Thi tiếng hát hay trên nền KOK !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

chon_hoi

Member
Ðề: Thi tiếng hát hay trên nền KOK !

Bác này câu view youtube ác quá. Mỗi người chỉ nên up 1 đến 2 bài để tham gia bình chọn theo đúng tiêu chí của topic. Vậy mà bác này up kinh quá. Vote..... band

Minhsur

Banned
Sao cái topic này mãi chưa bị đóng nhỉ. Lãng phí tài nguyên của HDVN.

Ðề: Re: Thi tiếng hát hay trên nền KOK !

Mấy Bác à nếu đóng thì cũng bùn lắm lấy đâu xã stress hằng ngày mấy bác ợ..Từ từ rùi bấc í sẽ hiểu mà.:))

Không dẫn link video kẻo lại bảo quảng cáo trá hình,nếu mà để nguyên logo của Hanet hay VinaKTV thì có là trá hình không vậy các bạn?
Bai Ca Ky Niem - namphalai | Bài Ca Kỷ Niệm - namphalai | Nghe - YêuCaHát
Ném đá mệt nghỉ,nhưng cần khách quan,không đố kỵ và đưa link dẫn chứng...

Người ta lập topic là để giới thiệu sản phẩm thì phải để logo để quảng cáo . Còn bác lập topic là thi tiếng hát mà bác không thi , bác lại quảng cáo sản phẩm của bác thì bị nhắc nhở là đúng rồi . Mà em nghĩ bác khỏi thi , ai cũng biết bác là nhất rồi thi làm chi cho mắc công .........:D:D

chon_hoi

Member

Công nhận bác này chém ác thật. Nick mới mà đã còm được gần 600 phát và lên HD-1080i nữa chứ. Chứng tỏ đóng góp cho diễn đàn cũng kha khá đấy nhỉ?

Re: Ðề: Thi tiếng hát hay trên nền KOK !

Công nhận bác này chém ác thật. Nick mới mà đã còm được gần 600 phát và lên HD-1080i nữa chứ. Chứng tỏ đóng góp cho diễn đàn cũng kha khá đấy nhỉ?
Em thì chưa thấy bác ấy đóng góp gì cho diễn đàn , em chỉ thấy bác ấy góp phần làm cho diễn đàn lộn xộn lên thêm :)):))

hataigiang

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Thi tiếng hát hay trên nền KOK !

Em thì chưa thấy bác ấy đóng góp gì cho diễn đàn , em chỉ thấy bác ấy góp phần làm cho diễn đàn lộn xộn lên thêm :)):))

Thế là các bạn ko biết rồi! Bác ấy đóng góp cho ae những nụ cười và ..gì nữa nhỉ -- bực mình chăng ?!!!!

manhbmc

Member
Ðề: Re: Thi tiếng hát hay trên nền KOK !

Không dẫn link video kẻo lại bảo quảng cáo trá hình,nếu mà để nguyên logo của Hanet hay VinaKTV thì có là trá hình không vậy các bạn?
Ném đá mệt nghỉ,nhưng cần khách quan,không đố kỵ và đưa link dẫn chứng...

Quay nguyên bản là đang hát bằng đầu HANET cho Anh em thấy là có bài Thành Phố Buồn cậu nhé. KKK Quảng cáo, giới thiệu sản phẩm làm đàng hoàng 1 Topic, có hình ảnh cụ thể, các tính năng kèm theo... đầy đủ. Không chê bai, nói xấu đối thủ, không tự nhận mình là cao cấp nhất, vì mình phải biết mình là ai chứ. Và được Anh em trong diễn đàn ủng hộ.

Re: Ðề: Re: Thi tiếng hát hay trên nền KOK !

Quay nguyên bản là đang hát bằng đầu HANET cho Anh em thấy là có bài Thành Phố Buồn cậu nhé. KKK Quảng cáo, giới thiệu sản phẩm làm đàng hoàng 1 Topic, có hình ảnh cụ thể, các tính năng kèm theo... đầy đủ. Không chê bai, nói xấu đối thủ, không tự nhận mình là cao cấp nhất, vì mình phải biết mình là ai chứ. Và được Anh em trong diễn đàn ủng hộ.
Tớ từng nhận định Hanet hay hơn cả bởi nó vốn là cái máy tính,tớ thấy đóng góp hay không thì tuỳ mỗi người 1 cách nghĩ...
Và điều tớ muốn nói chung quy lại vẫn là các bạn hãy dùng cái PC mà hát KOK là hay nhất...
Tớ là phòng thu nên beat của tớ được lựa chọn khá kỹ để ai hát hay sẽ có thể như ca sĩ...
Mà hát hay thì do 70% nhạc nền quyết định..
Tớ thấy buồn cười là dân ta gọi cái đầu có ổ cứng là KOK chọn bài vi tính,và diễn đàn này ca ngợi mấy đầu có ghê quá ..
Vẫn hy vọng trong các mem ở HDVN có người yêu nhạc thì sẽ hiểu thế nào là KOK cao cấp...

VAN_LOC

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Thi tiếng hát hay trên nền KOK !

Tớ từng nhận định Hanet hay hơn cả bởi nó vốn là cái máy tính,tớ thấy đóng góp hay không thì tuỳ mỗi người 1 cách nghĩ...
Và điều tớ muốn nói chung quy lại vẫn là các bạn hãy dùng cái PC mà hát KOK là hay nhất...
Tớ là phòng thu nên beat của tớ được lựa chọn khá kỹ để ai hát hay sẽ có thể như ca sĩ...
Tớ thấy buồn cười là dân ta gọi cái đầu có ổ cứng là KOK chọn bài vi tính,và diễn đàn này ca ngợi mấy đầu có ghê quá ..
Vẫn hy vọng trong các mem ở HDVN có người yêu nhạc thì sẽ hiểu thế nào là KOK cao cấp...
Lão này cũng thâm túy đấy , cứ canh ngay giờ ăn cơm xong là phọt 1 phát ..........................Thôi đi nôn đây . Chết với cái lão này quá .=))=))=))

Ðề: Re: Ðề: Re: Thi tiếng hát hay trên nền KOK !

Bác Namphalai à Út trà ôn ca vọng cổ tình anh bán chiếu chỉ có cây đàn kìm mà còn vang vội tới bây giờ không lẽ bác nói cây đàn đó quyết định 70 sự nổi tiếng của bài tình A bán chiếu của Út trà Ôn vậy? Suy nghỉ kỹ tý xíu chứ không là người AE mình lãnh gạch đá xây đủ vạn lý trường thành luôn.

Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Thi tiếng hát hay trên nền KOK !

Bác Namphalai à Út trà ôn ca vọng cổ tình anh bán chiếu chỉ có cây đàn kìm mà còn vang vội tới bây giờ không lẽ bác nói cây đàn đó quyết định 70 sự nổi tiếng của bài tình A bán chiếu của Út trà Ôn vậy? Suy nghỉ kỹ tý xíu chứ không là người AE mình lãnh gạch đá xây đủ vạn lý trường thành luôn.
Nhầm ý một chút,phải nuốt cái com vừa nãy com 1 cái mới là bản thu thành công thì 70% nhạc nền quyết định...
Hát thì ở năng khiếu,cái đó không thiết bị nào thay thế được...
Xin nuốt cái lời vừa rồi,phát lời mới là : nhạc nền chiếm 70% chất lượng của 1 bản thu âm...

Ai nôn thì nuốt chứ mình không có nôn..
Chuyện nuốt lời thì giống như là sai thì sửa ấy mà...
..Ta cứ sai rồi sửa rồi sai rồi...(Lần này mình hứa là sẽ đấu tranh nghiêm khắc trong chuyện phê bình và tự phê bình)
Nếu com sai lần nữa mình sẽ viết bản kiểm điểm cá nhân kèm dấu xác nhận của chính quyền địa phương...

Liên khúc tuyệt vời,tình ca muôn thuở cần ném đá mỏi mồm :
[video=youtube;I83ga0Qc13U]http://www.youtube.com/watch?v=I83ga0Qc13U[/video]

dangnhuquynh

Em nhờ bác Cao cấp sang bên Hà Nội mở giúp em cái topic để khai sáng khu vực bên ấy giúp em với. Bác cứ ở bên này mãi mà không chán à. Để em kêu anh em Hà nội đón bác cho long trọng ạ..... :))

Re: Ðề: Thi tiếng hát hay trên nền KOK !

Em nhờ bác Cao cấp sang bên Hà Nội mở giúp em cái topic để khai sáng khu vực bên ấy giúp em với. Bác cứ ở bên này mãi mà không chán à. Để em kêu anh em Hà nội đón bác cho long trọng ạ..... :))
Mình đi tiếp thị khắp Hà Nội về chất của KOK cao cấp mà nói cho họ thì bị họ coi thường,họ bảo nhà quê đi tư vấn ngược đất thủ đô của họ..
Chạy đến mấy quán có trải thảm đỏ mà đa số dùng Việt KTV để hát thôi,mà Việt KTV thì âm thanh mono nên không ra gì,thua xa cả Hanet...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên