Topic thảo luận và khoe hàng của anh em box Karaoke

hns

To bác namphalai :
Mình có đọc các bài post của bác và các nick cao cấp lẫn siêu cấp. Thiết nghĩ mạng xã hội là mạng ảo nhưng con người ngoài đời là thật, mình nghĩ với cách phát ngôn của bác thì thật sự bác không phù hợp với tiêu chí của nhiều anh em tham gia sinh hoạt trên diễn đàn hdvietnam này nói chung và box thiết bị âm thanh này nói riêng. Nên nếu có thể xin bác vui lòng tìm cho mình một diễn đàn khác phù hợp hơn để bác có thể phát huy hết khả năng cao cấp của bác. Nếu vẫn còn bất kỳ báo cáo nội dung xấu nào từ các thành viên sinh hoạt tại hdvietnam về bác buộc lòng mình phải mời bác nghĩ sinh hoạt vĩnh viễn trên diễn đàn hdvietnam này.
Mong bác hiểu

TBIZ

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Topic thảo luận và khoe hàng của anh em box Karaoke

Bác đừng giận nha: Mixer to đùng nhìn không cân xứng , kiếm cái nhon nhon cho phù hợp gia đình!:))

8 line là vừa đủ với nhu cầu của e, chứ loại 4 - 6 line thì bé lắm, tại nhà e nó ít đất nên thôi cứ đành nhìn nó vầy vậy thôi ah :D,

namphalai

Banned
Ðề: Re: Topic thảo luận và khoe hàng của anh em box Karaoke

To bác namphalai :
Mình có đọc các bài post của bác và các nick cao cấp lẫn siêu cấp. Thiết nghĩ mạng xã hội là mạng ảo nhưng con người ngoài đời là thật, mình nghĩ với cách phát ngôn của bác thì thật sự bác không phù hợp với tiêu chí của nhiều anh em tham gia sinh hoạt trên diễn đàn hdvietnam này nói chung và box thiết bị âm thanh này nói riêng. Nên nếu có thể xin bác vui lòng tìm cho mình một diễn đàn khác phù hợp hơn để bác có thể phát huy hết khả năng cao cấp của bác. Nếu vẫn còn bất kỳ báo cáo nội dung xấu nào từ các thành viên sinh hoạt tại hdvietnam về bác buộc lòng mình phải mời bác nghĩ sinh hoạt vĩnh viễn trên diễn đàn hdvietnam này.
Mong bác hiểu
Bạn nghĩ cao cấp và siêu cấp là 1 thì mong bạn delete hết các ních đó đi giúp mình để bạn sẽ biết bạn là ai khi phát ngôn như vậy...
Từ ảo và thật theo mình thì khác nhau không đáng kể nếu ai cũng quan điểm chân>thiện?mỹ
Mình thấy thất vọng chuyện không có 1 anh hùng bán phím nào của HDVN đến Cà Phê ngõ để Review KOK cao cấp nhất VN do namphalai cung cấp xem có đúng như cam kết không...

gtdu1973

Ðề: Topic thảo luận và khoe hàng của anh em box Karaoke

Nghe bác Thảo (bác nhìn giống Tạ Thiên Hoa nhỉ :) ) hát hay quá em cũng máu me nên làm 1 bài.
Effect MX300 em bán rồi (đang chờ MX400 về) nên em chỉnh Effect mềm thôi.

[video=youtube;I_CrOO8SoLA]http://www.youtube.com/watch?v=I_CrOO8SoLA[/video]

Các bác tham gia nhiệt tình cho vui đi.

namphalai

Banned

Không hát được như người ta thì đừng có mở mồm ra là không hay bằng, không nhất bằng như thế chứ. Ai chả biết bác chuyên song ca được nên khỏi cần giới thiệu.
Chờ mấy hôm nữa nghe bài đó do mình hát rồi hãy com bạn ơi..Bài đó bạn Thảo hát không sai nhịp nhưng mình thấy nó không có hồn..
Hơn nữa tranh luận về chữ hay thì cả đời không hết đâu...Chỉ tranh luận về chất lượng thì mới có chuẩn mực..Không có chuẩn mực cho đôi tai cảm thụ..

hns

Bạn nghĩ cao cấp và siêu cấp là 1 thì mong bạn delete hết các ních đó đi giúp mình để bạn sẽ biết bạn là ai khi phát ngôn như vậy...
Từ ảo và thật theo mình thì khác nhau không đáng kể nếu ai cũng quan điểm chân>thiện?mỹ
Mình thấy thất vọng chuyện không có 1 anh hùng bán phím nào của HDVN đến Cà Phê ngõ để Review KOK cao cấp nhất VN do namphalai cung cấp xem có đúng như cam kết không...

Xin thưa với bác
Đây là khu vực anh em chúng tôi tham gia trao đổi học hỏi kinh kiệm với nhau để hoàn thiện hơn về phần nghe nhìn của mình, đây không phải là nơi để bác quảng cáo các thứ về cao cấp nhất Việt Nam . Nếu sản phẩm của bác thật sự cao cấp đến thế em nghĩ nơi đây không đủ chổ cho bác phát huy hết khả năng cao cấp của bác. Mong bác tìm cho mình diễn đàn khác phù hợp hơn
Thanks

namphalai

Banned

Nghe bác Thảo (bác nhìn giống Tạ Thiên Hoa nhỉ :) ) hát hay quá em cũng máu me nên làm 1 bài.

Bạn hát hay lắm..
Hát trên máy tính hay đầu nào vậy bạn?

