Khu vực dành cho những người dùng VTVcab

thebluez

Active Member
Ðề: Khu vực dành cho những người dùng VTVcab

có j đâu gọi 19001515 để đ.k gói k+ r họ mang thẻ nạp tới, cái lỗi giờ này là lỗi hệ thống nên lúc chuẩn lúc k mà chưa thấy khắc phục cái vấn đề này nhỉ

hy vọng cái giờ nó chuẩn đi chứ, làm kiểu này gây khó khăn khi ghi chương trình quá
à, thế là nạp thẻ cứ như bên K+ ấy hả? Nạp tiền thì xài, hết tiền thì nó tự động ngưng? Khi nhân viên đến thu tiền gói kỹ thuật số thường (khi mình không xài gói K+ nữa) thì mình chỉ phải đóng tiền gói thường ấy thôi đúng không?

phamtug

Active Member

hy vọng cái giờ nó chuẩn đi chứ, làm kiểu này gây khó khăn khi ghi chương trình quá
à, thế là nạp thẻ cứ như bên K+ ấy hả? Nạp tiền thì xài, hết tiền thì nó tự động ngưng? Khi nhân viên đến thu tiền gói kỹ thuật số thường (khi mình không xài gói K+ nữa) thì mình chỉ phải đóng tiền gói thường ấy thôi đúng không?

đấy nó như vậy đấy

thebluez

Active Member

sao dạo này không thấy BTV Huyền Trang bên Thể Thao TV nữa nhỉ? Nhưng mà bù lại có BTV Ngọc Anh răng khểnh xinh quá

Vinh20

Well-Known Member

cách đặng ký để xem gói K+ là như thế nào mọi người nhỉ?

Mà cái đồng hồ trên đầu VTVCab cứ thế nào ấy, từ bằng giờ với khung giờ chuẩn rồi từ từ tuột dần dần xuống trễ 5, 10 và giờ là 20 phút

À Giờ thì chạy lung tung lúc đúng lúc sai kệ nó.
Còn K+ muốn dùng gọi 19001515 haowjc đến địa lý mua thẻ về, rút thẻ Smartcard (đằng say đầu HD) nhìn dãy số (tất cả nhé) làm theo hướng dẫn trên thẻ, sau 1-2 phút tổng đài nhắn lại đã thu tiền va thời gian dùng K+. Rất đơn giản

dtdmen

Các bác cho em hỏi là gói VTC HD vẫn có thởi hạn bằng nửa thời gian của gói HD hay đã trọn gói theo gói 50k rồi! Vì em mới vào HD hồi tháng 2 nên chưa biết sao. Em cảm ơn các bác!

thebluez

Active Member

sao dạo này không thấy BTV Huyền Trang bên Thể Thao TV nữa nhỉ? Nhưng mà bù lại có BTV Ngọc Anh răng khểnh xinh quá

Chắc mang bầu nên nghỉ chăng hoặc chuyển công tác :v

vừa thấy trên fb xong, hình như chị ấy đi lấy chồng rồi

À Giờ thì chạy lung tung lúc đúng lúc sai kệ nó.
Còn K+ muốn dùng gọi 19001515 haowjc đến địa lý mua thẻ về, rút thẻ Smartcard (đằng say đầu HD) nhìn dãy số (tất cả nhé) làm theo hướng dẫn trên thẻ, sau 1-2 phút tổng đài nhắn lại đã thu tiền va thời gian dùng K+. Rất đơn giản

thế thì giống K+ rồi, tốt quá, không biết đại lý ở SG nằm ở đường nào nhỉ?

TIN HÓT HÒN HỌT đây: TTTV và BDTV có bản quyền phát sóng vòng loại Euro 2016, bắt đầu từ đêm mai. Chà, TTTV, BDTV chờ đến lượt về mới mua nhỉ nhưng hơi ti61c là chỉ phát 2 trận trùng giờ trên 2 kênh thôi

lami3a1

Các bác cho hỏi: lam sao để tắt cáii hộp thư hiện trên màn hình ti vi

Vinh20

Well-Known Member

vừa thấy trên fb xong, hình như chị ấy đi lấy chồng rồi

thế thì giống K+ rồi, tốt quá, không biết đại lý ở SG nằm ở đường nào nhỉ?

