PJM Football Club - Nơi niềm vui tụ lại

Nghia_PMT

Well-Known Member
Ðề: Pyjama Fc

Móa ơi , member khác nhìn size áo của hội mình thôi là biết liền , ông nào cũng bụng phệ phệ , chạy thì nó lúc la lúc lắc chẳng biết đá bằng chân trái hay chân phải nữa , kiểu này lạng quạng lại bị phá sản sớm quá

Đá chân phải ko đc thì đá chân trái mà trái ko đc nữa thì giữa luôn =))

ngoclong

Active Member
Ðề: Pyjama Fc

Giề đây , Chú đừng làm nhục chí anh em nhé, cái này gọi là thể tháo đấy, ráng chơi cho bụng nó nhỏ lại, với lại như mình là bị mấy bố ép buộc phải chơi đây, đang tìm phương án chuồn mà chưa được đây

Chắc chuồn hổng được rồi, thôi kệ cứ ra sân rồi tính. Sút gôn đối phương hổng được thì đốt lưới nhà, thể nào cũng bị đuổi ra nghỉ sớm uống cà phê.

rita

Well-Known Member
Ðề: PJM Fc

Cho em xin 1 chân đi các bác. Hôm nay tham gia hụt chầu cafe rồi. Cho em xin size XXL nha, số nào cũng được.

rita

Well-Known Member

Nhất trí luôn. Hụt cafe được number one.
Thích quá. Khi nào thì có số vậy mấy bác. Em nôn quá rồi. :)

rita

Well-Known Member

Cái vụ đá banh đá bóng này em thích từ bé rồi, nhưng vì đá dở quá nên toàn bị bắt ở ngoài lụm banh không à. Không biết tham gia hội mình tình hình có khá hơn không nữa, nhưng chắc chắc một điều là bây giờ hơn hồi nhỏ là có cái bụng to hơn 8-} thôi.

xitrum8x

Active Member

Logo PMJ FC - các bác cho ý kiến, làm đại thôi trình em còn kém lắm :

Chỉnh sửa lần cuối:

Logo này đẹp nhưng có phần thiếu thực tế anh P ơi =)) Ko thấy hình Chivas + Ken

Vị trí + lối đá của em rất giống Xavi, nhớ cho em số đẹp đẹp nghen =))
Hehe...Dữ dằn nha. :)
Mấy ông này đá sân 2m vuông ko àh H.A ơi =))
Thế T chưa đá bao giờ à...Nhanh nhanh có Team ae mình giao lưu phát hè. :-bd
Logo PMJ FC - các bác cho ý kiến, làm đại thôi trình em còn kém lắm :
"YOU'LL NEVER WALK ALONE" :-B

whitevndragon

Active Member

Bác T ới !
Xúc tiến rốp rẽn đi, ngứa giò quá rồi !!!!!! ( cho xin 1 chân lụm banh :)):)):)) )

rita

Well-Known Member

Cố lên các bác ơi !
Thường thì ai cũng giành đá tiền đạo, riêng em từ bé đến giờ không ham ghi bàn, nên em xin 1 chân hậu vệ cánh trái ( vì em thuận chân trái mờ ) nha !
Tới luôn đi các bác ơi !

TamNhinSo.Net

Active Member

Đã update danh sách ở trang 1. Các bác sau đây bổ sung thông tin còn thiếu giùm:
10 NgheoMaHamHo
11 HienNguyenShop
12 Ngoclong
13 safin198
14 rita

Ðề: PJM Football Club - Nơi niềm vui tụ lại

Thành lập PiJaMa football club, viết tắt PJM FC. Mời anh em tham gia va đằn ký số áo theo mẫu: ngọc tài, số 10, size M

Trí Thịnh, số 69 , Tiền Vệ Size = anh Hải :))

rita

Well-Known Member
Ðề: PJM Football Club - Nơi niềm vui tụ lại

Ke ke, bác T chơi em nha, đang numberone rớt thành fourteen luôn, đau lòng wé !:-S
Tất cả vì sự nghiệp banh bóng Pijama em đành chấp nhận luôn, nhanh lên nào các bác.
Còn cái vụ quần sao mấy bác, tối qua có nói mà sao không thấy bác T nhắc zậy, chắc đá banh không q quá @-)@-).

Bên trên