HANET KARAOKE HD Một lựa chọn mới cho các bạn.

manhbmc

Member
Ðề: HANET KARAOKE HD Một lựa chọn mới cho các bạn.

Nghe nói , ngày 20/11 mới bán chính thức sản phẩm mới . Bác manhbmc có bán khuyến mãi cho anh em HD không ? Ở thành phố HCM mua địa chỉ nào hả bác ? \m/\m/

Hiện tại cty Phan Nguyễn ở 266 Tân Sơn Nhì sẽ chịu trách nhiệm phân phối cho các đại lý toàn TP Hồ Chí Minh. với Anh em HD ko biết mình nên khuyến mại như thế nào nhỉ. Hi hi. Nếu Anh em muốn mua cứ đăng ký ở đây nhé. Gửi cho mình thông tin liên lạc, mình sẽ nói chuyện với bên Nhà phân phối để họ có chính sách ưu tiên. Cảm ơn các bạn đã tin tưởng.

ngdhieu

Well-Known Member
Ðề: HANET KARAOKE HD Một lựa chọn mới cho các bạn.

anh em HD Vietnam thì nên khuyến mãi cái app chọn bài ấy. Hi hi..... Đây có thể được coi là khuyến mãi được đánh giá cao nhất.

A--PU

Re: Ðề: Re: Ðề: Re: HANET KARAOKE HD Một lựa chọn mới cho các bạn.

APU à. Bluray chơi rất ngon lành. Đã test và review với Một số film và ca nhạc ASIA dung lượng khoảng 42GB... Chạy quá ổn.

Em thề em hứa em đảm bảo, Đúng như bác nói thì e quất luôn, Em hứa danh dự A--PU đấy..... :p

Nếu đúng như quảng cáo thì giá đó chấp nhận được , còn không đúng thì chuẩn bị áo giáp mà đỡ gạch .......hi ..hi =))=))

manhbmc

Member
Ðề: Re: HANET KARAOKE HD Một lựa chọn mới cho các bạn.

Hanet nổ kinh quá nhỉ, thế này chắc các hãng VOD khác chết dí với hanet rồi

Bên mình không nổ như bạn nói. Mà đang đưa ra những tính năng mà Đầu Hanet Karaoke HD hiện đang có thôi. Kinh doanh chuyên nghiệp không ai đi nói những gì mà sản phẩm của mình không có, không làm được. Vì tất cả khách hàng ai cũng có thể lên đây nói mấy câu phản hồi từ chính sản phẩm mà HANET sẽ bán cho khách hàng.

Còn mỗi hãng, mỗi sản phẩm có điểm mạnh, điểm yếu của mình. Khách hàng thấy hợp với sản phẩm nào họ sẽ lựa chọn.

ngdhieu

Well-Known Member

xóa do post trùng 2 lần.

ngdhieu

Well-Known Member

Hanet nổ kinh quá nhỉ, thế này chắc các hãng VOD khác chết dí với hanet rồi

Bác nghĩ lập trình để 1 cái đầu HDP làm được những gì như HANET quảng cáo khó lắm hay sao mà nói HANET "nổ kinh" à?
Em thì không nghĩ như thế.
HANET chỉ là người đầu tiên nghĩ ra cách dựng quả trứng đứng trên mặt bàn mà thôi.
Chính vì thế họ mới phải dùng phương pháp tiếp thị kiểu Apple này để chiếm lĩnh thị trường ngay khi mới ra.
Chứ làm từ từ thì chỉ năm bữa nửa tháng sẽ bị hack hay chép lậu ngay.

tiensunhabac

Re: Ðề: Re: HANET KARAOKE HD Một lựa chọn mới cho các bạn.

Bên mình không nổ như bạn nói. Mà đang đưa ra những tính năng mà Đầu Hanet Karaoke HD hiện đang có thôi. Kinh doanh chuyên nghiệp không ai đi nói những gì mà sản phẩm của mình không có, không làm được. Vì tất cả khách hàng ai cũng có thể lên đây nói mấy câu phản hồi từ chính sản phẩm mà HANET sẽ bán cho khách hàng.

