phiền bạn poly hay ai trong forum này có thể trả lời dùm mình đc k ?

Tại sao trong tất cả các phim VN khi đến cảnh ăn uống k bao giờ ai dám ăn dù chỉ là 1 miếng, mình để ý cứ đưa bát cơm lên hay gắp đồ ăn lại quay sang nói chuyện, hầu như bàn đồ ăn không hề đụng đến điều này mất tự nhiên quá, thật là nản, chưa kể nội dung lời thoại thì hết sức bá láp không có vẻ gì là đời thường

không được ăn là vì sợ thằng đạo diễn nó chửi chứ sao bác, quay k đc phai quay lại, mà ăn rồi lấy gì mờ quay lại hehe.
còn mấy tấm hình nóng hổi vừa thổi vừa xơi kia em nghĩ bác poly chụp cho mẫu nào đó chứ e ý k có trong phim là cái chắc, nếu có thì bác PHP đã mang nó vô cái trailer rùi các bác ah, thế là cả nhà bị bác Poly troll

daicanhot

hay lắm đời là thế

nqt0045

Member

đọc thấy bác Poly nhiều tâm trạng quá, đẹp trai như bác thì nhiều em theo là chắc chắn rồi ^^ yêu 50 chọn 10 lấy 1 bác ạ, 1 cuộc tình qua đi là 1 kỷ niệm mãi không quên bác ạ ( mạc dù ko biết kỷ niệm đẹp hay buồn ....)

meodjen

Member

Không có gay là yên tâm rồi. Trước coi Hot boy thấy ớn mấy cha đó luôn. Nhưng mà thực sự có cảnh nude như hình ẩn thì riêng em là lần đầu thấy ở phim VN đó nha

HacLongNinhKieu

Well-Known Member

Như đã nói ở trên, Poly nghĩ rằng phải có những suy nghĩ thấu đáo +18 về Tình và Tiền thì xem Tiền Chùa sẽ thấy hay hơn nhiều. Còn về những thứ hơi sâu về phim, poly cũng nghĩ rằng nếu khán giả có am hiểu phim ảnh 1 chút, sẽ thích Tiền Chùa. Thích sự hài hước hơi sâu cay 1 chút, về cách dựng phim dùng hình ảnh ẩn dụ nhiều để mô tả vấn đề. Ví dụ như nếu như phim hài bình dân kiểu cái gì cũng nói huỵch tẹt ra, buồn cái quay cảnh khóc, cười quay cảnh cười, hồi hộp thì cận dv mặt sợ hãi. Thì Tiền Chùa không như thế, bạn sẽ phải nhìn hình ảnh này để liên tưởng hình ảnh kia, sẽ thấy diễn viên liếm mép hay nuốt nước bọt nhưng ý nghĩa hoàn toàn khác, nhìn cứt chó lại có liên quan mắm tôm hehehehe. Phải phải liên tưởng rất nhiều mới ngộ ra chân lý, Tiền Chùa là như vậy đó. Không liên tưởng không vui và không hài đâu nhé, nhưng 1 khi đầu óc đã liên tưởng được thì cười thôi rồi ko ngừng được đâu. Ví dụ như ông thầy , poly cười lộn ruột với biểu tượng âm dương còn gái đi chung thì chả hiểu gì cả hehehe

Quên nói, phim chiếu ở VN mà đòi hỏi phải suy nghĩ mới hiểu thì sẽ mất 1 lượng khán giả teen.
Em xin hết ạ :">

cuongph84

Thích nhất tầm cuối <:p mà em diễn viên trong bức hình cuối cùng tên là j ạ ^^

bangnvbka

Member

hình đẹp quá thớt à, =P~=P~=P~=P~=P~=P~=P~=P~=P~=P~=P~=P~=P~=P~=P~=P~=P~=P~

youknowho

Member

Chủ đề bắt đầu lúc: 18-10-2013 20:27 by poly

KQ: 1.442 người đã cảm ơn poly và đang tăng

=))=))=))

scotty

Well-Known Member

Ơ, thế cái nội dung hay ho poly viết với cảm xúc thăng hoa đến tột đỉnh, đành phải chịu thua trước những tấm hình thiếu vải kia à? Những tấm hình đó nói thật là nếu google (với tính năng SafeSearch bị off) thì có ối hình hấp dẫn hơn nhiều.

Nếu thế thì pathetic quá đi poly ơi :)) ...and it hurts, DOESN'T IT?

[video=youtube;h_NXRDfndiY]http://www.youtube.com/watch?v=h_NXRDfndiY[/video]

Bên trên