PANASONIC PLASMA TH-P50ST50V: Thỏa mãn niềm đam mê!

usename

Member
Ðề: PANASONIC PLASMA TH-P50ST50V: Thỏa mãn niềm đam mê!

chờ 1 em 2013 tầm 30 củ (kịch kim của mình) ^^ ko biết nhấc đc e nào đây

Minhsur

Banned
Re: Ðề: PANASONIC PLASMA TH-P50ST50V: Thỏa mãn niềm đam mê!

chờ 1 em 2013 tầm 30 củ (kịch kim của mình) ^^ ko biết nhấc đc e nào đây

Đến giờ này thì chờ là thượng sách. Hý vọng cuối tháng 4 có tin hàng về. Nếu giá cao quá thì thôi. Nhưng hàng đời cũ chắc sẽ tiếp tục hạ thêm.
30 củ bác sẽ có nhiều lựa chọn lắm.

vinh do

Active Member
Re: Ðề: PANASONIC PLASMA TH-P50ST50V: Thỏa mãn niềm đam mê!

Đến giờ này thì chờ là thượng sách. Hý vọng cuối tháng 4 có tin hàng về. Nếu giá cao quá thì thôi. Nhưng hàng đời cũ chắc sẽ tiếp tục hạ thêm.
30 củ bác sẽ có nhiều lựa chọn lắm.

thấy dms8 để giá con 65st50 48,5t,ae thích chơi nổi thì múc đi kìa,chẳng hạn như ông minhsur chăng???:-j

NguyenNgoan

Tìm đỏ mắt cũg k còn e st, ut nào cả. Chỉ có e 50XT50 ở Gia Thành giá mềm 17T, còn 65St50 giá ngất luôn. Chờ k nổi chắc múc e PS51E8000 của SS quá.

vinh do

Active Member
Re: Ðề: Re: Ðề: PANASONIC PLASMA TH-P50ST50V: Thỏa mãn niềm đam mê!

Bác Vinh do cho hỏi dms8 là tên cửa hàng nào.
bạn dào wed dienmayso8 hen,ở sg nha
gặp cụ Google k cần hỏi bạn ơi. ĐMS8 giá ok nhưg ở xa quá. Tận Bến Phú Định, Q8.

gọi điện thoại nói chuyện xong. ông thích thì nó chở đến tận nhà nuôn,chứ ông có chở đâu mà lo...:-j

bongtrang

Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: PANASONIC PLASMA TH-P50ST50V: Thỏa mãn niềm đam mê!

Cám ơn bác VinhDo nhé, tiếc là mình lại ở Hà nội

neo8x

Well-Known Member
E đang dư 3 kính 3D Panasonic 2011 (2 kính sạc TY-EW3D2M và 1 kính pin TY-EW3D10) mới 100% fullbox nguyên nilon, hàng chính hãng
Bác nào có nhu cầu thì pm hoặc LH e (0906.092.886). Hoặc bác nào có kính Pana 2012 thì đổi với e cũng đc

Chỉnh sửa lần cuối:

tommydu

Member
Ðề: PANASONIC PLASMA TH-P50ST50V: Thỏa mãn niềm đam mê!

Em ở SG, hỏi khắp nơi mà không chỗ nào còn con này (Ánh Ngân, TMP, dienmay8..). Bác nào biết CH nào ở SG bán con này share em với ạ, em cám ơn các bác

vinh do

Active Member
lâu quá hông ghé nhà thím,dạo này thím làm ăn da sao???năm mới có dự tính lên 55 hay 60in st,vt gì hông nè?:D

bonghd

Active Member
Ðề: Re: PANASONIC PLASMA TH-P50ST50V: Thỏa mãn niềm đam mê!

lâu quá hông ghé nhà thím,dạo này thím làm ăn da sao???năm mới có dự tính lên 55 hay 60in st,vt gì hông nè?:D

Thím Vinh do đã kiếm được con Pana 2013 nào vất phòng ngủ chưa? Bác Laha theo như nhìn nhận bên ngoài thì là đàn ông đấy thím ạ! E đã được diện kiến, uống cà phê và đàm đạo với bác ấy cả buổi chiều đới...Thím cứ hay gọi đàn ông tụi tớ là thím với mợ.....kỳ dzậy ta!?

vinh do

Active Member
Re: Ðề: Re: PANASONIC PLASMA TH-P50ST50V: Thỏa mãn niềm đam mê!

Thím Vinh do đã kiếm được con Pana 2013 nào vất phòng ngủ chưa? Bác Laha theo như nhìn nhận bên ngoài thì là đàn ông đấy thím ạ! E đã được diện kiến, uống cà phê và đàm đạo với bác ấy cả buổi chiều đới...Thím cứ hay gọi đàn ông tụi tớ là thím với mợ.....kỳ dzậy ta!?

cha ông anh cũng dể ý dữ hen ;)).chúc mấy ông anh sang năm mới có nhiều đồ chơi mới hen...:D

bonghd

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Re: PANASONIC PLASMA TH-P50ST50V: Thỏa mãn niềm đam mê!

Lâu không có bác nào sắm Plasma hay sao mà thớt này chìm lâu thế?!
Em mới sắm cho cậu em SS 51F4900....xem cũng phê lòi

ldlbq

Member

Lâu không có bác nào sắm Plasma hay sao mà thớt này chìm lâu thế?!
Em mới sắm cho cậu em SS 51F4900....xem cũng phê lòi

Muốn sắm 65VT60 cho phòng khách để mang 55VT50 vào phòng ngủ mà ở VN lại không có. Import thì lại lo Pana Vietnam không bảo hành. Chán Pana thật, SX TV ngon lành mà lại không chịu bán tại VN.

bonghd

Active Member

Bác cho hỏi e này với e pana 50x60 thì chất hình thế nào ?

Hiện em sở hữu ST, ông anh UT và X60. So với ST thì 8/10, với UT 9/10 nhưng F4900 đỡ bị chói hơn nếu xem phòng sáng, còn với X60 thì cũng 9/10 bác ạ. Kém hơn về màu sắc và độ sâu màu đen

Bên trên