TIN HÓT HÒN HỌT đây: TTTV và BDTV có bản quyền phát sóng vòng loại Euro 2016, bắt đầu từ đêm mai. Chà, TTTV, BDTV chờ đến lượt về mới mua nhỉ nhưng hơi ti61c là chỉ phát 2 trận trùng giờ trên 2 kênh thôi

Fb huyền trang là gì hả bạn :3
Bongdatv -Thethaotv chỉ mua được các trận mà kênh QPVN - HTV không phát thui hi hi! (Toàn những trận không ... hay)

Vinh20

Well-Known Member

Các bác cho hỏi: lam sao để tắt cáii hộp thư hiện trên màn hình ti vi

À, bạn lấy điều khiển, ấn film Menu, chỉnh vào phần cài đặt hệ thống, ấn vào phần thư mở ra là hết!

cocsku

Re: Ðề: Khu vực dành cho những người dùng VTVcab

Em vừa lắp VTVCab HD xong, chất lượng các kênh cũng ok. em xin hỏi các bác chất lượng mất kênh K+ của VTVcab thế nào ak, giá mắc quá nên em chưa dám quất luôn

Ngày mai họ hẹn qua nhà em lắp, kinh nghiệm của bác thì cần phải chuẩn bị cái gì không?

Thế quái nào mà chiều nay 2 ông bên FPT đến giới thiệu cái IPTV mà mẹ mình lại bảo là tính khi nào xem hết tiền VTVcab thì chuyển sang, trong khi đó nhà đang 3 đầu VTVcabHD, mà dùng VTVcab 12-13 năm rồi chứ. Cũng là từ khi nghỉ hưu là bắt đầu thấy dễ bị mấy bạn sales dụ hơn chứ hồi còn đi làm đâu có quan tâm mấy cái vụ này =))

thebluez

Active Member

Fb huyền trang là gì hả bạn :3
Bongdatv -Thethaotv chỉ mua được các trận mà kênh QPVN - HTV không phát thui hi hi! (Toàn những trận không ... hay)

đây https://www.facebook.com/trangdo226?fref=ts
thằng chồng mới cưới mập quá

Ngày mai họ hẹn qua nhà em lắp, kinh nghiệm của bác thì cần phải chuẩn bị cái gì không?

tiền bo thôi :))

Thế quái nào mà chiều nay 2 ông bên FPT đến giới thiệu cái IPTV mà mẹ mình lại bảo là tính khi nào xem hết tiền VTVcab thì chuyển sang, trong khi đó nhà đang 3 đầu VTVcabHD, mà dùng VTVcab 12-13 năm rồi chứ. Cũng là từ khi nghỉ hưu là bắt đầu thấy dễ bị mấy bạn sales dụ hơn chứ hồi còn đi làm đâu có quan tâm mấy cái vụ này =))

công nhận, mấy thằng này dụ các bà nội trợ cực giỏi

Vinh20

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Khu vực dành cho những người dùng VTVcab

Mặt hầm hè, xem kĩ tụi nó làm áng chừng mét dây chạy vào nhà nhé, kiếm tra kĩ hóa đơn đảm bảo không ghí sai của mình!

Vinh20

Well-Known Member

Mẹ cái IPTV của thằng FPT đắt lòi. để xài được hết các kênh của nó 1 TV tầm 300k rồi! Mà lại phải mạng net ủa nó nữa vị chi 1 tháng cũng 400 (nếu đượt khuyến mãi rẻ hơn xíu)

Mẹ cái IPTV của thằng FPT đắt lòi. để xài được hết các kênh của nó 1 TV tầm 300k rồi! Mà lại phải mạng net ủa nó nữa vị chi 1 tháng cũng 400 (nếu đượt khuyến mãi rẻ hơn xíu)

Vậy mới nói =)) đang dùng truyền hình cáp số HD của đài quốc gia rồi lại còn đòi chuyển đi đâu, rồi chưa kể thỉnh thoảng nó lại đứt cái dây từ trụ vào nhà là vừa mất Internet vừa khỏi xem tivi =)) nhưng mà mình phản đối ngay rồi, vì nhà chỉ có dây truyền hình đi âm tường chứ ko có sẵn dây LAN âm tường, giờ đang xem VTVcabHD ổn định rồi ko có chuyển đổi gì cả

thanhsmiling

^^! cho mình hỏi nhờ, làm thế nào để truy cập hdvietnam phiên bản mobi nhỉ?

nguoirung

Member

Ở TPHCM cáp VTV bò được đến đâu rồi các bác ?

hoankido

thẻ nhà e vừa hết tiền, tối nay ko có hd xem, e mún hỏi là có cách nào mua thẻ và thanh toán online đc ko, chứ nhà e đi cả ngày ko chờ nhân viên đến nạp đc

phamtug

Active Member

thẻ nhà e vừa hết tiền, tối nay ko có hd xem, e mún hỏi là có cách nào mua thẻ và thanh toán online đc ko, chứ nhà e đi cả ngày ko chờ nhân viên đến nạp đc
Bác thử cái này xem sao http://paygate.vtvcab.vn/

Bên trên