Thi tiếng hát hay trên nền KOK !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

vinagoh

Well-Known Member
Ðề: Thi tiếng hát hay trên nền KOK !

AE tranh luận nên dùng từ cho vừa lòng nhau, nếu dùng từ hiềm khích chê bai, thiếu văn hoá........thì mình không nương tay đâu nhé.
Chúc AE vui vẻ.

Sau khi xem lại toàn bộ bài viết trong topic, mình nhận thấy topic này mở ra với mục đích quảng cáo dữ liệu kok chứ không đơn thuần như tiêu đề là "Thi tiếng hát kok", làm ảnh hưởng đến những AE cứ ngỡ đây là topic thi hát kok nên mới up bài hát.....
Vì vậy mình đề nghị chủ topic chuyển hướng ngay để topic này đi đúng với tiêu đề của nó, làm nơi giải trí tinh thần của nhưng ae mê kok.
Nếu mình phát hiện thêm về mục đích không đúng theo tiêu đề topic hoặc quảng cáo dưới hình thức nào thì bắt buộc phải xử lý theo nội quy của điễn đàn.
Xin cảm ơn sự hợp tác của AE.

Chỉnh sửa lần cuối:

Zing

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Thi tiếng hát hay trên nền KOK !

Đây là giọng namphalai ... Hy vọng các bạn dùng từ khách quan để tránh những xung đột không cần thiết :
[video=youtube;1Pj9mGXhKLE]http://www.youtube.com/watch?v=1Pj9mGXhKLE[/video]

đúng là cao cấp quá. Nhìn chất lượng cái video của bác làm e nhớ đến cái bộ dữ liệu karaoke của e 7 năm về trước quá. Khi đó nó là số 1. ồ yeah

Re: Ðề: Re: Thi tiếng hát hay trên nền KOK !

Đây là giọng namphalai ... Hy vọng các bạn dùng từ khách quan để tránh những xung đột không cần thiết :
[video=youtube;1Pj9mGXhKLE]http://www.youtube.com/watch?v=1Pj9mGXhKLE[/video]
Bác ca hay quá , nhỏ cháu em đang khóc em mở bài hát của bác nó nín liền ( sợ ) . Đúng là cao cấp nên cái gì cũng hay hết :D

TPL

Member
Sắp cuối tuần rồi; kế hoạch của bác namphalai show hàng ở Ha Noi ra sao rồi ?????

Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Thi tiếng hát hay trên nền KOK !

đúng là cao cấp quá. Nhìn chất lượng cái video của bác làm e nhớ đến cái bộ dữ liệu karaoke của e 7 năm về trước quá. Khi đó nó là số 1. ồ yeah
Những người yêu nhạc vàng đều biết mà bạn?Dữ liệu ngày trước của bạn mà có những bài cũ này mà âm thanh là stereo chứ không phải tách lời theo cách L-R thì cũng giá trị lắm..
Bạn xem lại hộ xem dữ liệu cũ của bạn có KOK bài "ngày đó xa rồi" theo phong cách Trường Vũ không?Mình muốn mua file VOB bài đó mà kiếm hoài không thấy...

Sắp cuối tuần rồi; kế hoạch của bác namphalai show hàng ở Ha Noi ra sao rồi ?????
Theo chương trình thì tối chủ nhật 10.3.2013 là Ofline đầu xuân của hội yeunhacvang khu vực Hà Nội..Mình sẽ có mặt ở đó,hy vọng các bạn cũng có mặt để giao lưu...Và view tư liệu KOK cao cấp của mình...

dangnhuquynh

Sau khi xem lại toàn bộ bài viết trong topic, mình nhận thấy topic này mở ra với mục đích quảng cáo dữ liệu kok chứ không đơn thuần như tiêu đề là "Thi tiếng hát kok", làm ảnh hưởng đến những AE cứ tưởng thi hát kok nện mới up bài hát.....
Vì vậy mình đề nghị chủ topic chuyển hướng ngay để topic này đi đúng với tiêu đề của nó, làm nơi giải trí tinh thần của nhưng ae mê kok.
Nếu mình phát hiện thêm về mục đích không đúng theo tiêu đề topic hoặc quảng cáo dưới hình thức nào thì bắt buộc phải xử lý theo nội quy của điễn đàn.

Theo em thì quảng cáo sang khu quảng cáo không thì vào khu vực chém gió. Clip up lên đây không được chèn quảng cáo. Không có ai thì đừng tự phong mình là số 1 là cao cấp nhất Việt nam. Suốt ngày chê người này người kia vô học. Giống Vượng Râu quá. Nên vote Ban vì tội xúc phạm thành viên hoặc dùng từ ngữ không phù hợp. Riêng việc dùng 2 nick và công bố rộng rãi như kiểu thách thức Mode đã đủ điều kiện để cho ra đảo ở rồi. Đề nghị mobe ban cảnh cáo cả hai nick để lập lại trật tự kỷ cương của Khu vực này..... Cảm ơn Mode

HD_HUNGYEN

Well-Known Member
Re: Ðề: Thi tiếng hát hay trên nền KOK !

