Ngày tàn của torrent sắp đến!?

sangcom

Member
Ðề: Ngày tàn của torrent sắp đến

...cái này chết thì sẽ có cái khác xuất hiện thôi...ví dụ torrent chết thì sẽ có ...bự rrent xuất hiện..hehe!!

Hải Đăng

Re: Ngày tàn của torrent sắp đến

Tin nghe shock nhưng mà mình thì ko sợ dù chuyên tò rần đây
Đơn giản vì giao thức này rất khó sờ gáy nhé, dù 1 số web bị đóng nhưng chỉ là bình diện nước Mỹ chứ như Nga hay 1 số nước khác ở Đông Âu thì còn lâu lắm các thím ạ :D

doanvunt

Fshare vẫn chưa bị sờ gáy :D, cũng hơi buồn vì chắc chừng vài năm nữa kiếm nội dung ko có bản quyền hơi khó. AE HDvietnam chắc chỉ còn cách là gặp nhau cafe rùi chép wa HDD wa' :D

XzVietzX

Member

Giờ chỉ chơi 1 direct link của 4share fshare chứ tor mình ko quan tâm :D

anh0424

Active Member

thằng này chết thì thằng khác sẽ đc sinh ra. các bác cứ yên tâm cày cuốc!

manhthang

Huyền Thoại
Re: Ðề: Ngày tàn của torrent sắp đến

khi nào đến Fshare đây?? :)) :D :D :D

khi nào thằng rapidshare thằng MF... nó sập thì thằng VN nhỏ bé như mình nó mới dòm ngó :))

VN còn khối gì web torrent...

tương lai thì Fshare va 4share.vn trở nên bá đạo.:">

Giờ chỉ chơi 1 direct link của 4share fshare chứ tor mình ko quan tâm :D

Fshare vaf 4share tự có nội dung cho các bác down à?
Các uploader cũng phải lấy nguồn từ các tracker hoặc direct nước ngoài về up lại. Nguồn cung không có thì Fshare hay 4share cũng húp nước lã hết.

Trauvanght

Active Member

Liệu có thật thế không? torrent đừng đai!:(

Re: Ngày tàn của torrent sắp đến

thế giới mà không share thì Việt Nam lấy đâu ra mà chép =))
đọc tin này mà buồn 5 phút :-$

lancan

Re: Ðề: Ngày tàn của torrent sắp đến

Bác chủ thớt có địa chỉ nào nữa không cho AE một tí, utorent mình không sử dụng được nữa rồi

dntk44tdh3

Active Member
Không chỉ có những trang web chia sẻ mà ngay cả phương pháp chia sẽ dữ liệu P2P phổ biến hiện nay cũng đang gặp nguy hiểm
các bác nên chú ý cái chi tiết này,nếu thành sự thật thì rất gay đấy,P2P không chỉ có down torrent mà còn có sopcast nữa.Em cũng down chủ yếu bằng torrent còn fshare hay 4share chỉ là nơi up của các uploader Việt thôi,nước ngoài mà không share thì VN cũng chả có phim nào được. Hi vọng là được như bác Hải Đăng nói

Tin nghe shock nhưng mà mình thì ko sợ dù chuyên tò rần đây
Đơn giản vì giao thức này rất khó sờ gáy nhé, dù 1 số web bị đóng nhưng chỉ là bình diện nước Mỹ chứ như Nga hay 1 số nước khác ở Đông Âu thì còn lâu lắm các thím ạ :D

pettomax

Active Member
Ðề: Ngày tàn của torrent sắp đến!?

hơi đâu mà lo,mất cái này thì có cái khác chứ lo gì......hi

hvcvuong

Member

Ko torrent thì online flash, ko lo đâu các bạn. Thế giới còn vô vàn thiên tài tiềm ẩn .

Rhett Butler

Well-Known Member
Việc dần đóng cửa các trang chia sẻ dữ liệu sẽ khiến internet mất đi nhiều ý nghĩa. Nó phần nào giúp hạn chế dùng hàng lậu, nhưng cũng đồng thời hạn chế việc phổ biến văn hoá phẩm đến đông đảo công chúng...

trinhquocvinh82

Well-Known Member

các trang chia sẻ phim lần lượt ra đi, sau này còn ai mà chia sẻ đây. Chuẩn bị tiền mua đĩa về xem thôi....hehe

mình cũng quý mến Tor lắm. nghe tin này hơi buồn:-$

huy_nguyen010

Thử tưởng tượng ngày nào đó, soft, game, OS, cái gì mình cũng phải mua bản quyển hết thì chắc dẹp cái máy tính luôn chứ còn gì nữa để mà giải trí !!! Hi vọng những cái server share file ở Vietnam mình không bị ảnh hưởng !

Bên trên