Giá thuê bao truyền hình cáp bao nhiêu là vừa

GIÁ THUÊ BAO TRUYỀN HÌNH CÁP BAO NHIÊU LÀ HỢP LÝ

• dưới 100k

Số phiếu: 92 88.5%
  • từ 100k đến 150k

Số phiếu: 10 9.6%
  • từ 150k đến 200k

Số phiếu: 2 1.9%
  • không ý kiến

Số phiếu: 0 0.0%

• Số lượng người bầu chọn
    104
Ðề: Giá thuê bao truyền hình cáp bao nhiêu là vừa

1 usd x trung bình 15 triệu hộ gia đình
mỗi tháng bạn có 15 triệu usd
nào có bạn nào làm ko nào thì để mình làm

quangcao

Member

SCTV tăng giá hoài vậy mấy cụ!?

anhvu189

66k là hợp lý. 1 điều vô lý, chung cư thì bắt trả thêm tiền cho tivi thứ 2 dù ko xài, trong khi nhà dân bên ngoài chỉ đóng tiền 1 tivi, còn họ gắn 5,10 tivi cũng chẳng thu

drbadboy

Member

cái này là hỏi cho vui thôi phải không bác SCTV. Hay lại định làm cuộc khảo sát rồi lên giá tiếp?

trannguyenhien

Active Member
Em nghĩ miễn phí vài năm cũng được. Các bác cứ nhập STBOXX của khựa với giá 20$ về bán cho nhân dân thành hơn 200$ thì chỗ lãi các bác ăn mấy năm không hết;)

zero153

Member

Chỉ cần 1 thằng phá giá vd như viettel 35k/1 tháng sd 65k HD sẽ kéo theo mấy ông kia cạnh tranh giảm giá = viễn thông

vnckien

Active Member

50.000 VNĐ/ tháng là OK

dunghpco

Member

50.000VNĐ nằm mơ đi mấy bác, nhà tui ở chung cư KHANG GIA khi gọi thợ tới lắp đặt truyền hình SCTV lắp xong rồi họ tự làm hợp đồng gừi sau giá 120k mặt dù nhà tôi chỉ sử dụng 01 TIVI.

jini0712

Với chất lượng của cáp VN như hiện nay, 50k là quá đủ, trời mưa thì nhiễu, k biết của nhà mng có bị k chứ chỗ nhà mình toàn bị thế. Kênh tăng thì có nhưng toàn kênh chán ngòm.

nanovnnn

Member

hiện tại SD 120k/thang . kênh quốc tế thì càng ngày càng ít giá thì tăng vù vù . thêm mấy cai kênh VN vớ vẫn ko có nội dung tối ngày quảng cáo.

xibu

Member

trước nhà em dùng là mỗi tháng 65k/tháng thấy chất lượng cũng ok nên em thấy giá đấy là khá ok.Nhưng nhà em dùng được 1 thời gian thì bỏ vì giờ cũng chả ai xem mấy,trước hồi còn đi học nên đòi bố mẹ hết lắp kĩ thuật số rồi lắp cáp để coi phim vs bóng đá,giờ thì em đi làm rồi nên cũng chả còn thời gian và cũng không máu me gì truyền hình cap nữa,mà các cụ nhà em thì cũng chả xem mấy

Bên trên