Mua thiết bị lắp đặt truyền hình AVG ở đâu?

Ðề: Mua thiết bị lắp đặt truyền hình AVG ở đâu?

Quá kín tiếng, giống hệt APPLE :D he he
Nhưng mà thế lại hay. Quả này trong ngày đầu tiên của năm 2012 họ sẽ bán hết veo 200,000 đầu thu :D
Sáng sớm mình sẽ ra Bưu điện đăng ký ngay 1 cái :D

Tuổi gì mà sánh được với APPLE. Thời đại Internet mà không có website của mình thì toi là các chắc.

dhpaul

Well-Known Member

Khi mà tất cả còn đang nằm trong dự kiến, chưa có gì là chính thức cả thì mở trang web ngay bây giờ để làm gì?

dvbvip

Quá kín tiếng, giống hệt APPLE :D he he
Nhưng mà thế lại hay. Quả này trong ngày đầu tiên của năm 2012 họ sẽ bán hết veo 200,000 đầu thu :D
Sáng sớm mình sẽ ra Bưu điện đăng ký ngay 1 cái :D
hihi khó xảy ra tình trạng đó lắm bác ơi!

Khi mà tất cả còn đang nằm trong dự kiến, chưa có gì là chính thức cả thì mở trang web ngay bây giờ để làm gì?

ngày 1/1/2012 bắt đầu mà bây giờ chưa có gì chính thức thì kinh doanh cái gì. Kinh doanh niềm tin à.

tuht

Member

Vào hóng các bác tý, lại có thêm một lựa chọn nữa. Đang tìm hiểu và có kế hoạch lắp cho ông bà già dưới quê (Xem thời sự là chính) một bộ K+ hoặc VTC, với mình chất lượng quan trọng hơn giá thành - nhưng nếu chất lượng phù hợp, giá thành hợp lý và hỗ trợ tốt thì vẫn hơn.

tunganhred

Kinh doanh theo kiểu apple. Hy vọng chất lượng cũng như apple thì tuyệt.

mấy hôm nữa chỉnh thức rồi mà bây giờ cứ im ỉm ấy, thấy cũng sợ rồi đấy! Coi mà mua về cũng chỉ xem dc vtv1-3 nữa thì hỏng!

trung1805

mấy hôm nữa chỉnh thức rồi mà bây giờ cứ im ỉm ấy, thấy cũng sợ rồi đấy! Coi mà mua về cũng chỉ xem dc vtv1-3 nữa thì hỏng!

Phong cách kinh doanh rất giống Apple

Hy vọng là 2 năm đầu bán được 2,000,000 thuê bao =))

ksc75

Phong cách kinh doanh rất giống Apple

Hy vọng là 2 năm đầu bán được 2,000,000 thuê bao =))

Giống ở cái gì vậy?

Apple dựa trên uy tín và chất lượng đã đc đảm bảo. AVG có gì?
Chất lượng, dịch vụ chưa biết thế nào. Cái quan trọng nhất là thông tin để người dùng tìm hiểu thì chả có.
Có cái BQ V-laegue ko giống ai có đc nhờ móc ngoặc với VFF cũng bị lật kèo rồi.

Chỉnh sửa lần cuối:

ksc75

Dup. del.............

Giống ở cái gì vậy?

Chất lượng, dịch vụ chưa biết thế nào. Cái quan trọng nhất là thông tin để người dùng tìm hiểu thì chả có.
thật sự là em vẫn hy vọng vào thằng AVG này nó nhảy vào để làm thị trường thêm tính cạnh tranh người dùng dc lợi, nhưng mà cách tiếp cận thị trường của AVG có vẻ còn yếu quá. nhiều người còn chả biết AVG là cái gì, làm thế nào để mua, phát những kênh gì, tiền là bao nhiêu,

Giống ở cái gì vậy?

thật sự là em vẫn hy vọng vào thằng AVG này nó nhảy vào để làm thị trường thêm tính cạnh tranh người dùng dc lợi, nhưng mà cách tiếp cận thị trường của AVG có vẻ còn yếu quá. nhiều người còn chả biết AVG là cái gì, làm thế nào để mua, phát những kênh gì, tiền là bao nhiêu,

manhninhbao

Các bác cho e hỏi đầu thu AVG có xem đc các kênh free của VTC ko ?

manhninhbao

Các bác cho e hỏi đầu thu AVG có xem đc các kênh free của VTC ko ?

manhninhbao

Ý em là có dò đc 14 kênh đang phát free mà VTC đang phát trên hệ thống mặt đất cơ, lúc nào chán xem AVG thì bật sang VTC xem, khỏi cần đóng phí :d

HNT24681

Well-Known Member

Ý em là có dò đc 14 kênh đang phát free mà VTC đang phát trên hệ thống mặt đất cơ, lúc nào chán xem AVG thì bật sang VTC xem, khỏi cần đóng phí :d

Không rõ về kỹ thuật lắm nhưng mình nghĩ là không, vì công nghệ hoàn toàn khác nhau. Các kênh VTC có trên hệ thống của AVG chỉ là nó thu của VTC rồi phát lại mới có

albatron

Member

không hiểu là đầu thu của nó có cho bắt mấy kênh free k nhỉ? hay AnVien nó k có chính sách phát free 1 số kênh như VTC? chứ 1 thời gian nữa k nộp tiền thì k xem đc mấy kênh cơ bản à? khi k nộp tiền mình chỉ cần xem mấy kênh VTV1-3 là ổn rồi

Vando

Well-Known Member

Không rõ về kỹ thuật lắm nhưng mình nghĩ là không, vì công nghệ hoàn toàn khác nhau. Các kênh VTC có trên hệ thống của AVG chỉ là nó thu của VTC rồi phát lại mới có

Về phần cứng thì đầu thu của AVG thu được kênh free của VTC nhưng có thể AVG sẽ khóa không cho thu bằng phần mềm.

boyzinzin82

Bác nào chuột bạch chưa có gì đóng góp phản hồi ý kiến lại cho anh em biết để so sánh với các nhà cung cấp khác nhé. Tiêu chí của anh em bao giờ cũng là NGON - BỔ - RẺ mà.

Bên trên