Mình kết giọng ca Bác này nhé rất có hồn hơn cả Bác Thảo,( Nhưng E kết giàn hát Bác Thảo hơn) huề

namphalai

Banned
Ðề: Re: Ðề: Re: Topic thảo luận và khoe hàng của anh em box Karaoke

Xin thưa với bác
Đây là khu vực anh em chúng tôi tham gia trao đổi học hỏi kinh kiệm với nhau để hoàn thiện hơn về phần nghe nhìn của mình, đây không phải là nơi để bác quảng cáo các thứ về cao cấp nhất Việt Nam . Nếu sản phẩm của bác thật sự cao cấp đến thế em nghĩ nơi đây không đủ chổ cho bác phát huy hết khả năng cao cấp của bác. Mong bác tìm cho mình diễn đàn khác phù hợp hơn
Thanks
Vậy bạn nên học chữ nhẫn để sáng suốt trong việc làm mod của bạn..
Bạn không cần phải đố kỵ với namphalai (nhìn avatar của namphalai là bạn đã hiểu điều đó)...
Mem của HDVN biết đên mình và gọi điện để học hỏi cũng có đó thưa bạn MOD...

888888888

Chán với phát ngôn không suy nghĩ của bác này lắm rồi. Chả có lý do gì mà tụi em phải đi review cái của nợ khi em đã biết nó dở hơi thế nào. Em kêu gọi các bác cùng đồng lòng Vote Ban vĩnh viễn nick cao cấp và namphalai. Bác nào đồng ý với em cứ click vào mục báo cáo nội dung xấu là xong ạ....:))

---------- Post added 11-03-2013 at 03:39:42 PM ----------

Vậy bạn nên học chữ nhẫn để sáng suốt trong việc làm mod của bạn..
Bạn không cần phải đố kỵ với namphalai (nhìn avatar của namphalai là bạn đã hiểu điều đó)...
Mem của HDVN biết đên mình và gọi điện để học hỏi cũng có đó thưa bạn MOD...

Thái độ xúc pham điều hành viên thế này là quá đáng. Vote ban ip vĩnh viễn

HDCP

Super Moderators

Bạn luôn tự hào karaoke của bạn là cao cấp nhất Việt Nam có lẽ đấy chỉ là đánh giá một cách chủ quan của bạn, tự nâng cao chính mình. Bạn nên biết ở đời không có cái gì hoàn hảo một cách tuyệt đối đâu bạn ạ. Tham gia diễn đàn chính là để học hỏi, trao đổi kiến thức và kinh nghiệm giữa các thành viên để nâng cao sự hiểu biết của mình chứ không phải là vào đây để khoe khoang một cách hợm hĩnh và thái quá như bạn, bạn cần khiêm tốn và nên lắng nghe những góp ý của mọi người hơn.

Re: Ðề: Topic thảo luận và khoe hàng của anh em box Karaoke

Anh ca hay quá :-bd , con DBX 1066 về chưa anh ?

dangnhuquynh

Chờ mấy hôm nữa nghe bài đó do mình hát rồi hãy com bạn ơi..Bài đó bạn Thảo hát không sai nhịp nhưng mình thấy nó không có hồn..
Hơn nữa tranh luận về chữ hay thì cả đời không hết đâu...Chỉ tranh luận về chất lượng thì mới có chuẩn mực..Không có chuẩn mực cho đôi tai cảm thụ..

Thái độ kiểu gì thế này. Rồi sắp tới lại gọi cho Trường Vũ với Tuấn Vũ bảo là các chú chờ anh hát rồi hãy bảo khán giả ủng hộ nhé. Các chú hát chẳng có hồn gì cả. Sợ bác này quá rồi. Đúng là cao cấp nhất việt nam. Một mình một đẳng trên mọi người.... Chắc ở Trển mới về đây ạ. Vote ban ip vĩnh viễn không cho tham gia vào diễn đàn. Đi chỗ khác chơi và nổ để lại bình yên cho anh em chúng tôi ....:))

gtdu1973

Mình kết giọng ca Bác này nhé rất có hồn hơn cả Bác Thảo,( Nhưng E kết giàn hát Bác Thảo hơn) huề

Ui giời! Em mà có được quả mic như bác Thảo thôi (ULXP thôi chứ không dám mơ tới KSM) là em nhảy tưng tưng vì sung sướng rồi bác.

oldfriend

Moderator
hy vọng ko xuất hiện thêm cái nick clone nào nữa, trả lại sự trong sạch cho box karaoke :D

Minhsur

Banned
Mình nghĩ cần phải cấm vĩnh viễn kẻ gàn dở (Tran Nam - Pha Lai) này trên HDVN. Ngoài hợm hĩnh ra, hắn còn coi thường tất thảy mọi người từ trên xuống dưới. Nguyên tắc của bất kỳ tổ chức nào cũng bắt đầu từ sự tôn trọng lẫn nhau, tôn trọng người lãnh đạo. Nhưng hắn lại chẳng tôn trọng ai cả.

Mình đề nghị con người này dù có lập nick mới với bất kỳ tên gì thì cũng nên delete ngay cho đỡ bẩn 4r.

gtdu1973

Đã ban rồi :). Chúc bác ấy vui ở phương trời mới.

hns

Tiêu chí của hdvietnam là chia sẽ học hỏi cũng như trao đổi kinh nghiệm giữa các thành viên với nhau nhằm hoàn thiện hơn phần nghe nhìn của mình chứ không dành đất cho các bác quảng cáo trá hình và phát ngôn không phù hợp như các nick namphalai cũng như cao cấp và siêu cấp , nếu các nick khác có ý định quảng cáo cho các sản phẩm cao cấp và siêu cấp thì nên xem nick này làm bài học cho mình
http://www.hdvietnam.com/diendan/23...ban-vinh-vien-nick-namphalai.html#post4627029

Em hy vọng từ nay sẽ không xuất hiện các ông như thế này nhằm làm trong sạch diễn đàn hơn
Thanks all !!!

Bên trên