Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

truongphibao

Well-Known Member
HDD có nhiều loại,Bác chịu khó đầu tư loại tốt nhất thì nó thọ lâu hơn,tiền nào của đó,và mỗi ổ Bác tâm đắc Bác phải double nó,phòng khi nó ngủm thì còn ổ kia!
Double là gì vậy bác? Mà hdd hiệu nào xài tốt hả bác? Em ko rành mấy vấn đề này.

vandien

Well-Known Member
Mình thấy Topic mình hiện nay có rất nhiều Thành Viên mới,và vì mới nên có thể các Bác chưa biết Thể Lệ của DĐ,kg phải chỉ DĐ này mà hầu hết DĐ ở VN,là các TV phải sử dụng tiếng Việt có dấu,đã có rất nhiều Bác nhắc nhở mà thấy chuyện này cứ lặp đi,lặp lại hoài,ở đây dễ chứ có nhiều DĐ sẽ cảnh cáo và ban Account!Ngay cả Smartphone vẫn hỗ trợ gõ tiếng Việt!Vậy xin các bác TV mới tôn trọng Luật Lệ tức là tự tôn trọng mình!Mình sẽ kg trả lời bất cứ ai viết cho mình bằng tiếng Việt kg dấu!

vandien

Well-Known Member
Double là gì vậy bác? Mà hdd hiệu nào xài tốt hả bác? Em ko rành mấy vấn đề này.
Bác phải làm 2 ổ giống nhau những bài mà Bác tâm đắc!Phòng khi chết ổ này thì còn ổ kia.Có rất nhiều hiệu thông dụng như Seagate,Western,v.v...Bác cứ mua cái đắt tiền nhất là tốt nhất!Mình đã gửi Bác 1 bài Phi Nhung,Bác xem chưa?

Chỉnh sửa lần cuối:

truongphibao

Well-Known Member
Bác phải làm 2 ổ giống nhau những bài mà Bác tâm đắc!Phòng khi chết ổ này thì còn ổ kia.Có rất nhiều hiệu thông dụng như Seagate,Western,v.v...Bác cứ mua cái đắt tiền nhất là tốt nhất!Mình đã gửi Bác 1 bài Phi Nhung,Bác xem chưa?
Tối em mới lên máy tính được bác ơi

truongphibao

Well-Known Member
Em có đề nghị nho nhỏ thế này. Xin bác truongphibao để tất cả các file của thím phi nhung vào một folder và up lên cho em và mọi người xin bác nhé. Ai cần bài nào thì lấy. Giờ chưa lấy được thì sau này sẽ lấy. Như em giờ full hdd nên sau này cần có thể lấy được mà không phải tìm. Thân
Link em up bên fshare sợ sống không thọ, nhưng nếu bác cần thì tối nay em gửi thư mục của chị hai em lên hd ạ

Robert Quang

Well-Known Member
[1080P]-Tình Yêu Vỗ Cánh- Mạnh Đình ft. Như Quỳnh_5.1_video 4.3.jpeg

[1080P]-Tình Yêu Vỗ Cánh- Mạnh Đình ft. Như Quỳnh_5.1_video 4.3
https://www.fshare.vn/file/IWRQ7FC6JUHH
[1080P]-Tình Yêu Vỗ Cánh- Mạnh Đình & Như Quỳnh_5.1.jpeg

[1080P]-Tình Yêu Vỗ Cánh- Mạnh Đình ft. Như Quỳnh_5.1_video 16.9
https://www.fshare.vn/file/INKJOMQLHD5A

behattieu82

Moderator
Thành viên BQT
Không biết có bác nào down về nghe thử bản fixed này của bác Robert Quang chưa. Nhưng em vừa down xong nghe thử trên smartphone track music thì bình thường còn track beat nó bị sôi và rè làm sao ấy bác Quang ơi ? Để tối em về nghe thử trên pc xem có bị như vậy không. Thân
Đúng là beat bị sôi bác ạ, em nghe bằng máy tính

Bên trên