Cám ơn Tiền Chùa, bộ phim thích hợp cho khán giả +18

anh7otosaigon

Active Member
Ðề: Cám ơn Tiền Chùa, bộ phim thích hợp cho khán giả +18

Nhìn cái Pic cuối có "ti" kìa :x...KHông biết có được công chiếu không hay "tiền Chùa" lại theo đàn anh "bụi đời chợ lớn".
p/s: Bài review của bác khá là hay và làm em tò mò, hi vọng được xem bản đầy đủ không bị cắt xén :D

phim đang chiếu rạp mà bạn

kienkoo

Member

quả like để xem ảnh...trá hình vãi :))

psdts

Re: Ðề: Cám ơn Tiền Chùa, bộ phim thích hợp cho khán giả +18

Cái MV này... mới nghe lần đầu em phải căng tai ra mới biết là tiếng Việt :D
Thích cảnh trên xe bus, anh ấy.... đọc Đèn không hắt bóng kìa :">
giọng ca sĩ gi mà quá tệ ,xin lỗi tai trâu chả nghe được gì ? vâng đó mới là đạo diễn viêt nam .................................

Inu Yasha

Member

Mới đu coi tối qua về,tưởng hot giống như topic này chứ,ai nhè phim xàm thấy bà luôn,ai chưa coi thì nên đi coi để biết cảm giác phí tiền và thời gian cho 1 bộ phim là như thế nào

phải cố gắng đi xem phim này mới được các bác ạ

fostina

Well-Known Member

Mình có 2 vé xem phim này bác nào gan nhà mình ghe qua lấy đi mình tặng 133 no Trang Long Binh Thanh

0906874260
Tối ngày 24/10/13 luc 7:30 Pm

Hư hỏng

Active Member
Re: Ðề: Cám ơn Tiền Chùa, bộ phim thích hợp cho khán giả +18

Mới đu coi tối qua về,tưởng hot giống như topic này chứ,ai nhè phim xàm thấy bà luôn,ai chưa coi thì nên đi coi để biết cảm giác phí tiền và thời gian cho 1 bộ phim là như thế nào

Phim VN thì không nhảm mới lạ,vốn là nhảm shit luôn,nhưng mà nếu có gái hay cảnh nóng thì đi xem cho hay mắt!Còn nếu mà gái cũng phọt phẹt nữa thì bó tay rồi

xumham12

Đọc xong em cũng máu mê đi xem ( lâu lắm rồi em không đi xem việt nam ) .... kết quả là thấy thất vọng :( không như tưởng tượng . Diễn biến phim khá nhạt , cố lắm cũng chả thấy được ý nghĩa như pác chủ review :)) .Xem đến cuối thì nhận được kết thúc chả liên quan đến mạch phim ^:)^. Không biết các bác ra sao , em cũng chả hiểu rõ ý đạo diễn muốn truyền tải vấn đề gì . Ngoài yếu tố gây cười , góc quay lạ thì chả có gì ở phim này và cũng chả có gì 18+ cả :)) nên pác nào đi xem thì xác định giải trí thôi

Quang_Huynh

ủa cái này là film bộ hay phim lẽ vậy ban

dangkhoa885

Hi vọng Lotte sẽ chiếu lại phim này!

Bên trên