Topic thảo luận và khoe hàng của anh em box Karaoke

huonglaichau3D

Re: Ðề: Topic chém gió+Khoe hàng của ae box Karaoke

Vina khác bạn nhé. Vina do bro Ngọc Anh làm giám đốc. trụ sở tại khương trung. ViệtKTV thì do anh Điệp phụ trách. trụ sở tại Hào Nam.
Ngày xưa Vina phát triển từ công ty phần mềm GP chuyên cung cấp phần mềm hát+ dữ liệu karaoke cho quán karaoke vi tính, còn Việtktv lại chuyên theo kiểu Box VOD đơn ( vân dùng case nhưng chỉ 1 case thôi còn các phòng mỗi phòng 1 box)
Việt KTV phát triên đầu VOD trước VIna nên thị phần nhiều hơn, nhiều người biết hơn.
Vina phát triển sau nhưng lấy chât lượng + dịch vụ sau khách hàng để giữ khách
VIna dễ cập nhật hơn Vietktv, vì vina cập nhật qua mạng được.
Chất lượng thì nói chung là ngang nhau hết, vì beat đều như nhau mà, Hình ảnh thì cũng giống luôn nên không thể nói cái nào tốt hơn cái nào được. Nếu có hơn thì cái chữ của Vina dễ nhìn hơn Việt. Khi cắm vào màn hình 50" thì chữ karaoke của việt sẽ nhìn xấu hơn rõ rệt so với Vina
Vina có đầu V6++ mới nói chung là dùng ổn, nhiều chức năng hơn VietKTV nhưng giá thành tốt hơn.
Còn về bảo so sánh với cali,acnos thì bạn đang đùa mình đúng k? ai lại so sánh đầu midi với VOD???
Cảm ơn bác siêu cấp rất nhiều về câu trả lời.....chỉ tiếc là bqt cho touch thank mỗi một nhát.....

namphalai

Banned
Ðề: Topic thảo luận và khoe hàng của anh em box Karaoke

Bạn nghe xem đầu nào phát ra nhạc stereo KOK như Hanet hay dùng cái PC phát KOK thì sẽ hay hơn..

phuocmobile

Well-Known Member
Mình theo dõi từ đầu đến cuối cái thread này, và cái poll bên kia bị đóng rồi nữa! Kết luận thấy rằng chưa thấy bác namphalai có tài cán đến đâu nhưng bác ngông quá, huênh hoang quá đó ạ. Diễn đàn chia sẻ kiến thức và học hỏi lẫn nhau. Bác lúc nào cũng như ông tướng ấy dở quê dở tỉnh, dở ông dở thằng!!!

subaruu

Member

Topic này là nơi a e khoe hàng cơ mà.Sao a e lại chém ở đây thế thế,tập trung vào chuyên môn tí a e ơi.

namphalai

Banned
Ðề: Re: Topic thảo luận và khoe hàng của anh em box Karaoke

Mình theo dõi từ đầu đến cuối cái thread này, và cái poll bên kia bị đóng rồi nữa! Kết luận thấy rằng chưa thấy bác namphalai có tài cán đến đâu nhưng bác ngông quá, huênh hoang quá đó ạ. Diễn đàn chia sẻ kiến thức và học hỏi lẫn nhau. Bác lúc nào cũng như ông tướng ấy dở quê dở tỉnh, dở ông dở thằng!!!
Bạn bán đầu VOD hay sao mà bảo namphalai huênh hoang?
Hay bạn cũng chẳng hiểu thế nào là mono hay stereo?
Hướng dẫn bạn cách chọn đầu bằng cách đó thì có phải là chia sẻ kiến thức hay không?

huonglaichau3D

Em cũng muốn khoe bộ giàn kok nhà em quá mà diễn đàn không có chức năng tải ảnh từ điện thoại hay sao ấy, em làm mãi không đuược.
Em hay ca nhạc vàng nên dùng nguyên dàn denon phát nhạc, phần hát em dùng riêng ampli + cặp JBL S80.
Hình ảnh em dùng màn Sam led 55 s75.....

