Lần Đầu Chơi HD Rất Mong Các Bạn Vào Góp ý

tuan_ipad2

Well-Known Member
Ðề: Lần Đầu Chơi HD Rất Mong Các Bạn Vào Góp ý

cũng chưa biết nữa bác ơi , chơi Denon hoài cũng chán e đang có dự định đổi sang thằng khác như Onkyo hay Pi chẵng hạn . Hoặc là thằng Harman , tại thằng này là hãng mẹ của bọn JBL

Vậy bác chơi harman cho đồng bộ loa jbl của bác

manhnv04778

Re: Lần Đầu Chơi HD Rất Mong Các Bạn Vào Góp ý. Tập 3

Bao giờ có bộ dàn ngon như thế này?

lehuytrinh

Well-Known Member

Chúc mừng Bác nhé có hậu phương hậu thuẫn lại đam mê cùng Bác sang năm nâng cấp thêm đi

tuan_ipad2

Well-Known Member

Chúc mừng Bác nhé có hậu phương hậu thuẫn lại đam mê cùng Bác sang năm nâng cấp thêm đi

Mình được cái vợ lúc nào cũng ủng hộ hết mình, lúc bàn với vợ mua ti vi 3D vợ cũng thích lắm he he

---------- Post added 12-11-2012 at 07:20:42 PM ----------

Bao giờ có bộ dàn ngon như thế này?

Cái chính là niềm đam mê thôi bác ơi

tuan_ipad2

Well-Known Member

Em có nhu cầu nâng cấp avr, bán con 1912 cho bác nào cần, em mới mua được 1 tháng, giá bán là 8 triệu

palinhd

Member

Bộ của Tuấn được đấy, vợ bạn sắp sinh chưa? Bạn sắp thành ông nội hay ông ngoại?
Lúc nào rảnh mang ổ HDD qua nhà anh giao lưu chút phim ảnh nhé, anh ở gần bảo tàng.

tuan_ipad2

Well-Known Member

Bộ của Tuấn được đấy, vợ bạn sắp sinh chưa? Bạn sắp thành ông nội hay ông ngoại?
Lúc nào rảnh mang ổ HDD qua nhà anh giao lưu chút phim ảnh nhé, anh ở gần bảo tàng.

Anh cũng ở hạ long ah, nếu vậy hay quá có bạn đam mê cùng sở thích

yaunok

Quá ngon làh.. Như cô đào... :x

H 9999

Active Member

rất gọn gàng...và đẹp mắt ! chúc mừng bác !

1984kute

Active Member

cám ơn bác tuan_ipad2 rất nhiều,hàng rất ngon,em về thử xem phim rất là ngon luôn
nghe nhạc em nghe bằng đôi loa sony cỏ nghe hay hơn đôi b&w của bác
bác rất nhiệt tình chu đáo,khi không có tiền về bác bớt hẳn cho 3l để e về{giá bác bán bác còn bớt rất nhiều}
hi vọng có 1 ngày bác lên giao lưu dc với anh em hd hải dương
bác rất tốt thừa 1 con center jbl để cho em 1 tr rất là rẻ luôn.rất cám ơn bác
chúc bác sớm sắm dc đồ như ý
note' khi nào bác thay đôi loa sourr đàng sau bằng b&w thì bác lại thanh lý cho em đôi jbl nhé,tạm thời đạn dược em thiếu trầm trọng
h em mới về đến nhà:-SS

tuan_ipad2

Well-Known Member

Chúc mừng bác tháng sau vợ sinh quý tử nhé, đôi jbl đấy chắc mình không bán đâu vì để làm 7.1 mà, phòng mà rộng sẽ lam 3 đôi bw 685 ngay nhưng phòng nhỏ chỉ làm 2 đôi thôi

tuan_ipad2

Well-Known Member

cám ơn bác tuan_ipad2 rất nhiều,hàng rất ngon,em về thử xem phim rất là ngon luôn
nghe nhạc em nghe bằng đôi loa sony cỏ nghe hay hơn đôi b&w của bác
bác rất nhiệt tình chu đáo,khi không có tiền về bác bớt hẳn cho 3l để e về{giá bác bán bác còn bớt rất nhiều}
hi vọng có 1 ngày bác lên giao lưu dc với anh em hd hải dương
bác rất tốt thừa 1 con center jbl để cho em 1 tr rất là rẻ luôn.rất cám ơn bác
chúc bác sớm sắm dc đồ như ý
note' khi nào bác thay đôi loa sourr đàng sau bằng b&w thì bác lại thanh lý cho em đôi jbl nhé,tạm thời đạn dược em thiếu trầm trọng
h em mới về đến nhà:-SS

Khổ bác nhỉ về muộn vậy cơ ah, cũng chỉ vì máu mê hd

do_long_khach

Well-Known Member

Bác nâng cấp nhanh thật và rất quyết đoán. Chúc mừng bác. Em nghĩ bộ xem phim cũng ko cần đầu tư nhiều đâu, dành đạn cho 2 kênh sướng hơn. Nhưng bác có điều kiện để tối ưu hóa cả 2 thì quá tuyệt rồi.

tuan_ipad2

Well-Known Member

Bác nâng cấp nhanh thật và rất quyết đoán. Chúc mừng bác. Em nghĩ bộ xem phim cũng ko cần đầu tư nhiều đâu, dành đạn cho 2 kênh sướng hơn. Nhưng bác có điều kiện để tối ưu hóa cả 2 thì quá tuyệt rồi.
Cái món 2 kênh là em xác định tách riêng và chơi bw đầu 8 rồi, đang lăn tăn khoảng amli cho nó thôi, lên đầu 8 em chơi mcintosh thì chắc sẽ tẩn được đầu 8, còn món xem phim em đang nghiên cứu tại chơi center bw 61 nên nó ăn công xuất ghê quá

Poplove

Re: Ðề: Lần Đầu Chơi HD Rất Mong Các Bạn Vào Góp ý

Cám ơn bạn đã góp ý, mình nâng cấp từ từ vậy, còn hệ thống âm thanh chắc mình sẽ không nâng cấp vì mình đã từng nghe với những bộ dàn khác trong tầm giá khoảng 7 triệu đổ lại thì sự khác biệt là gần như không có, bộ loa của minh nghe nhạc rất trong như vậy là đủ cho nhu cầu của mình rồi, còn về khoản xem phim thì thật tuyệt vời. Mình sẽ nâng cấp từ plasma lên led vậy
Chúc Bác nhanh chóng có led tv mới. Còn muốn tìm điểm cuối thì hơi căn à nhen.:-bd

Bên trên