Topic rủ rê cafe, nhậu nhẹt post vô đây

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Kinh3D

Ðề: 152 lê thanh nghi,..mưa..mưa.. rượu bia ti nhỉ ?

Bác USB mới nhậm chức nên phấn khởi quá, các cụ đâu hết cả rồi. À mà còn bác nào mới nhậm chức nữa cũng làm tí cay cay cùng anh em luôn nhể :D

kiukiu

Well-Known Member

E chở vợ đi làm chắc phải 7h15 mới có mẹt, các bác cứ tha hồ đấu nốc ao trước nhé;))

Thôi, cũng động viên gấu trốn làm 1 bữa đi, lão khao nhậm chức mà vắng mặt phu nhân sao được ;;)

Bác USB mới nhậm chức nên phấn khởi quá, các cụ đâu hết cả rồi. À mà còn bác nào mới nhậm chức nữa cũng làm tí cay cay cùng anh em luôn nhể :D

Đợt này là đại hội quan nhớn bác Kính xuống núi à :))
Lâu quá không gặp tri khỉ ;;)

Ngọ Xuân Giao

Huyền Thoại

Bác Kính nói e mới để ý, thế vụ này k phải chỉ có bộ 3 mà là bộ tứ roài:)).

Kinh3D

Thôi, cũng động viên gấu trốn làm 1 bữa đi, lão khao nhậm chức mà vắng mặt phu nhân sao được ;;)

Đợt này là đại hội quan nhớn bác Kính xuống núi à :))
Lâu quá không gặp tri khỉ ;;)

Bác Kính nói e mới để ý, thế vụ này k phải chỉ có bộ 3 mà là bộ tứ roài:)).

Ặc. Em chỉ hô hào xúi dục mọi người thôi các cụ ơi chứ em xuống tóc sắp thành chính quả rồi, girl thì đc chứ rượu thịt chó thì..........=))=))

Hô hô đang thèm nhậu và chém . Mà có vụ gì thía các bác mừng bác USB và Dao lên chức hay là " Bỗng dưng muốn uống" vậy ta?

Ngọ Xuân Giao

Huyền Thoại

Ặc. Em chỉ hô hào xúi dục mọi người thôi các cụ ơi chứ em xuống tóc sắp thành chính quả rồi, girl thì đc chứ rượu thịt chó thì..........=))=))
Ai bảo bác tối nay sẽ nhậu thịt chó vậy:-?. Chắc bác suy ra từ bài thơ "thẩn" của bác kiukiu à? Lạnh thế này chỉ có nướng lẩu mới là tuyệt thôi chứ!!!??? Tối bác đi đi, rượu say đi rồi sẽ có... gấy:))

Ngọ Xuân Giao

Huyền Thoại

Hô hô đang thèm nhậu và chém . Mà có vụ gì thía các bác mừng bác USB và Dao lên chức hay là " Bỗng dưng muốn uống" vậy ta?
Bác usb đang nhờ e hỏi số đt của bác đấy, bác để lại số ở đây để e nt cho bác ấy nhé!
Một phần rất lớn của buổi hnay là "bỗng dưng muốn uống" đó bác:)), lo xa ngày mai trời nắng=))
/Bác vứt e mượn con PS3 của bác vài hôm đc k:-?.

kiukiu

Well-Known Member

Đúng rồi, nướng và lẩu, có girl hầu rượu, ko uống rượu thì uống lavie ;;)

Thông báo ae nào trốn được làm, né được vợ thì ra 35 Thái Phiên cafe hóng mát với tụi e nhá, hiện tại có tầm 5 mạng đang di chuyển ;;)

Ngọ Xuân Giao

Huyền Thoại

Đúng rồi, nướng và lẩu, có girl hầu rượu, ko uống rượu thì uống lavie ;;)

Thông báo ae nào trốn được làm, né được vợ thì ra 35 Thái Phiên cafe hóng mát với tụi e nhá, hiện tại có tầm 5 mạng đang di chuyển ;;)
Bác vừa di chuyển vừa tường thuật đc. Bác pro thật đấy;))

Nouvo_RC

Điêu vãi,đầu vẫn nhìu tóc hơn cả mềnh đớ :)

Kinh3D

Ai bảo bác tối nay sẽ nhậu thịt chó vậy:-?. Chắc bác suy ra từ bài thơ "thẩn" của bác kiukiu à? Lạnh thế này chỉ có nướng lẩu mới là tuyệt thôi chứ!!!??? Tối bác đi đi, rượu say đi rồi sẽ có... gấy:))

Ko phải thịt chó thì món còn lại có ko hả cụ :D hổng có là em ko đủ nghị lực để xuống núi đâu =))=))

Ngọ Xuân Giao

Huyền Thoại

Ko phải thịt chó thì món còn lại có ko hả cụ :D hổng có là em ko đủ nghị lực để xuống núi đâu =))=))
E đảm bảo với bác là có. Ở trển nhiều quá, bí bách rồi hả, xuống đây xả mau lên cẩn thận lại tẩu hỏa:))

Kinh3D

Sẵn đấy bác kéo cả nico xuống núi cùng nhé!!!

Trời lạnh thế này có 2 mình ngồi gõ mõ của nhau đang sướng, ấm lắm, ở núi cao mà chả rét tẹo nào cả :D xuống dưới đó lạnh lắm cụ ơi, e hẻm xuống đâu :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên