Cám ơn Tiền Chùa, bộ phim thích hợp cho khán giả +18

omnislash

Member
Ðề: Cám ơn Tiền Chùa, bộ phim thích hợp cho khán giả +18

xen lẫn review là tình cảm của poly, hay thật, phim & đời tuy 2 mà một, tuy nhiên mình thì khác poly 1 chút k được thì mình dẹp ngay chuyện tình cảm cho đỡ mệt, suy nghĩ lung tung làm chi, cuộc đời là 1 sự bất hạnh lớn :), ai đến với mình thì mình welcome và trân trọng... còn k thì bao giờ vương vấn cả vì 1 là 1 hai là 2.

Mình chưa bao giờ xem phim VN cả mặc dù tuổi tác cũng k còn nhỏ, k tin lắm vào nội dung + diễn xuất của phim VN chỉ cần 5p là tắt ngay chuyển kênh, mà mình có câu hỏi này phiền bạn poly hay ai trong forum này có thể trả lời dùm mình đc k ?

Tại sao trong tất cả các phim VN khi đến cảnh ăn uống k bao giờ ai dám ăn dù chỉ là 1 miếng, mình để ý cứ đưa bát cơm lên hay gắp đồ ăn lại quay sang nói chuyện, hầu như bàn đồ ăn không hề đụng đến điều này mất tự nhiên quá, thật là nản, chưa kể nội dung lời thoại thì hết sức bá láp không có vẻ gì là đời thường

Theo thông tin từ ngày xưa mình biết, cái này là do đoàn làm phim đi mượn thức ăn của nhà hàng để đóng phim đấy, cái đĩa tôm đĩa thịt nó đẹp là vậy nhưng ghắp vào là tính tiền ngay, cho nên chỉ để đấy cho đẹp mắt thôi còn lại cứ gắp rau với cả nâng cốc uống bia hoặc rượu thôi bạn ạ. Bây giờ mình vẫn thấy tình trạng này, có lẽ do thói quen nghề nghiệp chăng, chứ chẳng lẽ đến tận bây giờ kinh phí làm phim vẫn hạn hẹp quá mức như vậy !

jerrybk108

Active Member

Khi nào có Full HD thì hốt dzề để dành khi nào cảm xúc dạt dào thì lôi ra xem tập thể dục. :)

quac_69

Hình như thấy núm ạ

NHUANKHOM

Member

cái này đúng
18+

doden1980

Active Member

Cái nút Cảm ơn này thiệt là đáng giá quá đi. Hí hí hí!

Cơ mà iem là iem thích cái "lúm" nhất các bác ạ:D

net2sonic

Member

1.889 người đã cảm ơn poly
;;)

nguyenhien76

Active Member

tưởng phim nước ngoài hóa ra phim vn, phim vn zờ mà ko 18+ chắc ít người xem

N1234

Active Member

Review Uncensored kiểu này đọc mới hay. Nhiều lúc cũng muốn viết cảm nghĩ sau khi xem 1 bộ phim nhưng mà ngẫm lại 1 cái bài toàn chữ là chữ ko có phần hình minh họa độc đáo thì ít người muốn đọc nên lại thôi chẳng viết nữa

minhcoi

Active Member

Đường Huỳnh Khuơng Ninh,q1 trong MV ha bác.

taxtuan

Member

Thanks để xem pictures

bemtigon

Active Member

Nhìn cái Pic cuối có "ti" kìa :x...KHông biết có được công chiếu không hay "tiền Chùa" lại theo đàn anh "bụi đời chợ lớn".
p/s: Bài review của bác khá là hay và làm em tò mò, hi vọng được xem bản đầy đủ không bị cắt xén :D

Bên trên