Kẻ Lãng Du .

trandzung

Ðề: Kẻ Lãng Du .

53.

Zebra .

54.

Race !

55.

Flamingo .

56.

Báo Cheetah đang săn mồi . Chỉ 3 giây đạt tốc độ 96 km/giờ ( các quái xế hửi khói luôn ) , nhanh nhất trong các loài động vật có vú trên mặt đất.

\m/

tommy8288

Ch Ronaldo chạy con Ferrari 458 mà gặp con Báo này là bị thịt cái chắc ...

trandzung

Bác Tommy thấy bộ móng của nó không ? Họ Mèo nên nó nhảy cao và leo trèo giỏi lắm đấy ! Có bác nào kỳ đi Phan Thiết vừa rồi bị " Mèo 2 chân " cào không vậy ? Dám khai ra đây không nè ?

ngocthanh8106

Ch Ronaldo chạy con Ferrari 458 mà gặp con Báo này là bị thịt cái chắc ...
đẹp wa, sao bác Dũng chụp ko thấy hàng rào nhỉ, hay wa!!
Bác Tommy thấy bộ móng của nó không ? Họ Mèo nên nó nhảy cao và leo trèo giỏi lắm đấy ! Có bác nào kỳ đi Phan Thiết vừa rồi bị " Mèo 2 chân " cào không vậy ? Dám khai ra đây không nè ?
Mèo 2 chân cào, thì các bác ấy khai liền, đằng này Cọp già cắn mới đau. "Lỗi tại tôi, lỗi tại tôi mọi đàng" ...chủ nhật vừa rồi mới đi xưng tội, dốc lòng chừa, từ đây ko dám cắn nhầm ng nữa

vit-bau

đẹp wa, sao bác Dũng chụp ko thấy hàng rào nhỉ, hay wa!!

Mèo 2 chân cào, thì các bác ấy khai liền, đằng này Cọp già cắn mới đau. "Lỗi tại tôi, lỗi tại tôi mọi đàng" ...chủ nhật vừa rồi mới đi xưng tội, dốc lòng chừa, từ đây ko dám cắn nhầm ng nữa
Phải nói rõ là cắn nhầm người hay cắn nhầm chỗ nghe. Chứ cắn chỗ này mà còn kêu nhầm là anh phải ăn mừng.
Xíu nữa thì vợ mình mất nhờ

trandzung

57.

Quả đá phạt ...

58.

Tiền đạo nhận bóng và thoát qua 2 hậu vệ ...

59.

Thêm 1 nhịp về bên phải khung thành ...

60.

Xoay người sút vào góc xa ... vào ... vào rồi ...

=D>

ngocthanh8106

Thêm 1 nhịp về bên phải khung thành ...

60.

Xoay người sút vào góc xa ... vào ... vào rồi ...

=D>
Vào...vào tay thủ môn chụp bóng rất gọn gàn. Một bàn tiếc nuối cho đội áo xanh. Thế mạnh có phần nghiên về các cầu thủ áo xanh. đã hết 2 phút bù giờ. Hiệp 1 tỉ số là 0:0 Chúng ta giải lao, chờ trận tiếp theo nhé
cảm ơn bác Dũng, giải lao xong up ảnh tiếp nhé!! Em khoái bóng đá hơn đua xe

dangnhuquynh

Chuẩn bị có bão trên sàn này rồi nhé. Chắc 5D Mark II rồi 1D lên sàn hết nhé. Không đồn đoán gì nữa nhé các bác. Không có 1Ds Mark IV và 5D Mark III nữa nhé. Hợp nhất hết thành một loại rồi nhé

Sohoa - Camera

trandzung

Bác Quỳnh à , nên giữ 5d2 lại vì 1Dx tháng 3 mới có. Mình đã xem 1 số bài giới thiệu kỷ hơn những tính năng mới của 1Dx mà " số hóa " viết chưa đầy đủ.

dangnhuquynh

Bác Quỳnh à , nên giữ 5d2 lại vì 1Dx tháng 3 mới có. Mình đã xem 1 số bài giới thiệu kỷ hơn những tính năng mới của 1Dx mà " số hóa " viết chưa đầy đủ.

Ok bác. Em sẽ giữ lại 5d. Bác để ý thông tin rồi làm bài chi tiết về em nó để cho tụi em còn nghiên cứu bác nhé. Cảm ơn bác nhiều

hellomoto

Active Member

ước gì có cơ hội qua đó để chụp hình, chứ ko thích ở bển =))

hellomoto

Active Member

67-68 em có cảm giác màu bị "bệt" ra, à bên đó chim cò nhiều lắm sao chưa thấy bác bắn nhỉ ?

trandzung

Thanks bác , bật đèn vàng trong phòng nên có lẽ màu không chuẩn , sẽ chỉnh lại .

trandzung

Ca sỹ PHAN ĐÌNH TÙNG tại USA ( 23-11-2011 )​

Chỉnh sửa lần cuối:

trandzung

Bởi tin lời thề - Ca sỹ VÂN QUANG LONG .​

Chỉnh sửa lần cuối:
Bên trên