phuocmobile

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Topic thảo luận và khoe hàng của anh em box Karaoke

Bạn bán đầu VOD hay sao mà bảo namphalai huênh hoang?
Hay bạn cũng chẳng hiểu thế nào là mono hay stereo?
Hướng dẫn bạn cách chọn đầu bằng cách đó thì có phải là chia sẻ kiến thức hay không?
Màu vàng : tôi không có buôn bán thiết bị OK nên bác hỏi thế là để lạc hướng anh em đọc! bác huênh hoang là cái thùng rỗng kêu to của bác
Màu xanh : Tôi không cần bác biết tôi hiểu mono và stereo như thế nào, nhưng mọi người đều hiểu kiến thức và tính cách của bác!
Màu đỏ : Tôi không hiểu bác nói gì :D

namphalai

Banned

19h 31 và chưa gặp 1 ai Revew tại Ca Fe Ngõ...

namphalai

Banned

20h 55 và chưa gặp 1 ai Revew tại Ca Fe Ngõ...

namphalai

Banned

Thật hài cho các anh hùng bàn phím...Mình chạy từ Hải Dương lên HN giao lưu với hội yeunhacvang ở Hn mà không thất 1 ai ở HDVN qua rì view KOK cao cấp nhất Vn của mình..
Hóa ra toàng anh hung ném đá dấu tay...Để mấy hôm nữa mình cho các bạn xem hình anh của buổi gặp gỡ hội yeunhacvang miền bắc...

tusontay

Huyền Thoại
Re: Ðề: Topic thảo luận và khoe hàng của anh em box Karaoke

Thật hài cho các anh hùng bàn phím...Mình chạy từ Hải Dương lên HN giao lưu với hội yeunhacvang ở Hn mà không thất 1 ai ở HDVN qua rì view KOK cao cấp nhất Vn của mình..
Hóa ra toàng anh hung ném đá dấu tay...Để mấy hôm nữa mình cho các bạn xem hình anh của buổi gặp gỡ hội yeunhacvang miền bắc...
Hi bác namphalai
Bác nên giữ ý tứ trong lời nói thì hay hơn đó. Không phải là mọi người ném đá dấu tay. :) Mà là mọi người "không quan tâm" tới thôi. :(
Bác muốn gặp ai thì bác gặp, bác muốn chạy đi đâu thì chạy, điều đó chả có gì bọn em phải quan tâm. :(
Ngay từ đầu em cũng đã phân tích cho bác biết, và bác cũng biết rõ nguồn gốc, xuất xứ những file KOK của bác, vậy mà bác vẫn còn kêu là cao cấp được. :(
Nói thật với bác, bác bảo bộ KOK của bác giá 20 triệu. :( Đó là bác nghĩ vậy thôi. Đối với em, mà ai có bộ đó copy free cho em em cũng không lấy, vì sao ư? Quảng cáo đầy, xem nhức cả mắt, âm thanh thì cũng chỉ xào nấu từ đĩa... chợ trời là chính, ngu mà lấy.
Bác bỏ 3 năm làm cái bộ KOK đó. Nhưng đối với em chỉ là... rác. Có lẽ em nói vậy thì bác không bằng lòng, lại bảo em ghen tức, hay bảo em làm được như thế hãy nói? :) Nhưng tính em là vậy, có gì nói nấy, không thêm không bớt. :)
Em typing những dòng này, chắc Mod cũng delete thôi, nhưng hy vọng Mod có thể du di cho bác đọc qua.
Hãy nghĩ xem mình là ai và mình đang làm cái gì nhé.
Bác là một con người đáng thương (vì không hiểu mình đang làm cái gì)? Hơn là đáng ghét (vì những phát biểu đầy nguy hiểm của bác).
Trân trọng!

