Thi tiếng hát hay trên nền KOK !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Đường tình đôi ngả ,mời bác Thảo ném đá thử lãng khách :
[video=youtube;F5Tfpww69U8]http://www.youtube.com/watch?v=F5Tfpww69U8[/video]

888888888

Bài hát hay và tình cảm thế mà nam ca sỹ hát ngọng "sẽ" rõ quá. Hát như hụt hơi. Nam nữ chênh tông bét nhè ...... Đúng là karaoke dành cho ở Trển nghe nên em không cảm được ....:))

sontay99

Active Member
Ðề: Thi tiếng hát hay trên nền KOK !

Hi các bác! em làm 1 hơi hết 45 trang. trách các bác thì ít mà trách bác karaokecaocap thì nhiều vì cứ làm cho em cười 1 mình lúc 1h30' sáng. bà xã em tỉnh dậy thấy em cười 1 mình nói ông bị hâm à. thôi em đi ngủ đây, mai đọc tiếp rồi....:">;)):D:))=))

Bài hát hay và tình cảm thế mà nam ca sỹ hát ngọng "sẽ" rõ quá. Hát như hụt hơi. Nam nữ chênh tông bét nhè ...... Đúng là karaoke dành cho ở Trển nghe nên em không cảm được ....:))
Nếu bạn có văn hoá thì hát xem có bằng lãng khách không rồi hãy chém ...

Re: Ðề: Thi tiếng hát hay trên nền KOK !

Hi các bác! em làm 1 hơi hết 45 trang. trách các bác thì ít mà trách bác karaokecaocap thì nhiều vì cứ làm cho em cười 1 mình lúc 1h30' sáng. bà xã em tỉnh dậy thấy em cười 1 mình nói ông bị hâm à. thôi em đi ngủ đây, mai đọc tiếp rồi....:">;)):D:))=))
Topic này là thi hát trên nền KOK bạn ơi,nếu kiếm chác CR nên đi chỗ khác thì hay hơn..
Hy vọng là bạn biết chữ...

Ðề: Re: Thi tiếng hát hay trên nền KOK !

Nói chung hát karaoke mà ca như vầy cũng ok lắm cho 6.6 điểm khích lệ tinh thần yêu ca há ! nền nhạc thì cũng bình thường thôi, Chuẩn phối bài này nhiều người thích là : Tuấn Vũ-Giao linh đã đi vào lòng người từ thập niên 90,Thanks Bác chủ.

dangnhuquynh

Ðề: Re: Ðề: Thi tiếng hát hay trên nền KOK !

Nếu bạn có văn hoá thì hát xem có bằng lãng khách không rồi hãy chém ...

Topic này là thi hát trên nền KOK bạn ơi,nếu kiếm chác CR nên đi chỗ khác thì hay hơn..

Khiếp không biết ông này văn hoá đến đâu mà chê hết người này đến người khác. Quảng cáo thì tùm lum. Chẳng hiểu sao Mode vẫn còn thương mà chưa cho ra đảo ở để hạ bớt nhiệt văn hoá. Vote Ban ....:))

TPL

Member

Ấy ấy !!!!! anh em đang tìm hiểu các bài hát của bác mờ; sẽ có người..... hâm mộ và đồng cảm với bác ! Bác nỡ lòng nào nói thế $-)$-)$-):D:D:D:D:D:D:D:D

thaoprosound

Topic này vui là chính mà, ae ko cần căng thẳng quá, mất hòa khí, mất vui. :)

8.3 đến rồi, cùng make những lời chúc tốt đẹp đến các bà các mẹ, chị em, những người thân thiết của chúng ta nhé.

HAPPY WOMEN'S DAY !!!!!!! :x

VAN_LOC

Well-Known Member

Topic này vui là chính mà, ae ko cần căng thẳng quá, mất hòa khí, mất vui. :)

8.3 đến rồi, cùng make những lời chúc tốt đẹp đến các bà các mẹ, chị em, những người thân thiết của chúng ta nhé.

HAPPY WOMEN'S DAY !!!!!!! :x

Chúc cụ Thảo đã đổi màu nhé . Sức khỏe thành công và hạnh phúc .
@Cụ Thảo mài dao cho bén nhé .

vinagoh

Well-Known Member

AE tranh luận nên dùng từ cho vừa lòng nhau, nếu dùng từ hiềm khích chê bai, thiếu văn hoá........thì mình không nương tay đâu nhé.
Chúc AE vui vẻ.

Ðề: Re: Ðề: Thi tiếng hát hay trên nền KOK !

Cảm ơn đóng góp ý nghĩa của bác,trung tâm Asia đã cảnh báo mấy bài em hát song ca với ca sỹ của họ rồi..
Có mỗi bác và 1 người nữa biết hát như em thôi nên bác ném đá mệt nghỉ...

Bác biết hát thật đấy =))=))=))=))=))=))=))=))=))=))

Mừng bác Thảo đã lên hàng "cao cấp":D

chon_hoi

Member

Bác Thảo đổi màu lúc nào đấy nhỉ? Khao đê. Chúc mừng chị em nhân ngày 8/3 @};-@};-@};-@};-@};-@};-

Re: Ðề: Re: Thi tiếng hát hay trên nền KOK !

Nói chung hát karaoke mà ca như vầy cũng ok lắm cho 6.6 điểm khích lệ tinh thần yêu ca há ! nền nhạc thì cũng bình thường thôi, Chuẩn phối bài này nhiều người thích là : Tuấn Vũ-Giao linh đã đi vào lòng người từ thập niên 90,Thanks Bác chủ.
Đây là giọng namphalai ... Hy vọng các bạn dùng từ khách quan để tránh những xung đột không cần thiết :
[video=youtube;1Pj9mGXhKLE]http://www.youtube.com/watch?v=1Pj9mGXhKLE[/video]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên