Đam mê, chịu chơi HD nên chơi chịu. Dàn HD-HT 3D trong căn phòng nhỏ của ngôi nhà nhỏ.

minhjp

Well-Known Member
Ðề: Đam mê, chịu chơi HD nên chơi chịu. Dàn HD-HT 3D trong chung cư nho nhỏ.

Happy new year anh. Năm mới chúc anh va gia đình dồi dào sức khoẻ. Vạn sự như ý. An khang thịnh vượng. Phát tài phát lộc. :)

NghiaBienHoa

Well-Known Member
Ðề: Re: Đam mê, chịu chơi HD nên chơi chịu. Dàn HD-HT 3D trong chung cư nho nhỏ.

Bộ này của bác phải có phòng riêng xem phim mới đã

dàn dữ quá mà không gian nhỏ quá nghe ko hay đâu đề nghị bác nghĩa nâng cấp nhà đi

Thanks hai bác ghé qua. Happy New Year! Em đang phấn đấu nhưng mà nhà vùng Thung Lũng Điện Tử năm 2013 đang lên giá ầm ầm làm em vừa đau đầu và đau lưng quá...[-O<[-O<[-O<

hungswat64

Member

Quá tuyệt vời! Ngưỡng mộ dàn B&W của bác!

Bộ của bác khủng khiếp quá nhất là mấy cái cục sub. Em có mỗi cục bé bé để ở phòng trên tầng 3 mà xuống tầng 1 vẫn thấy ùm ùm. Bác ở chung cư ko biết các tầng dưới có ý kiến ko vậy?

ôi khủng thật :)

nguyenthienbao

em là em kết dàn của bác rồi đấy

NghiaBienHoa

Well-Known Member

Nghe nhạc lòng vòng, nghe tum lum cuối cùng em vẫn còn khoái hai bài này của LQ. Mong các ACE nghe cho vui and have a great weekend to all!

[video=youtube_share;ttG6sXDBfo8]http://youtu.be/ttG6sXDBfo8[/video]

[video=youtube_share;9NlMqQ9ipFs]http://youtu.be/9NlMqQ9ipFs[/video]​

tendangky

Active Member

bác Nghĩa cho mình hỏi tổng thiệt hại của dàn này là bao nhiêu vậy Bác? em mê dàn âm thanh của Bác quá.

Delly

bác Nghĩa cho mình hỏi tổng thiệt hại của dàn này là bao nhiêu vậy Bác? em mê dàn âm thanh của Bác quá.

Em tính sơ sơ theo giá 1 số web thì rơi vào tầm trên dưới 5lit , k biết bác chủ mua hết bn :D

tendangky

Active Member

Em tính sơ sơ theo giá 1 số web thì rơi vào tầm trên dưới 5lit , k biết bác chủ mua hết bn :D
500 triệu cho một dàn âm thanh chất lượng như bác hì quả là phải đầu tư hen.

NghiaBienHoa

Well-Known Member

500 triệu cho một dàn âm thanh chất lượng như bác hì quả là phải đầu tư hen.

Cám ơn hai bác ghé qua. Đầu năm em mến chúc gia đình các bác dồi dào sức khỏe, hạnh phúc.
Nhắc đến tỗng chi phí thì em cố lãng quên lâu rồi ạ vì nếu mà tính thiệt hại chắc Gấu nhà em cho em đi về nơi xa luôn quá 8-}
P/S; Em có list thiết bị các bác cứ bấm chuột phải rồi kiếm Google là sẻ được bật mí.

tendangky

Active Member

Bác Nghĩa hôm nào test đĩa live concert yanni 2005 cho em nghe thử nha Bác.

NghiaBienHoa

Well-Known Member

Nick xanh rồi . chúc mừng anh Nghĩa nhá . chúc mừng năm mới :-bd
Bên đó ăn tết thế nào rồi bác , bi giờ là chiều 30 tết mà em còn nằm trong phòng đây.Qua các tiệm hớt tóc, làm đẹp của chị em phụ nữ điều bận rộn cho ngày cuối năm trong đó có cả bx e .Đâu đó nhà hàng xóm có văng vẳng tiếng hát của Duy Khánh cất lên tiếng hát của bài hát hình như là Xuân Tha Hương thì phải e không rành về tên bài hát lắm, đường phố SG chợt vắng một cách lạ thường , người người rửa nhà , xe chuẩn bị đón giao thừa.Trước nhà thanh niên ngồi nhậu cứ 1,2,3 dzô liên tục. Không khí quê nhà thật yên bình và háo hức đón cái Tết sắp đến .Gửi tặng bác tấm hình em chụp ngay trước cửa nhà bx do thanh niên trong xóm làm

Sau cùng cũng xin chúc cho gia đình bác nói riêng,toàn thể anh em trong HD forum nói chung một mùa xuân an khang , thịnh vượng

Happy new year anh. Năm mới chúc anh va gia đình dồi dào sức khoẻ. Vạn sự như ý. An khang thịnh vượng. Phát tài

Em cảm ơn các bác.
Đầu năm kính chúc gia đình các bác và các ACE HDVN dồi dào sức khỏe, vạn sự như ý. luôn vui vẻ, tươi trẻ \m/

chucuoihp

Member

Nhìn bộ dàn của anh mà thèm quá, bán hết mấy con xế và cp đang đi chắc mới đủ :(

vanthuann

Member

Híc, bác chơi 1 subs JL 112 chưa đủ độ tê à, lại thêm 113 nữa thì đồ đạc trong nhà nó chạy hết khi xem phim chứ à. Kinh khủng quá, công suốt của 1 e subs của bác là bao nhiêu vậy

meamthanh11

Active Member

nhà bác Nghĩa đáng nể thật

thangvc

Member

@ Bác Nghĩa: E thấy dàn của bác để như thế có bị rần rần k ạ? Loa của E lúc mới về thì thôi rồi, sau khi tìm hiểu, kê kích thì bây giờ khá hơn: mid treble cứ ào ào tràn khắp phòng nhưng E vẫn chưa vừa lòng như E mong muốn nên định tiếp tục chinh phục E béo nó :(

tuanaiai

Active Member
Re: Ðề: Đam mê, chịu chơi HD nên chơi chịu. Dàn HD-HT 3D trong chung cư nho nhỏ.

@ Bác Nghĩa: E thấy dàn của bác để như thế có bị rần rần k ạ? Loa của E lúc mới về thì thôi rồi, sau khi tìm hiểu, kê kích thì bây giờ khá hơn: mid treble cứ ào ào tràn khắp phòng nhưng E vẫn chưa vừa lòng như E mong muốn nên định tiếp tục chinh phục E béo nó :(

Chào bác thangvc, bác khỏe không ? Như bác nói phải kê cặp loa em đoán bác nâng em nó lên cao tí phải không?

thangvc

Member
Ðề: Re: Ðề: Đam mê, chịu chơi HD nên chơi chịu. Dàn HD-HT 3D trong chung cư nho nhỏ.

Chào bác thangvc, bác khỏe không ? Như bác nói phải kê cặp loa em đoán bác nâng em nó lên cao tí phải không?

Thanks bác đã hỏi thăm,mình vẫn khoẻ chắc bác cũng vậy :) Đúng rồi bác,mình kê loa trên phiến đá và lót thêm chén chống rung nên mid,treble tăng lên tầm cao mới :)

Bên trên