PANASONIC PLASMA TH-P50ST50V: Thỏa mãn niềm đam mê!

lahabentin

Well-Known Member
Hi cả nhà,mình xin phép khoe hàng tí để mai còn đi công tác xa gần tuần,chán ặc...

Chiều em về đến nhà anh vận chuyển đã đưa em nó đến- cái số em chả được khui thùng em nào...cả em mua cho ông bô lẫn em này,về thì em nó đã bị lột " trần truồng" ra hết rùi...hik..nhìn cái hộp to phát khiếp,bằng đến 2/3 cái giường 2m của em.
Công nhận về nhà, 1 mình em nó trông còn hoành tráng hơn,đẹp hơn...nhưng khai với bà pô có 20tr vì plasma năm ngoái mà ( cụ thắc mắc...sao cái của tao 46'' hơn 20tr mà xấu thế ?ko mua tao cái dư thế này... hik...) .

Thui khuya rùi em up bừa vài tấm gọi là cảm ơn các bác tư vấn nhé:

1.

2.

3.

4.

5. Hiện tại em để trong cái phòng ngủ bé xíu,khoảng cách có 2.7m,TV to quá treo lên ăn quá vào 1/3 cửa sổ,phơi mưa -phơi nắng tí cho nó dạn dầy. mùa hè em lại vác ra phòng ngoài kế bên to thoáng hơn- vì giá em đã gá sẵn rùi.

6. Tấm cuối .

ps: sin lỗi hình vẹo vọ tí vì chụp vội cho vợ con còn đi ngủ ạ...

Xem mấy kênh VN gần nhìn cũng ko quá tệ tuy nhiên khi chuyển qua HD thì chả muốn quay lại nữa.

Good nite cả nhà. Mai em Sapa thẳng tiến...chỉ sướng vợ thui ah.
TV Plasma, bác chụp nghiêng thế là đúng rồi. Đúng ra phải nghiêng hơn nữa kia thì mấy em LED mới chết đứng! =))=))=))
À! quên, khi nào đi công tác về bác chụp thêm quả test " Hở sáng " nữa nhé!

vinagoh

Well-Known Member
Ðề: PANASONIC PLASMA TH-P50ST50V: Thỏa mãn niềm đam mê!

Dạo này các Bác ăn chơi quá.......em chưa có xèng để nâng cấp đây. :((
Còn vụ hở sáng đối với Plasma hả, vô tư đê.........

HDbeginner

Hiện em chưa chụp test màn hình nhưng có xem qua rùi,đen kít,ko 1 dấu tích,ko sọc kẻ chết nguy hiểm ( để được đổi St60 ha ha )... Bị ông bô kêu to quá cho cái phòng bé tẹo của em.

neo8x

Well-Known Member
bạn sửa lại cái phòng cho xứng với em nó chút, ai lại để thế kia

Minhsur

Banned
Hiện em chưa chụp test màn hình nhưng có xem qua rùi,đen kít,ko 1 dấu tích,ko sọc kẻ chết nguy hiểm ( để được đổi St60 ha ha )... Bị ông bô kêu to quá cho cái phòng bé tẹo của em.

Chúc mừng, chúc mừng. Chụp ảnh kiểu này chắc cũng gần ngang cơ bác Lahabentin.

HDbeginner

Mẫu ko quyết định vụ này bác hehe,em khoái cái phòng như bác chụp để đặt "mẫu" của em.Chắc phấn đấu thêm 20nawm nữa vậy.

vinh do

Active Member
nhìn tv của bác mà thấy thèm,trang trí cái phòng lại là ổn rồi,chúc mừng hen

Chỉnh sửa lần cuối:

do_long_khach

Well-Known Member

Cho em hỏi ST50V và ST30V khác nhau cái gì ạ? Em đang định quyết 1 trong 2 thằng này cho xong.

linhcool

hay wa, em dang phan van ko biet nen mua plasma nao. Thanks bac

bonghd

Active Member

Cho em hỏi ST50V và ST30V khác nhau cái gì ạ? Em đang định quyết 1 trong 2 thằng này cho xong.

Bác khéo đùa anh em thế?!
Thôi thì em cứ cho là bác hỏi thật lòng nên trả lời bác vậy. ST50 là đời 2012, thiết kế đẹp hơn, kính 3D dùng pin, kính 3D của hãng khác nếu có ghi 3D full HD glasses thì cũng xem được ( tất nhiên chỉ 3D và 8/10 so với kính xịn theo TV, kính xịn khi bật phim 3D mà ko muốn xem 3D thì cứ đeo kính nhưng nhớ gạt sang nút off trên gọng kính....thế là xem 2D phê lòi). ST30 là đời 2011, kính 3D đời này chỉ xem được cho chính đời này. Một số điểm cơ bản như thế bác ạ! Những thông số khác thì bác cứ hỏi trên Google nhé!

P/s: Xin phép bác Lahabentin khi em múa mép trong nhà của bác ạ!

Chỉnh sửa lần cuối:

do_long_khach

Well-Known Member

Vâng lâu ngày ko theo dõi thị trường TV bác ạ. Có lẽ em mua con ST50.

Bên trên