Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

dhq

Well-Known Member
Lần đầu làm một bài dài thế này.......Phê thiệt.
Nghe một hồi quáng không phân biệt được giọng ông nào luôn ..:)

Liên Khúc Mưa - Huỳnh Thật. Nhật Duy

https://www.fshare.vn/file/8VGEC7PRC7NF
Làm mấy bài dài dài kiểu này thực sự là cần sự kiên nhẫn rất lớn đó bác.

vandien

Well-Known Member
Có cực một chút nhưng không có khổ bác ah. Lúc sản phẩm mới ra lò cảm giác sướng tê luôn đó bác :). Bác cũng thử một lần đi, sẽ thích ngay mà ....:D:D:D:D
Mình mà làm bài này thì chắc phải tuần lễ biết xong chưa,Bác xúi dại!:(
À,sao bài này Bác làm Windows nó báo audio chỉ có 64 bitrates vậy bác,hay nó báo sai?!

Chỉnh sửa lần cuối:

truongphibao

Well-Known Member
bác gái đừng hy vọng ở em nha... bác vandien và còn tất cả các bác trên diễn đàn này là bậc đàn anh của em đó, các bác đó có cả TxT hdd lưu trử các files karaoke này... em sao bằng được các sư huynh đó...

em cũng như bác gái thôi, có được bao nhiêu cũng là lượm lặt trên mạng về, phong phú nhất là ở các diễn đàn VN. cho nên em nghĩ, em có gì thì bác cũng có nấy. bác ở VN, karaoke VN còn trội hơn em nữa là khác. các bài karaoke của các ca sĩ mới tại VN hiện nay, hay và hiếm, một số chỉ có trên có youtube, còn lại phải tìm tòi, xin xỏ mới có.

bài Tình nồng thắm - Ngoc huyền ft Sĩ ben, bác gái biết bài này của dvd nào không vậy, tìm trong phần karaoke lẻ của em, không có bài này. em còn 1 số dvd chưa rip, không có thời gian bác à. cho nên để đó, cũng chưa hề coi qua, cho nên cũng không biết nội dung của nó là gì nữa...
nó nằm trong làng văn, em chỉ biết vậy, em thích karaoke bên hải ngoại hơn, hôm nào bác có thời guan, chịu khó rip 1 tuần lên 1 dvd đi bác hi hi

behattieu82

Moderator
Thành viên BQT
Bác behattieu ra nhận hàng nè hi hi:)

Thơ - Trường Phi Bảo

Anh chàng lãng tử giang hồ
Em hoa khuê các thẩn thờ bên song
Tình chưa rõ nhớ hay mong
Lần đầu chạm mắt cảm lòng xuyến xao

Sầu chi giấc mộng lầu cao
Có người con gái đêm nào cũng mơ
Tiếc tình không đẹp như thơ
Sang hèn ngăn cách đôi bờ nợ duyên

Người em năm ấy sang thuyền
Nhưng lời ước hẹn vẫn nguyền yêu anh
Cũng đành một kiếp lữ hành
Sóng xô đời dạt quẩn quanh mộng sầu.

26/10/2017

Người em sầu mộng
Ca sĩ: Ngọc Hồ

https://www.fshare.vn/file/O2UXSX132RGL
Vâng, em đã nhận từ bác gái, cảm ơn bác!

lequynhan

Well-Known Member
Dạ còn thì cũng còn lai rai bác Nhân à. Em chỉ cảm thấy ngại vì em chỉ chỉnh sửa chút đỉnh cho hoàn chỉnh rồi mux thôi. Nên không chất lượng và đẹp như các bác cả trên đây làm. Nên mỗi khi up cũng đánh đo lắm bác à. Nhưng với suy nghĩ : với những bạn đam mê mà vì thời gian không có hoặc khả năng chưa tự làm những điều mình muốn được nên em up lên vì dù sao họ vẫn cần. Đã có lần em đã nói khi thấy các bác cả đón nhận là em mừng lắm. Xin lỗi em nói nhiều quá rồi !!. Còn về đĩa cứng thì bác không cần dọn dẹp đâu cứ để vậy cho được nhiều vì bỏ đi uổng lắm hơn nữa bác biết hàng em nhẹ ký mà. Thân

:p Cảm ơn bác đã chia sẻ và tâm sự cùng anh em!
Từ từ rồi mới hoàn thiện, có hàng dùng là tốt lắm rồi.
Em chúc bác giữ được đam mê phục vụ anh em!

Bên trên