Còn mỗi hãng, mỗi sản phẩm có điểm mạnh, điểm yếu của mình. Khách hàng thấy hợp với sản phẩm nào họ sẽ lựa chọn.

vâng bác. nhưng cho em hỏi 1 câu, em chỉ thấy bên bác toàn quảng cáo các cái ưu điểm, vậy nhược điểm của nó là gì, bác nói luôn đi, chẳng nhé lại sản phẩm bác hoàn hảo, nếu sản phẩm bác thực sự tốt, thì sẽ chiếm lĩnh được thì trường thôi, cái lưng của bác thì bác cho mọi người thấy hết, thế tại sao cái mặt, bác lại bịt khẩu trang

tiensunhabac

Re: Ðề: Re: HANET KARAOKE HD Một lựa chọn mới cho các bạn.

Bác nghĩ lập trình để 1 cái đầu HDP làm được những gì như HANET quảng cáo khó lắm hay sao mà nói HANET "nổ kinh" à?
Em thì không nghĩ như thế.
HANET chỉ là người đầu tiên nghĩ ra cách dựng quả trứng đứng trên mặt bàn mà thôi.
Chính vì thế họ mới phải dùng phương pháp tiếp thị kiểu Apple này để chiếm lĩnh thị trường ngay khi mới ra.
Chứ làm từ từ thì chỉ năm bữa nửa tháng sẽ bị hack hay chép lậu ngay.
Oh, bác này là gì mà sao dám khẳng định là Hanet là người đầu tiên dựng quả trứng đứng trên mặt bàn hả bác ơi, chắc hôm sau các bác khác hiện tại đang làm, hoặc đã làm mà chưa tung ra thị trường lại được cái tin la ăn cắp phần mềm, công nghệ của hanet rồi

karaokediemph0

Re: Ðề: HANET KARAOKE HD Một lựa chọn mới cho các bạn.

Hiện tại cty Phan Nguyễn ở 266 Tân Sơn Nhì sẽ chịu trách nhiệm phân phối cho các đại lý toàn TP Hồ Chí Minh. với Anh em HD ko biết mình nên khuyến mại như thế nào nhỉ. Hi hi. Nếu Anh em muốn mua cứ đăng ký ở đây nhé. Gửi cho mình thông tin liên lạc, mình sẽ nói chuyện với bên Nhà phân phối để họ có chính sách ưu tiên. Cảm ơn các bạn đã tin tưởng.

Mình ở Thanh Hóa, cho mình xin địa chỉ mua hàng ở Thanh Hóa Hoặc Hà nội dc ko? ( Đầu + Màn cảm ứng = tổng thiệt hại bao nhiêu vậy bạn) cảm ơn bạn nhiều! đang rất quan tâm để chuyển 5 bộ vi tính qua dùng đầu hanet, mong hồi âm

karaokediemph0

Re: Ðề: HANET KARAOKE HD Một lựa chọn mới cho các bạn.

đầu HANET KARAOKE HD chọn bài hát = máy tính bảng (nghĩa là ko cần màn cảm ứng nữa phải ko)
* cho mình hỏi thêm mấy điều:
1, mình thích dùng màn cảm ứng ko cần dùng máy tính bảng có dc ko?
2, chọn bài = máy tính bảng có an toàn ko? có tiện lợi ko? có bền ko?
3, trường hợp máy tính bảng bị hư, hết pin, thì có cách chọn bài nào tiện lợi dự phòng ko?
4, máy tính bảng đi cùng đầu bị hư, có máy tính bảng thay thế ko?
đang rất quan tâm mong dc hồi âm. hiểu biết hạn chế câu hỏi có gì ko đúng xin bạn bỏ qua.

manhbmc

Member
Ðề: Re: Ðề: HANET KARAOKE HD Một lựa chọn mới cho các bạn.

đầu HANET KARAOKE HD chọn bài hát = máy tính bảng (nghĩa là ko cần màn cảm ứng nữa phải ko)
* cho mình hỏi thêm mấy điều:
1, mình thích dùng màn cảm ứng ko cần dùng máy tính bảng có dc ko?
2, chọn bài = máy tính bảng có an toàn ko? có tiện lợi ko? có bền ko?
3, trường hợp máy tính bảng bị hư, hết pin, thì có cách chọn bài nào tiện lợi dự phòng ko?
4, máy tính bảng đi cùng đầu bị hư, có máy tính bảng thay thế ko?
đang rất quan tâm mong dc hồi âm. hiểu biết hạn chế câu hỏi có gì ko đúng xin bạn bỏ qua.

1. không dùng màn hình cảm ứng nữa bạn à. Vì độ nhạy và chính xác, tính cơ động, mỹ thuật, các chức năng khác nữa vì nó là máy tính bảng.
2. Rất an toàn vì nó có bao da bọc bên ngoài, và các dock để bàn cho máy gắn luôn trên bàn nếu ko muốn cầm di chuyển. Độ bền, Tiện lợi thì ok rồi. Các linh kiện để thay rất rẻ. ví dụ thay màn cảm ứng khi bị vỡ chỉ 300k. Còn phần mềm cài đặt và nâng cấp khoảng 5-10'.
3. Có điều khiển đi kèm. hoặc lấy máy tính bảng dự phòng, dùng của phòng khác thay thế. Pin cũng rẻ mà. Như ở câu 2 có bán kèm hệ thống giá đặt trên bàn kiêm sạc pin.
4. Câu 3 trả lời cho bạn luôn rồi. Hiện tại khách hàng bên mình đang đặt xử lý phần mềm để 1 phòng vip dùng 3 cái một lúc đỡ phải chờ đợi và tranh nhau.

manhbmc

Member
Ðề: Re: Ðề: HANET KARAOKE HD Một lựa chọn mới cho các bạn.

Mình ở Thanh Hóa, cho mình xin địa chỉ mua hàng ở Thanh Hóa Hoặc Hà nội dc ko? ( Đầu + Màn cảm ứng = tổng thiệt hại bao nhiêu vậy bạn) cảm ơn bạn nhiều! đang rất quan tâm để chuyển 5 bộ vi tính qua dùng đầu hanet, mong hồi âm
Trọn bộ với máy tính bảng 7' là 13 triệu.
Với máy tính bảng 9.8' là 15 triệu.
Đến ngày 20/11 cậu vào Hanet.vn hoặc vào đây mình sẽ đưa tất cả các địa chỉ Đại lý để cậu lựa chọn nhé.

Chỉnh sửa lần cuối:

manhbmc

Member
Ðề: Re: Ðề: Re: HANET KARAOKE HD Một lựa chọn mới cho các bạn.

vâng bác. nhưng cho em hỏi 1 câu, em chỉ thấy bên bác toàn quảng cáo các cái ưu điểm, vậy nhược điểm của nó là gì, bác nói luôn đi, chẳng nhé lại sản phẩm bác hoàn hảo, nếu sản phẩm bác thực sự tốt, thì sẽ chiếm lĩnh được thì trường thôi, cái lưng của bác thì bác cho mọi người thấy hết, thế tại sao cái mặt, bác lại bịt khẩu trang

ơ Mình đang đưa cái mặt của Sản phẩm cho mọi người nhìn mà. Sao cậu lại nhầm lẫn gay gắt thế. Cậu làm ơn chỉ hộ mình những điểm hạn chế của Sản phẩm để mình xử lý cho nó hoàn thiện với. Người ngoài bao giờ cũng khách quan hơn. Cảm ơn cậu nhiều.

manhbmc

Member
Ðề: Re: Ðề: Re: HANET KARAOKE HD Một lựa chọn mới cho các bạn.

Oh, bác này là gì mà sao dám khẳng định là Hanet là người đầu tiên dựng quả trứng đứng trên mặt bàn hả bác ơi, chắc hôm sau các bác khác hiện tại đang làm, hoặc đã làm mà chưa tung ra thị trường lại được cái tin la ăn cắp phần mềm, công nghệ của hanet rồi

Hiện tại mình biết có vài Công ty đang đặt bên Quảng Đông nghiên cứu và làm sản phẩm kiểu như thế. Hiện nay họ đang dùng một số sản phẩm để bán tại Việt Nam rồi. Giữ nguyên mọi thứ, dich sang tiếng Việt những từ rất ngây ngô. Cho nên việc xảy ra giống như cậu nói là bình thường. Tuy nhiên hàng có hàng thật hàng giả. IPHONE còn có giả nữa mà.
Cái gì tốt sẽ tồn tại và phát triển không ngừng, cái giả thì bắt chước theo ko nghỉ. Chuyện thường thôi.

To Bác Ngdhieu. Cảm ơn Bác đã tìm hiểu kỹ về Hanet. Bác nhận xét và đánh giá rất công tâm và khách quan. Tuy nhiên sau này khi sản phẩm chính thức có ngoài thị trường Bác sẽ hiểu rõ hơn mọi thứ. Đương nhiên Hanet không chỉ làm 1 sản phẩm này.

tiensunhabac

ơ Mình đang đưa cái mặt của Sản phẩm cho mọi người nhìn mà. Sao cậu lại nhầm lẫn gay gắt thế. Cậu làm ơn chỉ hộ mình những điểm hạn chế của Sản phẩm để mình xử lý cho nó hoàn thiện với. Người ngoài bao giờ cũng khách quan hơn. Cảm ơn cậu nhiều.
Ơ BÁC NÀY, EM MÀ BIẾT SẢN PHẨM CỦA CTY BÁC CÓ NHƯỢC ĐIỂM GÌ EM CHẾT LIỀN, EM CHỈ MUỐN BIẾT SẢN PHẨM BÁC CÓ ƯU NHƯỢC ĐIỂM GÌ, ƯU ĐIỂM THÌ BÁC VIẾT HẾT RỒI, NHƯNG NHƯỢC ĐIỂM THÌ EM CHƯA THẤY ĐÂU, BÂY GIỜ EM MUỐN NGHE NHƯỢC ĐIỂM SẢN PHẨM CỦA BÊN CTY BÁC, NẾU NÓ KHÔNG CÓ GÌ LỚN LẮM THÌ EM MỚI MUA, CHỨ GIỜ MUA VỀ RỒI MỚI BÁO NHƯỢC ĐIỂM CHO MẤY BÁC SỬA THÌ CÒN MƯỚT LẮM, EM CÓ PHẢI CHUỘT BẠCH ĐÂU
SỞ DĨ EM NÓI VÌ EM ĐANG DÙNG SẢN PHẨM ĐẦU VOD BÊN CTY BÁC CUNG CẤP, BÊN BÁC QUẢNG CÁO THÌ HAY LẮM, BÁN THÌ ĐẮT, NHƯNG NÓI THẬT SỬ DỤNG THÌ KHÔNG HỀ OK,MỞ RA THÌ CHẲNG KHÁC GÌ CÁI CÂY MÁY TÍNH, CẬP NHẬT NHẠC THÌ GỬI TẬN XUỐNG QUẢNG NINH, BẢO HÀNH THÌ CHẬM CHẠP, ÂM THANH THÌ BÀI TO BÀI NHỎ, SỬ DỤNG THÌ RẤT KHÓ....., NÓI TÓM LẠI LÀ KHÔNG OK

ducthoqn

Ơ BÁC NÀY, EM MÀ BIẾT SẢN PHẨM CỦA CTY BÁC CÓ NHƯỢC ĐIỂM GÌ EM CHẾT LIỀN, EM CHỈ MUỐN BIẾT SẢN PHẨM BÁC CÓ ƯU NHƯỢC ĐIỂM GÌ, ƯU ĐIỂM THÌ BÁC VIẾT HẾT RỒI, NHƯNG NHƯỢC ĐIỂM THÌ EM CHƯA THẤY ĐÂU, BÂY GIỜ EM MUỐN NGHE NHƯỢC ĐIỂM SẢN PHẨM CỦA BÊN CTY BÁC, NẾU NÓ KHÔNG CÓ GÌ LỚN LẮM THÌ EM MỚI MUA, CHỨ GIỜ MUA VỀ RỒI MỚI BÁO NHƯỢC ĐIỂM CHO MẤY BÁC SỬA THÌ CÒN MƯỚT LẮM, EM CÓ PHẢI CHUỘT BẠCH ĐÂU
SỞ DĨ EM NÓI VÌ EM ĐANG DÙNG SẢN PHẨM ĐẦU VOD BÊN CTY BÁC CUNG CẤP, BÊN BÁC QUẢNG CÁO THÌ HAY LẮM, BÁN THÌ ĐẮT, NHƯNG NÓI THẬT SỬ DỤNG THÌ KHÔNG HỀ OK,MỞ RA THÌ CHẲNG KHÁC GÌ CÁI CÂY MÁY TÍNH, CẬP NHẬT NHẠC THÌ GỬI TẬN XUỐNG QUẢNG NINH, BẢO HÀNH THÌ CHẬM CHẠP, ÂM THANH THÌ BÀI TO BÀI NHỎ, SỬ DỤNG THÌ RẤT KHÓ....., NÓI TÓM LẠI LÀ KHÔNG OK

Tiên sư nhà bác, < nick bác như này phải không? Bác có dám chứng minh đầu karaoke HANET bị những tình trạng trên không ? Nếu dám thì công bố thời gian địa điểm bên HANET sẵn sàng mời người của bên HDvietnam đến chỗ bác để kiểm chứng, nếu bị: Bài to bài nhỏ và sử dụng khó thì mình tặng bạn 1 bộ HANET Karaoke hd7 .

Tiênsưnhàbác không dám thì ngậm giúp nhé, đàng hoàng thì đã không đăng ký cái nick bẩn thế này.

Bên trên