Nên chọn Dune Base 3D hay Popcorn Hour A410

Ðề: Nên chọn Dune Base 3D hay Popcorn Hour A410

Popcorn Hour A410 có chạy được IPTV như Dune không các bác?

Popcorn 410 cũa mình không đọc được file WAV , có chạy mà không ra tiếng . Nhờ các bác giúp với .

dangquocha

Active Member

Ai nói gì thì nói , với giá vừa tầm mà khả năng chơi phim như con 303D thì em đã múc nó ngay chẳng cần lăn tăn suy nghĩ , nó nhỏ gọn hơn base 3D xách đi đâu cũng tiện , để đâu cũng ổn không chiếm diện tích !!Tiền dư ra mua ổ cứng hay làm chuyện khác hay hơn

caydenkho

Member

Cho em hỏi: Hai con này thì con nào lên youtube ngon nhỉ? Nếu điều khiển được bằng điện thoại Androi thì tốt.

CBR400

Well-Known Member

Em thì thich con Dune Base 3D . khoảng 6 chai .

digikni

Well-Known Member

vote +1 cho DUNE.......................

mario80vn

Member

Các bác xài A410 cho mình hỏi e này có dễ tương thích với USB wifi ko? Đang có cái USB wireless của Linkpro (model: WLN-322U) mà ko biết có tương thích ko! Bữa giờ đang tính kiếm e này về chơi tết!

Phuc cao

Popcorn Hour A410 giờ có xem được HDviet và HayHay TV chưa vậy các bạn?

conairvnn

Active Member

Em chào các bác em đang dùng Dune 303D. Em ghi nhận là hình ảnh của A410 chắc chắn là hơn Dune rùi nhưng còn 1 thứ em đang rất phân vân trước khi nâng cấp là phần âm thanh ở đây e không quan tâm tới dac Sabre của A410 nhưng em quan tâm đến phần xuất âm digital của em nó cho receiver vì sao e lại hỏi vậy ??? là vì e đã thử chạy cùng file nhạc flac trên 2 đầu Dune Duo vs Dune 303D qua :
1.Optical thì 303D tiếng khô mỏng hơn còn Duo thì dầy nhưng lại tối và hơi có đuôi bass
2.HDMI thì tiếng 303D sáng tiếng có độ mềm hơn và hay hơn so với Optical
Đã có bác nào thử test giống em chưa và cho e xin ý kiến đánh giá của các bác !
Tks các bác nhiều hy vọng các bác giúp em vụ này !

linhcool

Trước kia mình dung Tvix, rất hài lòng. Sau nâng cấp Pop A410 mới được mở mang tầm mắt về hình ảnh và âm thanh, ko biết Dune 3D có đc như vậy ko. Nhưng Pop A410 sử dụng Chip Sigma đời cao hơn Dune 3D, chip xử lý âm thanh cũng hàng hiệu xịn nhất luôn

Bên trên