Mixer MG82CX Yamaha giá này mua được không

dungbhdt

Ðề: Mixer MG82CX Yamaha giá này mua được không

Mình là dân nhà nghề cho bác ý kiến thế này. Bên SAO VIET là hàng chuẩn rồi. Đừng mua lung tung tham rẻ là toi.
Họ là nhà phân phối nên họ phải có giá bán bảo vệ đại lý chứ.
Còn nếu để an toàn thì có thể mua sản phẩm tương đương của Sound Craft.
Mình là dân chuyên nghiệp, nếu bạn cần mua cái gì, tôi sẽ giảm giá cho AE HDVN.

Con sound craft EPM6 giờ giá bao nhiêu vậy bác

thebet

Member

Cũng nhờ bác anhphidiep tư vấn cho con mixer 3-4 tr về hát koK nào. Xin cảm ơn bác

H 9999

Active Member

Cũng nhờ bác anhphidiep tư vấn cho con mixer 3-4 tr về hát koK nào. Xin cảm ơn bác

mau mồm nhanh tay hihhihi...bác chơi con ya 82 CX kia kìa , em đang dùng thấy cũng được đó bác..ko phải mình khen đồ mình đâu bác..bác cứ nghe dại em nếu bác thực sự thích thì chơi đi ko phải lăn tăn đâu ! hát gia đình chắc cũng ko cần nhiều mic..nhưng mà em này có 8 mic in liệu có đủ nhu cầu nhà bác ko ? có 2 stereo in ,,,có cả các chương trình digital effects để hát hò,, có 16 programme bác à...có 3 dải tần equalizer...nhưng mà em cứ đấu thêm qua EQ 62 cần gạt vào nghe cũng thấy ổn ổn bác à ! với 3 đến 4 triệu thì quất luôn ko phải lăn tăn...nhưng em mua bên này là MADE IN JAPAN..nghe nói ở vietnam còn có made in indo hay china gì đó hả...bác cứ đến tiệm bảo họ thử cho phát rồi mua cũng ko muộn mà ! con MG 82 CX hình nó đây này bác :
http://www.flickr.com/photos/ngoc_ha_hai_phong/7067982517/in/photostream

tiện đây cũng hỏi luôn bác DIỆP là bao giờ có VIETKTV dòng mới để e chuẩn bị múc con nào..em cũng kết vietktv !

thebet

Member

Mình mới mua mg82cx rồi nhé. Hàng chính hãng tem SV, đại lý do SV giới thiệu tới mua, giá chỉ ~4.7m thôi các bạn nhé

H 9999

Active Member

Mình mới mua mg82cx rồi nhé. Hàng chính hãng tem SV, đại lý do SV giới thiệu tới mua, giá chỉ ~4.7m thôi các bạn nhé

em mua tại hãng YAMAHA luôn ko qua đại lý...giá 4,2 m vnd ! \:D/

thebet

Member

em mua tại hãng YAMAHA luôn ko qua đại lý...giá 4,2 m vnd ! \:D/

Bác mua chỗ nào hay thế. Mà khó tin nếu bác mua được giá đó ở VN. Tôi đã alo hỏi Sao Việt confirm giá của NPP là 5.010.000 VNĐ rồi. Qua đại lý được chiết khấu chút xíu. ĐỒ rằng bác ở khoai tây rồi

H 9999

Active Member

Bác mua chỗ nào hay thế. Mà khó tin nếu bác mua được giá đó ở VN. Tôi đã alo hỏi Sao Việt confirm giá của NPP là 5.010.000 VNĐ rồi. Qua đại lý được chiết khấu chút xíu. ĐỒ rằng bác ở khoai tây rồi

VÂNG EM MUA Ở TÂY ÂU BÁC À ! BẢO HÀNH 3 NĂM BÁC À, CHÍNH HÃNG YAMAHA LUÔN ! MADE IN JAPAN ! còn ở vn ko biết made in ở đâu...có bác trong thớt này lại nói MADE IN CHINA .mà lại đắt hơn JAPAN thì em chịu.... cái kia em đang dùng rất ngon, gia đình chơi con đấy là ok rồi !

thegioihd1

có ai bán mixer yamaha MG82CX CŨ KG NHỈ

Mr Chinh

Member
Em vừa mua mixer MG82CX bên saoviet giá 4,8tr. Hát gia đình thấy rất tốt, các bác cứ hàng hãng mà mua, em thấy bên ngoài hàng bán rẻ nhưng chắc là hàng face thôi.

