Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

dolongbinh1122

Well-Known Member
Nhờ bác cho link sống lại được không ạ,,,cảm ơn bác nhiều

Link này không cho sống lại được đâu bác ạ, trừ khi bác intexhai úp lại thôi, còn không bác nào lên giúp bác ấy một cái, em đang bận úp rồi ạ, không ai úp em sẽ úp cho bác sao khi em úp sông rồi........

Tập Tin Yêu quý Của Qúy khách yêu cầu không Còn tồn tại, Nếu muốn còn tồn tại thì hãy Nhờ các bác reup lại, xin cám ơn....

Vui lòng không thắt mắt những lỗi sau:
  • Link tập tin đã bị lũ cuốn đi mất không còn chính xác.
  • Tâp tin có thể một ai đó đang cất dữ, hoặc đã bị xóa luôn.
  • Những lỗi sao đây chúng tôi đã cố hết sức mình....nhưng đã bị chìm quá sâu không thể cú vớt, mong các bạn thông cảm, FSHARE.VN rất biết ơn đến quý khách hàng đã và đang sử dụng fshare.vn.........

vandien

Well-Known Member
Tất cả những bài em làm đều đưa về 448 hết đó bác.
Vậy là thằng windows nó báo ba trợn rồi!Cám ơn Bác!

Thanhnguyenvanltdn

Well-Known Member
Căn Nhà Màu Tím-Khưu Huy Vũ ft. Hồng Quyên- FIX TONE BEAT
https://www.fshare.vn/file/LXM3AU5WWJMA
Không biết có bác nào down về nghe thử bản fixed này của bác Robert Quang chưa. Nhưng em vừa down xong nghe thử trên smartphone track music thì bình thường còn track beat nó bị sôi và rè làm sao ấy bác Quang ơi ? Để tối em về nghe thử trên pc xem có bị như vậy không. Thân

Robert Quang

Well-Known Member
Không biết có bác nào down về nghe thử bản fixed này của bác Robert Quang chưa. Nhưng em vừa down xong nghe thử trên smartphone track music thì bình thường còn track beat nó bị sôi và rè làm sao ấy bác Quang ơi ? Để tối em về nghe thử trên pc xem có bị như vậy không. Thân
Đúng rồi bác à, vì nó là file WAV 32BIT 3072 KB/S khi trích xuất tập tin nên nặng lắm đến 170MB, smartphone kéo không nổi là đúng rồi bác, bác về nên chuyển lại AC3 cho nó nhẹ. Em để file gốc cho các bác thích hàng nặng ký :p

vandien

Well-Known Member
Đúng rồi bác à, vì nó là file WAV 32BIT 3072 KB/S khi trích xuất tập tin nên nặng lắm đến 170MB, smartphone kéo không nổi là đúng rồi bác, bác về nên chuyển lại AC3 cho nó nhẹ. Em để file gốc cho các bác thích hàng nặng ký :p
Chắc mình cũng chuyển,nghe trên máy tính mà nó cũng rồ quá,nghe kg được gì hết!;)

Robert Quang

Well-Known Member

truongphibao

Well-Known Member
Bây giờ mà còn lưu bằng đĩa thì xin bái phục Bác,Bác đúng là hoài cổ!Đĩa nó có khi mau hư hơn ổ cứng tốt nữa Bác ơi!
Số em xài mấy hdd ko được bác ơi, nhưng mà em sử dụng dvd thì thấy gần 3 năm rồi mà vẫn hát tốt, ăn thua là cách mình bảo quản, chịu khó lau chùi, quét bụi, và để ở nhiệt độ thoáng mát thì tuổi thọ có thể lâu hơn.

Loc69

Active Member
Bac vandien oi may bai cua diem thuy bi loi het roi baci lam on cho lai di bac . Cam on bac nhieu nhe

vandien

Well-Known Member
Số em xài mấy hdd ko được bác ơi, nhưng mà em sử dụng dvd thì thấy gần 3 năm rồi mà vẫn hát tốt, ăn thua là cách mình bảo quản, chịu khó lau chùi, quét bụi, và để ở nhiệt độ thoáng mát thì tuổi thọ có thể lâu hơn.
HDD có nhiều loại,Bác chịu khó đầu tư loại tốt nhất thì nó thọ lâu hơn,tiền nào của đó,và mỗi ổ Bác tâm đắc Bác phải double nó,phòng khi nó ngủm thì còn ổ kia!

Bên trên