Ðề: Re: Ðề: Topic thảo luận và khoe hàng của anh em box Karaoke

Bác là một con người đáng thương (vì không hiểu mình đang làm cái gì)? Hơn là đáng ghét (vì những phát biểu đầy nguy hiểm của bác).
Trân trọng![/QUOTE]
Bác TuSonTay nói đúng theo theo đồng quan điểm cá nhân mình, anyway Mình cũng chúc bạn Nam thành công trên con đường mình đã chọn! Hy vọng có ngày gặp mặt nhau để bàn luận về karaoke nhé >:D<

Chỉnh sửa lần cuối:

888888888

Re: Ðề: Topic thảo luận và khoe hàng của anh em box Karaoke

Đến giờ phút này bác đừng chối 2 nick không phải là quả bác nữa nhé. Em cũng chẳng muốn nói nhiều nhưng dường như không nói bác cứ tưởng anh em ở đây ai cũng sợ cái cao cấp của bác mà không dám nói. Em nói thật với bác là cái "đống" dữ liệu của bác chả là cái gì mà tụi em phải bỏ thời gian ngó đến làm gì. Bác tham gia hội này hội khác đấy là quyền của bác. Có những hội lập ra để cùng chung quan điểm và tự sướng với nhau. Nhiều anh em trên này đã cố gắng giữu hoà khí và không muốn bác mất mặt nhưng càng ngày cái sự tự sướng và quảng cáo của bác nó càng quá đà. Bác là thành phần tham gia vào một loạt và là tác nhân của việc đóng các topic có sự nhảy xổ vào của bác. Bác nên nhớ hdvn có được ngày hôm nay là nhờ tất cả các thành viên tham gia và đều có sự chừng mực trong lời nói. Vì em biết có nhiều bác có những hệ thống, thiết bị và dữ liệu .... Rất khủng nhưng người ta vẫn nhũn nhặn khi nói. Chứ không như bác. Cứ cái gì ai phản đổi bác lại kêu có làm được như thế không thì hãy nói. Nên đúng là rất nhiều người không dám nói vì đúng là không làm được như bác bởi vì cả diễn đàn này chỉ có mỗi bác làm được cái việc tự mình vỗ ngực mình "hay nói là tự sướng quá giới hạn". Em cũng chẳng lạ gì bác cả nhưng đi đâu nhìn cái mặt bác là lại làm anh em khó chịu. Nhiều khi cũng muốn có bác cho nó xôm tụ và đỡ stress hơn nhưng những ngày qua bác đã làm rất nhiều anh em mệt mỏi với bác. Không phải vì không bằng bác mà vì vào nhìn thấy nick bác lại chả thèm commetn cho nó đỡ bực mình. Các mode cũng nương tay không muốn làm gì nặng nề với bác cả nhưng dường như bác không hiểu và cái sự ngông nghênh của bác càng ngày càng quá đáng. Mong rằng với những điều em vừa nói nếu là người "có học" như bác tự nhận thì bác nên kiềm chế và khách quan hơn trong lời nói. Một hay hai người chê thì bác bảo là không hiểu hay cố ý phản đối bác, nhưng cả một loạt các anh em cùng phản đổi thì bác cũng phải tự soi lại mình. Đừng làm cái gì quá cả. Còn dữ liệu bác bán bao nhiêu quyền bác tụi em không có ý kiến. Nhưng bác chẳng phải chứng minh đâu xa. Bác cứ thuyết phục cao cấp của bác với mấy bác tham gia hội hd Quảng Ninh hay Hải Dương được thì đã là quá thành công rồi. Vì tụi em rất tin vào khả năng tinh tường và trình độ của các bác ấy. Còn bác cứ quăng quả nổ thế này..... Tụi em ở xa nên bác hãy cho tụi em hai chữ bình yên ạ.
Thân

hayhay

Well-Known Member
vậy là chẳng ai thèm offline xem karaoke cao cấp của nhiệt điện Phả Lại à...tội nghiệp ổng quá nhỉ!

Bên trên