Ngày tàn của torrent sắp đến!?

pnisoft

Ðề: Ngày tàn của torrent sắp đến!?

Theo em nghĩ cái ngày fshare và 4share ngăn cản vi phạm bản quyền cũng đến không xa đâu. các bác kéo hết về cho vào ổ cứng đi nhé. 2 cái anh này đang câu khách khi đã ổn rồi thì cũng làm giống mấy cái anh kia thôi " nếu muốn sống"

cub8193

Member
Ðề: Re: Ngày tàn của torrent sắp đến!?

Chết rồi thế thì cái đầu HDP của em mới mua phải bỏ xó sao?hehe giá HDD fen này sẽ rớt thê thảm nhỉ

0tajsa0

Member

cái này chỉ ảnh hưởng đến mấy bác chơi torrent thôi...e o biết chơi nên chả có gì ảnh hưởng cả :D

trung750

Member

VN gia nhập WTO rồi nên trước sau gì Fshare và 4share cũng phải tuân thu luật bản quyền thôi....

achye1805

Well-Known Member

utorrent tích hợp linh tinh thì dùng phiên bản thấp thôi 2.0.4 ý, và đừng có nâng cấp làm gì :)

welcometosaigon

Well-Known Member

Rồi sẽ có cách khác thôi, cuộc chiến không bao giờ ngừng lại. Công nghệ vẫn phát triển không ngừng mà !

VThanhgtvt

Well-Known Member

tới cả torrent thì cũng đủ làm các host lạnh sống lưng đây...

diathanvn

Em nghỉ chơi với torent từ dạo kéo liên tiếp nhiều phim, cái ổ đĩa nhà em băng hà, chả là ổ của em đã già, mà còn phải cù cưa với torrent nên đã đứt mạch giữa đường :( mà dạo sau này em kéo torrent thấy lâu chứ ko dc nhanh như trước, lâu lâu còn báo fail chả bít vì sao luôn.

xiong94

chủ yếu down torrent... chắc phải chuyển hẳn sang MF FS #-o

utorrent là 1 trình download tor...ngoài nó ra còn nhiều soft khác mà...utor là phổ biến nhất...nhiều tracker chấp nhận nhất...

utorrent ko update là xong, torrent là p2p, có mà cấm được.
Ko có torrent thì các bác cũng chẳng có phim down ở fshare với 4share đâu.

HLT

Member
Ðề: Re: Ðề: Ngày tàn của torrent sắp đến

chủ thớt đang nói về phần mềm download mà bác . Demonoid chỉ là 1 trang web đã chết mà thôi . utorrent mà download có bản quyền nữa thì chắc ...

thì mình chuyển sang bittorrent hoặc media mà dùng. Đâu phải mỗi 1 chương trình đâu.

hoasimtim

Well-Known Member
Những file lớn mình thường hay tìm đến torrent, kiểu này thì nguy rùi:D

dia

Well-Known Member

Ko có trang này thi down ở trang khác.Chơi trong nước cho nó chắc đi các Bác

Bên trên