PANASONIC PLASMA TH-P50ST50V: Thỏa mãn niềm đam mê!

do_long_khach

Well-Known Member
Ðề: PANASONIC PLASMA TH-P50ST50V: Thỏa mãn niềm đam mê!

Vâng lùng ko được thì chờ mấy con 2013

lahabentin

Well-Known Member
Re: Ðề: PANASONIC PLASMA TH-P50ST50V: Thỏa mãn niềm đam mê!

Bác khéo đùa anh em thế?!
Thôi thì em cứ cho là bác hỏi thật lòng nên trả lời bác vậy. ST50 là đời 2012, thiết kế đẹp hơn, kính 3D dùng pin, kính 3D của hãng khác nếu có ghi 3D full HD grasses thì cũng xem được ( tất nhiên chỉ 3D và 8/10 so với kính xịn theo TV, kính xịn khi bật phim 3D mà ko muốn xem 3D thì cứ đeo kính nhưng nhớ gạt sang nút off trên gọng kính....thế là xem 2D phê lòi). ST30 là đời 2011, kính 3D đời này chỉ xem được cho chính đời này. Một số điểm cơ bản như thế bác ạ! Những thông số khác thì bác cứ hỏi trên Google nhé!

P/s: Xin phép bác Lahabentin khi em múa mép trong nhà của bác ạ!
Lâu quá không gặp bạn! Thế nào rồi, qua một thời gian sử dụng, bạn cũng nên đưa ra ý kiến xác thực khách quan về con ST50 của bạn để mọi người tham khảo nhé!

bonghd

Active Member
Ðề: Re: Ðề: PANASONIC PLASMA TH-P50ST50V: Thỏa mãn niềm đam mê!

Chào anh Lahabentin!
Hồi trước Tết e cũng khá bận + máy tính phải đưa đi viện nên cũng không vào diễn đàn thường xuyên anh ạ!Em xin khất....vào thời gian tới cũng sẽ chia sẻ vài thông tin với ACE trên diễn đàn

love HD

Member

Hổng biết khoảng tháng 6/2013 Model 2013 bán ở VN chưa vậy mấy bác ?

---------- Post added 25-03-2013 at 11:08:18 AM ----------

Hổng biết khoảng tháng 6/2013 Model 2013 bán ở VN chưa vậy mấy bác ?

nhungsieunhan9x

Active Member

Bên em vẫn Demo em 55ST30 hàng Thái Lan đó. Bác nào có nhu cầu thì qua bên e coi thử xem sao. P/S: hàng vẫn mới ko chầy xước ạ. Gía đặc biệt cho bác nào thiện chí mua ạ; \m/

soildsnake

Active Member

hix hix không bít tới lúc e ra trường đi làm có còn cái Plasma nào ko nữa :(:)((

locnp

Well-Known Member

Giờ kiếm plasma pana đỏ mắt, buồn quá pana ơi :(

lahabentin

Well-Known Member
Re: Ðề: PANASONIC PLASMA TH-P50ST50V: Thỏa mãn niềm đam mê!

Giờ kiếm plasma pana đỏ mắt, buồn quá pana ơi :(
Chào bác Lộc! Lúc này vẫn chụp choẹt thường xuyên chứ?
Plasma của Pana sẽ còn một seri 60 nữa, có thể khoảng tháng 8 là có mặt tại VN. Bác có thể chờ để tậu. Nếu đúng như lời đồn, nó là seri cuối cùng thì xem như mua là kiểng, làm mẫu, làm của và làm kỷ niệm luôn! Thân.

Junio

Member

Plasma của Pana sẽ còn một seri 60 nữa, có thể khoảng tháng 8 là có mặt tại VN. Bác có thể chờ để tậu. Nếu đúng như lời đồn, nó là seri cuối cùng thì xem như mua là kiểng, làm mẫu, làm của và làm kỷ niệm luôn! Thân.

Trời tháng 8 ?!?!? Hic đợi sao nổi ta, nản quá, đang máu (mà lại ít máu) :(

locnp

Well-Known Member

Dạo này em ít chụp lắm, đa phần chụp bằng camera phone thôi :)

soildsnake

Active Member

Ko phải mong đâu b,đến lúc đó Oled rẻ như Plasma bây giờ rùi,khỏi lo,ko có tiền mua luôn lại đỡ sốt ruột hehe

Cái chính là kím 1 em plasma về xem HD với chơi game là chủ yếu thoai, còn làm kie niệm của 1 tượng đài công nghệ nữa chứ

vinh do

Active Member
lâu quá mới dào lại nhà của chủ thớt,nhìn pic cuối trang 1,mà chảy nước miếng :>,plasma pana nuôn nuôn là đỉnh của đỉnh :-bd

lahabentin

Well-Known Member
lâu quá mới dào lại nhà của chủ thớt,nhìn pic cuối trang 1,mà chảy nước miếng :>,plasma pana nuôn nuôn là đỉnh của đỉnh :-bd
Ối dào! Thím ghé chơi, tôi mừng quá! Nâu lay thím cứ ghé nhà bác Minhsur ngắm hàng đỉnh không, cứ tưởng thím quên đường qua đây dzồi!

vinh do

Active Member
Ối dào! Thím ghé chơi, tôi mừng quá! Nâu lay thím cứ ghé nhà bác Minhsur ngắm hàng đỉnh không, cứ tưởng thím quên đường qua đây dzồi!
muốn ghé qua,nhưng sợ người ta hông tiếp chứ :D,còn bác minhsur ghê nắm đó nha :>,yếu yếu nà chết dới ống liền đó ;)),mới nghe tin plasma pana tiếp tuc phát huy nữa,nên cũng dui mừng,ae hãy chia sẻ niềm dui này cho nhau hen :">
Bác làm em sặc suýt xỉu!
ông có xỉu thì xỉu ở nhà nha,chứ đang mần mà dậy,chắc chết qué...;))

Bên trên