PJM Football Club - Nơi niềm vui tụ lại

lehoang40

Ðề: PJM Football Club - Nơi niềm vui tụ lại

Hội này chưa biết khi nào mới xong anh ơi, đang hối thúc Tài TNS đảm nhiệm vụ áo quần cho anh em mà chưa thấy gì cả, mà mấy member khác vào nhìn size áo của hội xong là dám chấp 8 trái cho một hiệp liền, có anh tham gia thì đở tại tướng anh còn mi nhon, trừ bác Nghĩa 303 và Nghĩa PMT ra còn lại là size XXL hông hà, ra sân nhìn chạy mà cái bụng tưng tưng theo chắc cười lộn ruột luôn

Chia 2 đội ra mà đá, đội nào cũng có size áo từ L đến XXL, thì biết ai chấp ai bây giờ.............:)), nói chung là tụ tập nhau lại, la hét, quần thảo với trái banh cho nó ra mồ hôi cho khỏe người thôi.

duyanh2008

Active Member

Cái vụ thành lập đội banh và đá mỗi tuần 1 lần là nghiêm túc đó anh L ơi, để Tài lo vụ áo quần xong sẽ ra mắt liền đó anh.

@Tài: làm tặng anh Linh 1 cái áo của PJM FC luôn nhé em. Thanks em :)

lehoang40

Cái vụ thành lập đội banh và đá mỗi tuần 1 lần là nghiêm túc đó anh L ơi, để Tài lo vụ áo quần xong sẽ ra mắt liền đó anh.

@Tài: làm tặng anh Linh 1 cái áo của PJM FC luôn nhé em. Thanks em :)

OK, cho anh đăng ký 2 xuất, anh và thằng nhóc con anh, size áo: Large, số áo: số nào cũng được.
Đăng ký lấy áo trước, sau này nếu thời gian thuận tiện thì chơi với anh em luôn.
Nếu chỉ là phe ta chia nhau ra đá, thì anh đang có sẳn một bộ áo tập màu vàng (thun 3 lổ) 10 cái sẳn rồi, khi nào đi đá thì anh đem theo luôn cho.

linhuyen

Active Member

Tinh thần thể dục thể thao ghê quá ta . Hy vọng đội sẽ hoạt động trong thời gian ngắn nhất , lúc đó giao hữu với The Eagle bọn em nha \m/
Chúc thành công

vusimon

Banned

nhìn quá hoành tráng .... :D cho xin thêm 1 chân được không bác Tài :D

nguyenthanhliem

Tối nay làm luôn đi cho nóng các bác ơi ! Ngay & luôn đê
Ngứa chân lắm rồi .................

Tinh thần thể dục thể thao ghê quá ta . Hy vọng đội sẽ hoạt động trong thời gian ngắn nhất , lúc đó giao hữu với The Eagle bọn em nha \m/
Chúc thành công
Cứ me các bác già cả ko à, gừng càng già càng cay đó anh! 8-}
nhìn quá hoành tráng .... :D cho xin thêm 1 chân được không bác Tài :D
Ec,ec...A.Vũ đi lung tung à nha! 8-X

whitevndragon

Active Member
Chủ thớt chạy đâu mà dép rớt lại đây nè trời !!!!!!!!!!!!
Thành phần đội bóng ko thấy đâu chỉ thấy đội bạn xì - pam ko !?!?!?!?!?!? X_XX_XX_XX_X X_XX_XX_XX_X X_XX_XX_XX_X

nguyenthanhliem

Quy hoạch này đúng là quy hoạch treo thật rồi :-j
Hình như các bác này là nv nhà nước thì phải , đá trên bàn nhậu vs mấy em chân dài thôi =p~

vuvu

xin hỏi các bác pijama còn cho đăng ký tham gia ko. cho em một chân với

SonyNguyen

Active Member

Âm nhạc làm cuộc sống tốt đẹp hơn=))

Bên trên