Khu vực dành cho những người dùng VTVcab

tqucbo

Member
Ðề: Khu vực dành cho những người dùng VTVcab

các bác cứ xin hình làm cái gì thế? @@

Theo "chỉ thị" của bố mẹ em. Bố mẹ chưa biết VTV4 và cả VTV4 HD nó là kênh gì, ở đâu ra, nó ra sao? Bố mẹ em nói em "bịa" ra kênh này mới ghê chứ. =))

pro2740

Active Member

Hình như vtvcab đâu có dịch vụ vod giống như sctv hả các bác. Mình thấy sctv có dịch vụ sctv-vod mà

Theo "chỉ thị" của bố mẹ em. Bố mẹ chưa biết VTV4 và cả VTV4 HD nó là kênh gì, ở đâu ra, nó ra sao? Bố mẹ em nói em "bịa" ra kênh này mới ghê chứ. =))

Trong công cuộc số hóa truyền hình đang quyết liệt như bây giờ thì việc cho bố mẹ biết các kênh này theo em là rất quan trọng :-bd

dark_devil_90

Well-Known Member

có bác nào biết kênh QPVN + TTXVN nó chiếu lịch ngày hôm sau lúc nào ko :D

thebluez

Active Member

Thằng VTC chơi ngu quá, làm khách hàng VTVCab hết cửa xem Copa America

vulinh68

Member

Mình từ giã hội K+HD để gia nhập hội với các bác bắt đầu từ hôm nay. Giờ mới thấy mấy kênh SD trên VTVcable đẹp hơn mấy kênh SD trên đầu K+HD.
PS: Tối hôm kia gọi điện lên tổng đài đăng ký lắp cáp, mục đích chính là để xem Copa, thế mà hôm qua thấy tin SCTV15 không phát nữa, nhọ thế chứ :D

thebluez

Active Member

thấy bảo nó lại tiếp sóng sctv11 r ae đag dùng vtvcab quả này bức súc ra trò nhịn hết

thôi kệ, dù sao giải này khung giờ cũng khó xem, chỉ tiếc mỗi cái không khí sôi động ở Chile. Sắp có Wimbledon rồi, mọi người lại đổ dồn về đây thôi, hy vọng TTTV làm tốt

---------- Post added 26-06-2015 at 10:35 ----------

Mình từ giã hội K+HD để gia nhập hội với các bác bắt đầu từ hôm nay. Giờ mới thấy mấy kênh SD trên VTVcable đẹp hơn mấy kênh SD trên đầu K+HD.
PS: Tối hôm kia gọi điện lên tổng đài đăng ký lắp cáp, mục đích chính là để xem Copa, thế mà hôm qua thấy tin SCTV15 không phát nữa, nhọ thế chứ :D

công nhận, âm thanh của VTVCab tốt hơn K+ luôn. Thôi xem lại và xem cái nhật ký Copa cũng được

thôi kệ, dù sao giải này khung giờ cũng khó xem, chỉ tiếc mỗi cái không khí sôi động ở Chile. Sắp có Wimbledon rồi, mọi người lại đổ dồn về đây thôi, hy vọng TTTV làm tốt

---------- Post added 26-06-2015 at 10:35 ----------

công nhận, âm thanh của VTVCab tốt hơn K+ luôn. Thôi xem lại và xem cái nhật ký Copa cũng được

ủa Thể thao tv đâu có bản quyền WINBLEDON đâu bác @@

Hình như mấy giải Gram Slan bản quyền thằng Fox Sport nắm hết phải k nhỉ

vulinh68

Member

Đầu vtvcabHD mà hết tiền thì xem được kênh nào các bác nhỉ? Mà khi dùng đầu HD thì có phải nộp cước analog nữa không?

phamtug

Active Member

Đầu vtvcabHD mà hết tiền thì xem được kênh nào các bác nhỉ? Mà khi dùng đầu HD thì có phải nộp cước analog nữa không?

xem đc các kênh VTV, NHK HD,Disney Junior còn khi dùng HD bác vẫn phải đóng cả tiền cáp thường nữa

vulinh68

Member

Mình hỏi kỹ thế vì mới bắt đầu dung VTVcab sau gần 5 năm dùng K+HD. Mới lắp cab thường, chưa có khuyến mãi nên chưa lắp HD. Đợi khi nào có khuyến mãi chơi luôn 2 đầu, sau đó nuôi một đầu. Cảm ơn các bác đã trả lời giúp.

tqucbo

Member

Về cái việc Thể Thao TV phát sóng Wimbledon thì chắc là làm giống như hồi Australia Open, lấy sóng của Fox Sports HD rồi bình luận tiếng Việt. Cái này hình như chỉ phát trên VTVcab 3 HD - Thể Thao TV HD Tin Tức.
Mà các bác cho em hỏi, đến giờ này TPHCM còn tặng đầu thu HD không?

Bên trên