thanhyk

Well-Known Member
mình sắp nhận 2 cái yamaha mg82cx, sẽ bán 1 cái. Vài hôm nữa nhận hàng bác nào cần thì pm nhé.

mau mồm nhanh tay hihhihi...bác chơi con ya 82 CX kia kìa , em đang dùng thấy cũng được đó bác..ko phải mình khen đồ mình đâu bác..bác cứ nghe dại em nếu bác thực sự thích thì chơi đi ko phải lăn tăn đâu ! hát gia đình chắc cũng ko cần nhiều mic..nhưng mà em này có 8 mic in liệu có đủ nhu cầu nhà bác ko ? có 2 stereo in ,,,có cả các chương trình digital effects để hát hò,, có 16 programme bác à...có 3 dải tần equalizer...nhưng mà em cứ đấu thêm qua EQ 62 cần gạt vào nghe cũng thấy ổn ổn bác à ! với 3 đến 4 triệu thì quất luôn ko phải lăn tăn...nhưng em mua bên này là MADE IN JAPAN..nghe nói ở vietnam còn có made in indo hay china gì đó hả...bác cứ đến tiệm bảo họ thử cho phát rồi mua cũng ko muộn mà ! con MG 82 CX hình nó đây này bác :
IMG_6871 | Flickr - Photo Sharing!

tiện đây cũng hỏi luôn bác DIỆP là bao giờ có VIETKTV dòng mới để e chuẩn bị múc con nào..em cũng kết vietktv !
Có rồi................ đang test nhé. Bao giờ okie thì sẽ có thông báo. AE bên HDVN test rùi

chon_hoi

Member
Ðề: Re: Mixer MG82CX Yamaha giá này mua được không

mình sắp nhận 2 cái yamaha mg82cx, sẽ bán 1 cái. Vài hôm nữa nhận hàng bác nào cần thì pm nhé.

Em cũng đang có nhu cầu 1 chiếc. Bác có thể để lại cho em và cho em xin giá vào inbox nhé. Thanks

Vậy cho em hỏi hàng cũ giá bao nhiêu vậy bác?

mình vừa mua chiều nay ở Sao Việt lý quốc sư giá 4.8 và cặp micro PG 58 ko dây giá 9.6. Mình nối thẳng từ Dune Duo vào. Chạy Assia.iso phe phé. Cảm nhận là hay trong tầm giá. Hát gia đình chỉ cần đến thế. Mà mình hát bằng loa DYN Fc 220. vài hôm nữa quất đôi JBL KS 310 là ngon choét. Phòng mình có 15m2.

thaoprosound

MG82CX lên giá rồi. Hình như tất cả các sp pro của Yamaha đều như vậy. :(
Cách nay khoảng 1 năm rưỡi e mua là 190$, tem Sao Việt

Nhưng mấy bàn này của Yamaha ko so được chất lượng với SoundCraft. Cố lên chút mua con EFX8 là ổn hơn nhiều. Nếu có effect rời rồi thì chỉ cần mua đời EPM (ko có effect built-in) cho nó rẻ

thanhyk

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Mixer MG82CX Yamaha giá này mua được không

Em cũng đang có nhu cầu 1 chiếc. Bác có thể để lại cho em và cho em xin giá vào inbox nhé. Thanks
3,1 triệu, hàng 2nd nhưng mới vì dòng này vẫn còn đang sx, xách từ Mỹ chứ em không chơi hàng china hay hàng nhái. Thứ ba này em nhận.

e có 1 em mới mua Sao Việt được 2 tuần, bác nào mua thì lh nhé. Giá giật mình

NIKKON NR819

Nếu có Aply rồi thì ghép Mixer này vào là KOK thôi phải k các bác? Các bác cho vài thông tin review e này được k ah? Thanks!

Mình mới mua một cái MG82CX ở Sao Việt hôm 6-3 với giá là 4990000 nhưng chưa dùng còn mới cứng đầy đủ cả tem lẫn giấy bảo hành của Sao Việt, bạn nào có nhu cầu qua mình để lại giá 4 triệu . Số đt của mình 0973727937 mình ở Hà Nội nhé

Bên trên