Sau khi xem lại toàn bộ bài viết trong topic, mình nhận thấy topic này mở ra với mục đích quảng cáo dữ liệu kok chứ không đơn thuần như tiêu đề là "Thi tiếng hát kok", làm ảnh hưởng đến những AE cứ ngỡ đây là topic thi hát kok nên mới up bài hát.....
Chung quan điểm với MOD

bauthui1983

Active Member

Tiêu đề: Thi tiếng hát hay trên nền KOK.
Nhưng ông Cấp toàn tự cho của mình là hay nhất, cao cấp nhất. Còn của mọi người thì chả ra gì. Vậy thì thi cái gì????
Vote BAN

Re: Ðề: Thi tiếng hát hay trên nền KOK !

Tiêu đề: Thi tiếng hát hay trên nền KOK.
Nhưng ông Cấp toàn tự cho của mình là hay nhất, cao cấp nhất. Còn của mọi người thì chả ra gì. Vậy thì thi cái gì????
Vote BAN
Sao bạn không hát 1 bài để chứng minh bạn hát hay nhất?

bauthui1983

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Thi tiếng hát hay trên nền KOK !

Sao bạn không hát 1 bài để chứng minh bạn hát hay nhất?

Có còn câu nào mới nữa ko bạn??? Nhai đi nhai lại câu này ko thấy chán à?
Bạn xem đá bóng, nói Ronaldo trận này đá kém quá, Messi trận kia đá ko hay. Vậy phải chứng minh là đá hay hơn họ thì mới được quyền bình luận, phê bình à???
Bạn có hiểu thế nào là bình luận, là phê bình ko vậy???

hung_karaoke

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Thi tiếng hát hay trên nền KOK !

Có còn câu nào mới nữa ko bạn??? Nhai đi nhai lại câu này ko thấy chán à?
Bạn xem đá bóng, nói Ronaldo trận này đá kém quá, Messi trận kia đá ko hay. Vậy phải chứng minh là đá hay hơn họ thì mới được quyền bình luận, phê bình à???
Bạn có hiểu thế nào là bình luận, là phê bình ko vậy???

E khuyên bác đừng nên tranh luận với ông Karaokecaocap làm gì đã có nhiều người như bác rồi ko thể đỡ nổi ông đâu cứ để cho ông ý tự sướng đi bác!

hayhay

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Thi tiếng hát hay trên nền KOK !

E khuyên bác đừng nên tranh luận với ông Karaokecaocap làm gì đã có nhiều người như bác rồi ko thể đỡ nổi ông đâu cứ để cho ông ý tự sướng đi bác!

cứ để ổng tự sướng 1 thời gian rồi hết nhớt là nằm im 1 đống thôi chứ gì

bauthui1983

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Thi tiếng hát hay trên nền KOK !

;;) Em đang tập dượt để mai mốt dạy con đó chứ!
Con em chỉ cần giải thích là nó hiểu ngay, ko cứng đầu, ko cố chấp.
Nhưng cứ phải tập dượt trước để mai mốt đến giai đoạn dậy thì mà nó cứng đầu thì cũng có kinh nghiệm xử lý ;;)

Zing

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Thi tiếng hát hay trên nền KOK !

;;) Em đang tập dượt để mai mốt dạy con đó chứ!
Con em chỉ cần giải thích là nó hiểu ngay, ko cứng đầu, ko cố chấp.
Nhưng cứ phải tập dượt trước để mai mốt đến giai đoạn dậy thì mà nó cứng đầu thì cũng có kinh nghiệm xử lý ;;)

Câu nói thâm thúy quá =)))

manhbmc

Member

Thi tiếng hát hay trên nền KOK mình hát karaoke dùng điện thoại ghi lại chất lượng ngang với cậu ấy thu âm. Mà lại không tính. thế mới đau sờ cau chứ...

TPL

Member
Theo chương trình thì tối chủ nhật 10.3.2013 là Ofline đầu xuân của hội yeunhacvang khu vực Hà Nội..Mình sẽ có mặt ở đó,hy vọng các bạn cũng có mặt để giao lưu...Và view tư liệu KOK cao cấp của mình...
Thế bác... có lời mời HDVN members không nhẩy ?

sontay99

Active Member

Các cụ có câu 1 lần khiêm tốn bằng bốn lần tự kiêu. Haiz!!!!!!!!!!!!!!:-"

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên