HD của công nhân cơ khí nghèo .

dungtkaa

Active Member
Ðề: HD của công nhân cơ khí nghèo .

em cũng có ý tưởng làm cái phòng mà chưa biết làm thế nào ,rất may mắn và cảm ơn đã đọc được bài của bác nhất định sang năm sẽ học hỏi
thanks bác,

vinhnguyenck2k5

Well-Known Member

Nhỏ nhưng gọn gàng , sạch sẽ , cái chính là bác có lòng đam mê :), còn gì hơn khi tối tối cùng gia đình xem phim với nhau , không quá hiện đại nhưng ấm cúng , phải nói bác rất khéo tay :) . Chúc bác năm mới thành công , hạnh phúc bên gia đình =D>

karaokehd

Member
éc éc,thật là đá quá đi,em hâm mộ rồi đó,tuy không gian không được rộng lắm nhưng với cách bày trí về ánh sáng và âm thanh như thế này thì quá là ok rồi

Hải Đăng

Chỉ cần nhìn tấm này là em thấy bác quá đam mê, cứ thế này là ok rồi bác ạ

ngưỡng mộ bác quá , cái gác lững bác làm chịu lực tốt k bác ?

quocanh09012010

Bác khéo tay quá, phòng nhỏ nhưng rất đẹp và gọn gàng, chúc bác năm mới vui vẻ hạnh phúc bên gia đình và HD : ))

gatronggoloa

Bác sáng tạo ghê nhỉ .. còn khéo tay nữa chứ .. chúc mừng bác!!

Bluepay

Member

Có công mài sắt có ngày nên KIM... Votes Cho Anh vì tận tụy và kiên nhẫn...Đáng dc học hỏi và noi theo á.

meouday

Member

Phòng ấm cúng và đẹp bác ạ. Chỉ góp ý với bác 1 chút, bác đổi con Sub Kenwwood đó bẳng con Ya SW90 sẽ thay đổi đáng kể và hay hơn. SW90 theo mình nhận xét là đáng chơi nhất trong dòng sub Ya bình dân(về giá cả và chất tiếng).

Mừng bác có phòng mới, chúc vui.

nicohuy

Re: Ðề: HD của công nhân cơ khí nghèo .

Phòng ấm cúng và đẹp bác ạ. Chỉ góp ý với bác 1 chút, bác đổi con Sub Kenwwood đó bẳng con Ya SW90 sẽ thay đổi đáng kể và hay hơn. SW90 theo mình nhận xét là đáng chơi nhất trong dòng sub Ya bình dân(về giá cả và chất tiếng).

Mừng bác có phòng mới, chúc vui.

Bác nói chính xác . con sub Ken này mình chưa ưng vì nó hơi yếu so với dàn . mình rất mê con sub yamaha . có đạn là quớt liền trong một nốt nhạc à . chắc cũng phải đợi sang năm :))

Thanks tất cả các bác nhá !

000013

Member

chúc mừng bác. handmade lúc nào cũng có ý nghĩa hết. :)

quần_tà _lỏn

Active Member

cái dàn không là gì so với cái cảm giác này: "Vui nhất là làm xong hết . ngồi gần nửa ngày với ly cafe đá gói thuốc lá ngắm cái thành quả , rất đã..."

.... nhiều người tìm hoài ko ra đc cái cảm giác đó!

Topic của bác rất thú vị! Chúc mừng bác chủ!

nguyenhonghiep

Mình cũng đang nhen nhóm ý tưởng cho phòng nhỏ nhà mình , thanks bác ý tưởng quá hay , vừa tận dụng không gian nhỏ hẹp , vừa phục vụ được nhu cầu đam mê .Xin bác trước cho mình copy 1 phần ý tưởng của bác để dành riêng cho mình . Thanks.

Bên trên