PJM Football Club - Nơi niềm vui tụ lại

rita

Well-Known Member
Ðề: PJM Fc

Em rita tên Đức Bình nha, vị trí sở trường - banh qua người ở lại - hậu vệ cánh trái nha, số thì số mấy cũng được,
thôi cho em xin số 86 đi nha các bác, càng to càng tốt XXL mờ.

SonyNguyen

Active Member
Ðề: PJM Football Club - Nơi niềm vui tụ lại

Thành lập PiJaMa football club, viết tắt PJM FC. Mời anh em tham gia va đằn ký số áo theo mẫu: ngọc tài, số 10, size M

Chú này đổi tên họ của ae sai hết cả rồi: Mạnh Long nhé k phải Ngọc Long (Nhầm với bác Việt) đề nghị chú edit lại nhé.Thank

nmcgroup

Well-Known Member

các bác chắc trong sài gòn ????

TamNhinSo.Net

Active Member

Ke ke, bác T chơi em nha, đang numberone rớt thành fourteen luôn, đau lòng wé !:-S
Tất cả vì sự nghiệp banh bóng Pijama em đành chấp nhận luôn, nhanh lên nào các bác.
Còn cái vụ quần sao mấy bác, tối qua có nói mà sao không thấy bác T nhắc zậy, chắc đá banh không q quá @-)@-).

quần thì nhà ai có cái gì mang ra dùng cái ấy, người ta nói đá banh vì màu cờ sắc áo chứ ai nói vì màu cờ sắc quần bao giờ đâu :D???

TamNhinSo.Net

Active Member

Chú này đổi tên họ của ae sai hết cả rồi: Mạnh Long nhé k phải Ngọc Long (Nhầm với bác Việt) đề nghị chú edit lại nhé.Thank

Đã nói là sai xót gì anh em update để chỉnh sửa mờ. Quan trọng là size áo và số áo. Bút sa là gà lên bàn nhậu liền.

SonyNguyen

Active Member

quần thì nhà ai có cái gì mang ra dùng cái ấy, người ta nói đá banh vì màu cờ sắc áo chứ ai nói vì màu cờ sắc quần bao giờ đâu :D???
Có Quần nữa trông nó prồ hơn chú á~O)
Không thì làm mấy cái quần Bồ đội xoắn như ruột mèo ấy cho nó đẹp

Nghia_PMT

Well-Known Member

Đề nghị chỉnh sửa lại tên cái, Hữu Nghĩa chứ ko phải Thành Nghĩa, mà nghĩ thôi đừng ghi tên. Nếu ghi thì ghi nick name 4rum cho vui :D

Áo đừng in tên anh, xấu lắm ;)) với lại đá hay tụi nó biết tên cứ gọi hoài nghe nhức đầu lắm :))

safin198

Member

Cập nhật thông tin dùm anh nha Tài,Hùng số 7,vị trí chắc là tiền đạo siêu dự bị(ít khi được ra đá),size áo L

nguyenthanhliem

Đội mình đá ở đâu , khi nào vậy các anh ? Nếu dc em xin 1 chân nhé :D
Em đăng kí số 23 - Size L

whitevndragon

Active Member

Tài, để nick hoặc số là ok rồi, đừng đưa tên lên làm giề, với lại tên tự chế búa xua cào cào hết, xoá mấy cái tên tự chế đi, tớ là Nguyễn Văn Hiền cậu nhặt đâu ra cái thằng Hiếu Hiền vừa lùn vừa xấu gán vào, chơi thế lày Thầy U mà biết thì no đòn nhé

=D>=D>=D>=D>=D>

TamNhinSo.Net

Active Member

Đã update hình, lần này sai xót là cái số áo của Mr Liêm là 2386. Còn thiếu bác Việt NL chưa có đăng ký.....

SonyNguyen

Active Member

Post mẫu áo cho ae coi đóng góp ý kiến Tài ơi~O)

Đã update hình, lần này sai xót là cái số áo của Mr Liêm là 2386. Còn thiếu bác Việt NL chưa có đăng ký.....

Anh Việt chắc không đá nổi đâu, em thấy đầu gối ảnh có vẻ không còn chắc chắn lắm =)) cho ảnh làm HLV đi

TamNhinSo.Net

Active Member

Anh Việt chắc không đá nổi đâu, em thấy đầu gối ảnh có vẻ không còn chắc chắn lắm =)) cho ảnh làm HLV đi

HLV có Hiền bụng bia rồi, tướng ổng ngầu tụi đội bạn sợ ăn dép không dám đá rắn với mình. Để anh Việt làm Trợ Lý HLV

lehoang40

Cái hội này có đá bóng trên sân thật không hay chỉ đá trên bàn nhậu đây mấy bác? Hỏi thật vì nếu đá thật thì mình tham gia....:)

lehoang40

Lúc đầu thì tính là thật, nhưng đến giờ vẫn chưa khởi động được máy vì chìa khoá chưa biết để nơi mô anh ơi, tính từ hôm sinh nhật Phúc đến giờ đó anh

Khởi động đi mấy bác, mình già rồi mà cũng tham gia hội đá bóng "dưỡng sinh" của cơ quan, sinh hoạt đều đặn mỗi tuần 1 buổi 1h30' tại Sân bóng mini gần trường Hufflit.
Gọi là "dưỡng sinh" vì anh em xác định mục tiêu là đá cho khỏe người, không hơn thua...:), "ai qua, cho qua", "ai xin cho qua luôn"....hehehe.
Lúc đầu mình đá đúng 5' là ra ngoài mà thở hồng hộc rồi, bây giờ đủ sức chạy và tranh bóng được......15'...hehehe, nghĩ mệt tầm 10' là vào chạy được 15' nửa.... cứ vậy, sức khỏe cài thiện rõ mấy bác ơi.

Bên trên