Offline ngày 31 / 10 / 2010 Hội HD Hà Nội ( Hình ảnh, video trang 17 )

• Bắt đầu HD Hà Nội
  • Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

incoasi

Member
Ðề: Offline định kỳ 14h ngày 31 / 10 / 2010 tại HD cafe 336A Bà triệu ( Lịch chính thức trang 1 )

Nhà cháu xin đăng ký phát.
Sẽ mang theo máy chiếu HD20, màn chiếu và con Novatron WT82.

Nghé

Active Member
Ðề: Offline định kỳ 14h ngày 31 / 10 / 2010 tại HD cafe 336A Bà triệu ( Lịch chính thức trang 1 )

Cho em hỏi có bán ưu đãi mấy cái cục phát HD k các bác

coolpix8700

Well-Known Member

Em xin đăng ký, vì 31 mới từ Hạ Long về, chỉ trừ quá muộn, còn em sẽ đến
Cầm tay: 0913598422

sieucan

Active Member

Em vừa tự xử thêm emm và bác TQN vào danh sách.

Nhok

Cho Nhok đăng ký 1 chân nhé , hôm đó cố gắng đến sớm :))
Có jì PM sau nhé :)

Nouvo_RC

Cho em hỏi có bán ưu đãi mấy cái cục phát HD k các bác

Trình diễn công nghệ xong...............USB sẽ tặng luôn mấy cục phát HD đó mà...........vác về nhà làm giề cho mất công :))

Nghé

Active Member

Trình diễn công nghệ xong...............USB sẽ tặng luôn mấy cục phát HD đó mà...........vác về nhà làm giề cho mất công :))

Nếu vậy tốt quá, hôm đó đi cố gắng xí chỗ gần cái đầu HD chờ cơ hội8->

laohacvaconvac

WOW vậy mình phải chuẩn bị mấy cái bao tải hay túi nilong đen xách cho nó tiện ;))

usbvn

em cáo bênh đây ! mang đi mà không mang về thì sư tử nhà em nó ...:| mặc dù sư tử đã dũa hết móng nhưng răng nó còn khoẻ lắm ạ ...

Đang nằm ở Buôn Ma Thuật, buồn quá, không tham dự off với mọi người được rồi!

hunggz

e xin hủy suất của e, có công việc đột xuất, ko thể tham dự đc, mong bà con cô bác thông cảm :(

Nghé

Active Member
Nhờ các bác tư vấn hộ em dùng đầu HD ngon bổ rẻ

K biết lập topic này trong đây có bị phạm quy gì không nhưng mà vì chuyện này em muốn hỏi nội bộ thôi, không muốn ra ngoài. Các bác mod xét thấy cho em ở đây hay di chuyển nó đi đâu thì em xin nghe lời :D
Cái đầu M880 của em thằng bạn nó qua nhà chơi bị nó vác về làm của riêng rồi nên em cần sắm cái mới, trong này thấy có bác...... bán nhưng k thấy nick YM nên em cứ hỏi cụ thể luôn là với tiêu chí ngon bổ rẻ thì em nên chọn con nào về dùng, nếu mua thì được ưu đãi như thế nào ạ :D, các bác am hiểu nhiều về cái này tư vấn em phát nhé.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

dangnham

Ðề: Nhờ các bác tư vấn hộ em dùng đầu HD ngon bổ rẻ

Đây. nick của....... đây, bác cứ hỏi trực tiếp nhé.

H

HD Hà Nội

Guest
Ðề: Nhờ các bác tư vấn hộ em dùng đầu HD ngon bổ rẻ

K biết lập topic này trong đây có bị phạm quy gì không nhưng mà vì chuyện này em muốn hỏi nội bộ thôi, không muốn ra ngoài. Các bác mod xét thấy cho em ở đây hay di chuyển nó đi đâu thì em xin nghe lời :D
Cái đầu M880 của em thằng bạn nó qua nhà chơi bị nó vác về làm của riêng rồi nên em cần sắm cái mới, trong này thấy có bác.... bán nhưng k thấy nick YM nên em cứ hỏi cụ thể luôn là với tiêu chí ngon bổ rẻ thì em nên chọn con nào về dùng, nếu mua thì được ưu đãi như thế nào ạ :D, các bác am hiểu nhiều về cái này tư vấn em phát nhé.

Vấn đề bác hỏi trùng với cuộc Offline ngày 31 đấy :))
Tham dự là biết hết ngay, move qua đó tha hồ hỏi nhé nghé kưng :))

hunggz

e xin hủy suất của e, có công việc đột xuất, ko thể tham dự đc, mong bà con cô bác thông cảm :(

ô là la cha cha, e xin hoãn công việc roài, nên lại đi off đc với các bác <:p bác hà nội đừng bôi vàng e nữa nhá

bibiyeu

Cho mình đăng kí một xuất với ^^!

dangnham

Danh sách đi off đông quá nhỉ.

Ai đăng ký mà không đi thì cứ 50k vào quỹ nhá =))

overkillx

Huyền Thoại

Tình hình là mình cũng có việc nhưng không đột xuất :D
Cho đăng ký 1 vé ngồi gần hiện vật :))

dangnham

Áp dụng luật trong bảo tàng : " Quý khách tham quan nhưng Cấm Sờ Hiện Vật " =))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên